Help me - Rối loạn cương dương

libertyhl

Xe hơi
nếu cụ nào bị rlcd thì đi khám ở khoa nam học bv việt đức ấy rất tốt :)

dinhnv

Xe máy
Cụ cần được kiểm tra tổng thế trước khi có phương hướng điều trị cụ thể, đối với tuổi 37 thì rối loạn cương tỉ lệ xảy ra khá cao ở lứa tuổi này. Ở tuổi 37 thì có thể có các rối loạn chức năng mà cụ không biết, vì rối loạn cương chỉ là biểu hiện của tình trạng rối loạn chức năng vi mạch, dẫn truyền thần kinh não bộ dương vật ... có thể bắt nguồn từ các rối loạn mỡ máu, gan nhiễm mỡ, huyết áp, tim mạch, xơ vữa động mạch, hoặc suy giảm hormon nam ... Việc điều trị tận gốc cần kiểm tra đánh giá tổng thể. Trung tâm Cleverland của Hoa Kỳ cũng đã đưa ra hàng loạt các xét nghiệm, test để tìm các nguyên nhân dẫn tới rối loạn cương do tính chất phức tạp của bệnh. Các chế phẩm thực phẩm chức năng đều không có giá trị hoặc hiệu quả rõ ràng trong việc cải thiện tình trạng rối loạn cương và thực tế các nước Mỹ và châu Âu cũng ít người tin vào những sản phẩm như vậy. Họ đều phải đi khám để được tìm và điều trị nguyên nhân và phương pháp trị liệu cụ thể, phù hợp với cá thể người bệnh. Ngay cả rượu thuốc thì cũng chỉ là qua kinh nghiệm chứ chưa có một công trình nào đánh giá hiệu quả của việc sử dụng đối với sự cải thiện tình trạng rối loạn cương, với thuốc, các nghiên cứu đánh giá lâm sàng rất khắt khe mới được phép dùng cho người bệnh và phải đạt được hiệu quả và tính an toàn ở những nghiên cứu với cỡ mẫu hàng ngàn bệnh nhân mới được cho phép lưu hành, chỉ định trong những trường hợp bệnh nhất định.

Cụ nên được kiểm tra trước, cụ có thể qua Pk nam khoa Andos, bs Lương là chuyên gia nam khoa hàng đầu Vn hiện nay sẽ kiểm tra cho cụ và đưa ra phương hướng điều trị cụ thể. Nếu cụ có ý định qua pk khác mà pk này có bs nước ngoài (trung quốc ...) yêu cầu cụ cắt dây thần kinh lưng dương vật hay chiếu đèn hồng ngoại vào bộ phận sd thì tuyệt đối không cho họ làm cụ nhé vì lợi bất cập hại, sẽ có thể làm cụ bị liệt dương và vô sinh.
Em cứ đánh dấu cái đã.

hitle777

Xe đạp
Ý cụ la Alipas với Angela à? hay loại nào cụ?

dinhnv

Xe máy
nếu cụ nào bị rlcd thì đi khám ở khoa nam học bv việt đức ấy rất tốt :)
Nói thật với cụ chứ mấy bác bên đó qua cũng chỉ làm mấy cái mà em thấy chẳng đâu vào đâu cả em cũng qua đó rồi.
Đợt em qua chỗ phòng khám nam khoa chỗ Lò Đúc cũng vê kê cho em một loạt các xét nghiệm nhìn vào số tiền em bỏ về.

zuela_man

Đi bộ
mấy bác cứ từ từ, vụ này ko nóng vội dc đâu. trc e cũng thử qua đủ thứ: chuối, ba ba, rắn, cc dê,... mà có được mie gì đâu. cũng đi khám nam khoa nhưng khám ở đây chỉ để an tâm là ko ảnh hưởng gì đến chuyện con cái. e thì duy trì gym đều đặn mỗi tuần, ăn uống nói chung là đủ chất, rồi thêm chất này chất kia nữa nên thấy cũng cải thiện

habele

Xe đạp
E yếu thì k yếu nhưng lâu lâu cũng ì ạch. Mấy lần dạo đầu chán chê rồi mà thằng e nó k đủ cứng cũng hoang mang lắm. Chột dạ lỡ hàng họ xuống cấp quá có khi vợ chán nó bỏ mình thì hẩm hiu =))) Nên tấp ngay đủ thể loại rượu thuốc, ăn uống, alipas, hàu, và đăng ký đi tập gym nữa. Nói chung là k biết do cái gì nhưng khỏe hẳn, có khí còn ngon hơn trc.

duyanh9009

Đi bộ
có thuốc nào đáp ứng đủ nhu cầu của chị em ko? ngày 1 slot là không đủ vợ em nó vẫn buồn

quaixe0tuoi

Xe đạp
có thuốc nào đáp ứng đủ nhu cầu của chị em ko? ngày 1 slot là không đủ vợ em nó vẫn buồn
nhìn chú e còn trẻ thế mà thuốc thang gì. muốn nhanh lên và nhanh hấp hối thì dùng 1h, còn ko thì cứ phải từ từ, bồi bổ, dưỡng sức các kiểu để còn chiến dài dài. như cụ @habela ở trên có nói đấy, có vẻ có nhiều kinh nghiệm, chia sẻ thêm cho

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn

Z8ABS

Đi bộ
tình trạng của em cũng ko dc như mong muốn. lúc em đi check hàng thì các em ý chê mãi ko cứng để xxx. mà lúc vào đc thì chỉ dc tầm 3 phút là ko chiu dc nữa. ko bit alipas có tac dung ko cụ. em 35 tuổi + chưa vợ. cheekk hàng tuần một lần
Bác vừa rối loạn mà vừa xuất sớm đó, kinh nghiệm mình xài alipas cải thiện tốt lắm, trước mình cũng tầm ba phút lên được năm bảy phút.

QB-1948

Xe hơi
cụ vất vả dùng quá chỉ định bác sỹ lúc trẻ nên bây giờ mỏi gối tê biiii mất rồi..