[Funland] Hiểm hoạ khoác áo người thân!

heroesdaubu

Xe điện
Câu chuyện bác chủ xảy ra ở bến xe là may mắn, chứ không phải ngu hay ngẫn hay đại loại cái gì dốt nát hết. Các thể loại đọc bài người ta thì chịu khó động não chút.

Trong bài viết người ta đã nói đến mối quen biết lão dượng kia với các nhân vật có quyền thế ở địa bàn phường sinh sống. Do đó nếu xảy ra vụ kiện ngay thì theo trình tự xử lý hình sự sẽ giải quyết trước ở địa bàn nơi xảy ra vụ việc. Và với mối quan hệ của đối tượng thì câu chuyện chưa chắc xảy ra theo kết thúc có hậu.

Vì vậy, vụ việc bến xe mặc dù không lường trước được nhưng mang lại may mắn hơn cho bác chủ, và dĩ nhiên là cô bé kia.
Cụ phân tích chuẩn đấy, cụ khongthuphi muốn lôi vụ này ra địa bàn khác vì chỗ nhà lão kia thì lão ấy quen hết các thể loại đỏ nên dễ bề bưng bít

Ama Ben

Xe buýt
Trong trường hợp này nếu k có sự ủng hộ và ra tay của cụ Phí chắc gì cháu Nga có can đảm tố tên yêu râu xanh, nếu nói ra có khi còn bị bà bác gán cho tội quyến rũ chồng bà, bà mẹ đẻ lại dĩ hoà vi quý để xử lý nội bộ gia đình. Ra xxx á với sự yếu thế của cháu Nga lão dượng lại chả lật lại được ngay trong 3 nốt nhạc vì vừa có tiền lại có chút quan hệ. Bản thân hắn cũng tính úp sọt cụ Phí tội bắt cóc.

Các thánh chém có chém thì cũng phải có tí nếp nhăn. Cứ tưởng ngon ăn ra méc xxx là xong. Việc ở bến xe tuy nguy hiểm cho cụ Phí nhưng nó có cái hay là buộc bà bác và mẹ cháu Nga k thể bàn lùi hay mang về xử lý nội bộ (điều mà 99% họ muốn làm)
Cái cốt lõi của những vụ được để ý và không bị chìm thuyền nó nằm ở chỗ này. Quá nhiều AHBP não phẳng chém như đúng rồi.
Việc cháu bé bị lộ là không nên. Nhưng nếu cần phải lộ để thoát cái địa ngục đó thì rất nên. Người có học người ta nhìn em bé bị hại với góc nhìn khác.

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]
Trong trường hợp này nếu k có sự ủng hộ và ra tay của cụ Phí chắc gì cháu Nga có can đảm tố tên yêu râu xanh, nếu nói ra có khi còn bị bà bác gán cho tội quyến rũ chồng bà, bà mẹ đẻ lại dĩ hoà vi quý để xử lý nội bộ gia đình. Ra xxx á với sự yếu thế của cháu Nga lão dượng lại chả lật lại được ngay trong 3 nốt nhạc vì vừa có tiền lại có chút quan hệ. Bản thân hắn cũng tính úp sọt cụ Phí tội bắt cóc.

Các thánh chém có chém thì cũng phải có tí nếp nhăn. Cứ tưởng ngon ăn ra méc xxx là xong. Việc ở bến xe tuy nguy hiểm cho cụ Phí nhưng nó có cái hay là buộc bà bác và mẹ cháu Nga k thể bàn lùi hay mang về xử lý nội bộ (điều mà 99% họ muốn làm)
Hiếp dâm, cưỡng dâm là các tội được khởi tố theo yêu cầu bị hại. Nga đủ 18 tuổi để hành động độc lập. Bà bác và mẹ Nga chẳng có quyền gì ở đây để mang về xử lý nội bộ.

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]

Kiều Oanh

Xe tải
Hiếp dâm, cưỡng dâm là các tội được khởi tố theo yêu cầu bị hại. Nga đủ 18 tuổi để hành động độc lập. Bà bác và mẹ Nga chẳng có quyền gì ở đây để mang về xử lý nội bộ.
Mợ này chui ở đâu ra à? Con bé 6 năm trời bị cuõng hiếp giờ chả khác gì người bị tâm thần, hoảng loạn... mà mợ cứ nghĩ như một người bình thường!

dibo

Xe buýt
Mợ tha cho em đc ko? Em ko quote bài mợ cũng ko dám dây dưa gì đâu. Tha cho em, em quote lần này để xin thôi
Bạn sai nặng rồi, xin lỗi đi. :D

Nguyên tắc bao đời nay được đúc kết bởi các cao thủ là chơi mạng không nên đôi co với gái, đặc biệt là gái mạng.

Ama Ben

Xe buýt
Mợ tha cho em đc ko? Em ko quote bài mợ cũng ko dám dây dưa gì đâu. Tha cho em, em quote lần này để xin thôi
Kính cụ 1 ly:)). Có nhiều thành phần em dị ứng nhưng ko bao h quote, vì mình quote với mục đích gì đi nữa thì cũng đã đạt được mục tiêu của thành phần đó rồi. Thậm chí cái tên cũng không nhắc đến. Ai cũng làm vậy thì tự nó sẽ biến mất:D

Jang River

Xe buýt
Mợ này chui ở đâu ra à? Con bé 6 năm trời bị cuõng hiếp giờ chả khác gì người bị tâm thần, hoảng loạn... mà mợ cứ nghĩ như một người bình thường!
Mợ ấy nghĩ giống như người bị cướp mất cái điện thoại, bình tĩnh làm đơn ra báo công an phường. :(

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]
Trong bài viết người ta đã nói đến mối quen biết lão dượng kia với các nhân vật có..Do đó nếu xảy ra vụ kiện ngay thì theo trình tự xử lý hình sự sẽ giải quyết trước ở địa bàn nơi xảy ra vụ việc. Và với mối quan hệ của đối tượng thì câu chuyện chưa chắc xảy ra theo kết thúc có hậu.
Án hình sự thẩm quyền điều tra thuộc CA huyện/quận. Xã không có quyền nhúng vào. Phường chỉ được kiểm tra, xác minh sơ bộ ban đầu.

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]
Không, em có trách nhiệm với sự nghiệp trồng người.

Thì cụ Phí dắt lên CA quận/huyện tố cáo, yêu cầu khởi tố.

whitehorsena

Xe hơi
Cụ chưa thử sao cụ biết? Tôi thấy làm việc tốt mà ko tính tới hậu quả thì đừng làm. Ko dưng họ sinh ra nhân viên công tác xã hội, bác sĩ tâm lý. Những người này trực tiếp báo cáo cho chính quyền chứ ko khoanh tay đứng nhìn đợi Lục Vân Tiên đâu. Chắc cụ còn trẻ nên nghĩ mình có thể làm được rất nhiều việc. Tôi cho rằng xã hội có phân công, mình phải đặt niềm tin cho những người có trách nhiệm trước hết. 6 năm này là 6 năm cụ báo cáo nhà chức trách và họ làm ngơ à?
Cụ năm nay bao nhiêu mà bảo cụ phí còn trẻ vậy. Cụ đúng là sản phẩm của thiên đường

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ khổ quá :)). Cụ cho vào black list là xong. Từ ngày e chặn 1 loạt, em yêu Òf hẳn :D

city_102

Xe buýt
Nhà có con gái nên e cũng lót dép hóng cách đề phòng những thằng dâm dê mất dậy,hôm trước e đọc lướt trên face có vụ thằng thày dậy bơi mất dạy thả dê đong đưa bé gái học lớp 6 thì phải.

Gemi

Xe buýt
Em không xem phim kiếm hiệp, võ hiệp Tàu nhiều nên vụ này thấy rất đơn giản:

1- Đề nghị chị bạn gọi điện cho mẹ Nga, bảo con bé đang ở chỗ tôi, nó kể bla bla, kg
chịu về nhà, chị nên đến xem sao. Phụ nữ mấy chuyện này dễ trao đổi chân tình hơn.
2- Động viên Nga kể hết cho mẹ lúc gặp.
3- Tuỳ thái độ mẹ Nga tính tiếp: để họ dàn xếp gia đình hoặc báo công an.
Lảm nhảm cũng tuỳ chỗ Bông nhé! Người thật đang kể việc thật, hóng chưa hết chuyện mà cứ bi bô dạy đĩ vén váy là sao?

Ken Hạ Long

Xe điện
Em đọc đến đoạn cụ chủ đi cùng cháu Nga ra bến xe.Xong giờ tìm không thấy phần tiếp theo nữa.Các cụ chỉ giúp em với

Vietronic

[Tịch thu bằng lái]
Truyện ngắn sáng tác mà các cụ cũng cãi nhau ghê thế. Hạ hỏa chút đi

city_102

Xe buýt
Nhiều còm của cụ chủ đã xoá nên ko thể theo dõi kịp,Nhiều người trong đó có e đang nhầm lẫn ở chỗ Dượng là Bác rể của cháu Nga,chứ ko phải là Bố dượng của cháu.

cantona

Xe container
Cụ chủ đã dừng, các cụ tôn trọng nhé.
Tiện thể mời cụ Gừng vào chém 3 gạch đầu dòng giúp các cụ of.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
E vẫn rất hóng, nhưng e nghĩ là cụ chủ dừng cũng dc!