Help me - Rối loạn cương dương

hanhccid

Xe tải
Các loại thực phẩm chức năng hoặc các thuốc bổ, rượu thuốc đều chưa có công trình nghiên cứu cụ thể chứng minh hiệu quả rõ ràng, chưa kể các tác dụng phụ khi sử dụng, điều trị cần khám và kiểm tra cụ thể chứ không bao giờ được nghe truyền miệng các loại thuốc cụ nhé, Tất cả các loại thuốc điều trị cương kém và xuất sớm đều phải đước bác sĩ kê đơn, Mỹ châu Âu họ quy định như vậy. Cụ dùng các loại thuốc, thực phẩm chức năng truyền miệng nhỡ bệnh không đỡ lại bị liệt dương thì cụ tính thế nào :D
Vâng em xin cảm ơn và xin tiếp thu ý kiến của tất cả các cụ ạ; để phương thuốc gia truyền nhà em ngày càng phát huy hiệu quả.
Năm mới kính chúc toàn thể các cụ và diễn đàn OF tràn đầy năng lượng và luôn cứng đúng lúc ạ

Chỉnh sửa cuối:

romeo_txh

Xe đạp
Hi cụ ăn nhiều hải sản và ăn hàu nhiều vào.ở hà nội có nhiều quán hải sản mà

nth1686

Xe tải
Cụ nếu hút thuốc thì bỏ thuốc.
Cụ uống rượu thì nên ngừng, tập thể dục thể thao nhiều vào.
Và thử đổi partner khác xem sao \:D/(cái này nên bí mật)

ca_voi

Xe lăn
Toàn các cụ khiên ăn với uống
Cụ nên cải thiện tư tưởng và cải thiện sức khoẻ; cái đấy mới bền :)

catpv

Xe điện
Cụ nếu hút thuốc thì bỏ thuốc.
Cụ uống rượu thì nên ngừng, tập thể dục thể thao nhiều vào.
Và thử đổi partner khác xem sao \:D/(cái này nên bí mật)
Làm như cụ này khuyên đi ạ. Trước em cũng kém, giờ tập thể dục, đạp xe đạp đi làm, lại còn khỏe hơn ngày thanh niên. Em thủ sẵn một cặp nhung hươu mà chưa cần dùng đây ạ.

hanhccid

Xe tải
Vâng cảm ơn các cụ nhiều nhé

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Trước khi chịch cụ đút súng vào ngăn đá tủ lạnh X_X

Kinh nghiệm của 1 người liệt dương lâu năm cho biết :))

dominhtap

Xe máy
Rượu cụ tìm mua cây mật nhân mà uống. Cây này trong tây nguyên nhiều (sâm alipas thành phần chính được chiết suất từ cây này), hoặc cụ ngâm cây ama công. Thuốc tây thì có nhiều nhưng nói chung dòng này đắt cụ ah.

hanhccid

Xe tải
Rượu cụ tìm mua cây mật nhân mà uống. Cây này trong tây nguyên nhiều (sâm alipas thành phần chính được chiết suất từ cây này), hoặc cụ ngâm cây ama công. Thuốc tây thì có nhiều nhưng nói chung dòng này đắt cụ ah.
Vâng cây này có bán trong sài gòn không cụ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

tuongvt

Xe buýt
Cụ chủ nên thể thao hàng ngày, ko thức khuya, bỏ rươự bỏ thuốc, sau đó 1 thời gian thử đổi đối tác chắc là ổn ngay thôi

dominhtap

Xe máy
Vâng cây này có bán ngoài hà nội không cụ nhỉ
E thì hay nhờ người nhà trong đó gửi ra. Cụ thử tìm google xem. Cây này rất đắng, nên cụ ngâm cùng chuối hạt cho rễ uống

manhhung0707

Xe máy
Bệnh này phải gặp được thầy thuốc lam nào thì chuẩn hơn còn thuốc tây ko thấy cụ nào dùng mấy

cuongdothiet

Xe tải
Cụ nên được kiểm tra trước, cụ có thể qua Pk nam khoa Andos, bs Lương là chuyên gia nam khoa hàng đầu Vn hiện nay sẽ kiểm tra cho cụ và đưa ra phương hướng điều trị cụ thể. Nếu cụ có ý định qua pk khác mà pk này có bs nước ngoài (trung quốc ...) yêu cầu cụ cắt dây thần kinh lưng dương vật hay chiếu đèn hồng ngoại vào bộ phận sd thì tuyệt đối không cho họ làm cụ nhé vì lợi bất cập hại, sẽ có thể làm cụ bị liệt dương và vô sinh.
Em save lại biết đâu sau này cần . :P he he

cuongdothiet

Xe tải
Cụ nên được kiểm tra trước, cụ có thể qua Pk nam khoa Andos, bs Lương là chuyên gia nam khoa hàng đầu Vn hiện nay sẽ kiểm tra cho cụ và đưa ra phương hướng điều trị cụ thể. Nếu cụ có ý định qua pk khác mà pk này có bs nước ngoài (trung quốc ...) yêu cầu cụ cắt dây thần kinh lưng dương vật hay chiếu đèn hồng ngoại vào bộ phận sd thì tuyệt đối không cho họ làm cụ nhé vì lợi bất cập hại, sẽ có thể làm cụ bị liệt dương và vô sinh.
ơ mà đây là nick cụ luôn à :)) tự quảng cáo à cụ

MrChung007

Xe hơi
Cụ đến ngay cái trung tâm nghiên cứu thuốc dân tộc ...hết liệu trình cụ không lên cứ bổ đầu em ...bài thuốc mãnh lực trường xuân vừa uống vừa ngâm rượu cụ ợ ...tháng chỉ 2tr1 tiền thuốc thui ..cụ k sắc được thì bảo ngta sắc đóng gói lun ...em đang dùng đây

hanhccid

Xe tải
Cụ đến ngay cái trung tâm nghiên cứu thuốc dân tộc ...hết liệu trình cụ không lên cứ bổ đầu em ...bài thuốc mãnh lực trường xuân vừa uống vừa ngâm rượu cụ ợ ...tháng chỉ 2tr1 tiền thuốc thui ..cụ k sắc được thì bảo ngta sắc đóng gói lun ...em đang dùng đây
Ngâm bao lâu thì uống đc hả cụ
Uống rượu đấy, sau bao ngày thì ổn vậy ạ

Chỉnh sửa cuối:

MrChung007

Xe hơi
Ngâm bao lâu thì uống đc hả cụ
Uống rượu đấy, sau bao ngày thì lên vậy ạ
Thuốc thì cụ uống 3 tháng ...còn rượu cụ ngâm 2 tháng là ok ..ngày uống 1 ly mắt trâu buổi tối ...cụ cứ nghe em ...thử đi ...em còn chưa ngâm đủ 2 tháng để uống ...mới uống thuốc sắc đã thấy hiệu quả rồi ...không những bệnh này mà cái thoát vị đệm em đi khám cũng gặp 2 người khỏi hẳn lun rùi cụ ạ !!! Chúc cụ lại như thời trai 17 bẻ gãy sừng trâu nhé

hanhccid

Xe tải
Thuốc thì cụ uống 3 tháng ...còn rượu cụ ngâm 2 tháng là ok ..ngày uống 1 ly mắt trâu buổi tối ...cụ cứ nghe em ...thử đi ...em còn chưa ngâm đủ 2 tháng để uống ...mới uống thuốc sắc đã thấy hiệu quả rồi ...không những bệnh này mà cái thoát vị đệm em đi khám cũng gặp 2 người khỏi hẳn lun rùi cụ ạ !!! Chúc cụ lại như thời trai 17 bẻ gãy sừng trâu nhé
các cụ tren này cảm ơn cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

reprocess_eds

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho địa chỉ trung tâm nghiên cứu với ạ
cảm ơn cụ nhiều
Hình như là đây ợ: http://www.thuocdantoc.org/ , cũng mấy diễn đàn bảo vậy, cơ mà em cũng chưa thử, bác nào chuột bạch rồi bảo với ạ.. cái món này nan giải lắm.. Em chả phải QC gì đâu, em chưa thử nên ko biết ra sao. Đóng góp cùng anh em thôi.