[Funland] Hiểu đúng về An Cung Ngưu Hoàng Hoàn

nhà em cũng mua loại này dự phòng do thấy bác hàng xóm ở quê bị đến nỗi tưởng cụ đi mà uống giờ đi lại
được sinh hoạt bình thường, nhưng nhà em chưa biết phải dùng khi nào cụ ạ.Cụ có thể chia sẻ giúp em cách dùng khi bị không ạ. Em thấy bảo có hai loại, một loại dùng một viên là khỏi và một loại dùng 3 đến 4 viên ???
Viên này mềm được bọc sáp.
Với người bị bệnh còn tri giác thì cắt nhỏ viên thuốc đặt từng miếng vào lưỡi cho ngậm dần sau đó chiêu nước
Người đã mê man thì hoà thuốc ra cốc nước ấm rồi đổ vào miệng

Nhà em chỉ dùng loại 1 liều 3 đến 4 viên.
Viên 1 em ko rõ

phi tuấn

Xe buýt
Bác nào có hàng chuẩn em mua mấy viên dự phòng cho ông già.

Haibanh88

Xe hơi
Viên này mềm được bọc sáp.
Với người bị bệnh còn tri giác thì cắt nhỏ viên thuốc đặt từng miếng vào lưỡi cho ngậm dần sau đó chiêu nước
Người đã mê man thì hoà thuốc ra cốc nước ấm rồi đổ vào miệng

Nhà em chỉ dùng loại 1 liều 3 đến 4 viên.
Viên 1 em ko rõ
Cụ xem giúp em loại này có giống loại nhà cụ đã dùng ko ạ?

XuanTruongT109

Đi bộ
Vâng, bên trong cổng bv có phòng đảm bảo thuốc.
Bác Sauken cho em hỏi, bố em bị tai biến lần 2 hơn 1 tuần rồi(giờ liệt nửa người trí não không ổn định không nhận ra ai, sinh hoạt thì khó khăn, không di chuyển được) thì chắc là dùng ACNHH không tác dụng nữa rồi. Giờ thì dùng thuốc nào tác dụng hồi phục nhanh vậy bác. Em cảm ơn bác.

chaorenttd

Xe hơi
Bác Sauken cho em hỏi, bố em bị tai biến lần 2 hơn 1 tuần rồi(giờ liệt nửa người trí não không ổn định không nhận ra ai, sinh hoạt thì khó khăn, không di chuyển được) thì chắc là dùng ACNHH không tác dụng nữa rồi. Giờ thì dùng thuốc nào tác dụng hồi phục nhanh vậy bác. Em cảm ơn bác.
Cụ cho bác nhà dùng hoa đà tái tạo hoàn và thanh tâm cụ nhé, hiện tại chiẻm có 2 loại này thui, nhưng cũng chỉ là hỗ trợ, chứ ko thể chữa lành hoàn toàn đc nữa, vì bố cụ các mạch máu nó đã bị sẹo rồi thì ko thể lành đc ah, acnhh chỉ uống khi vừa mới bị tqcs dụng mới tốt, chứ để khi bị sẹo rồi thì uống ko tác dụng đâu cụ!

XuanTruongT109

Đi bộ
Cụ cho bác nhà dùng hoa đà tái tạo hoàn và thanh tâm cụ nhé, hiện tại chiẻm có 2 loại này thui, nhưng cũng chỉ là hỗ trợ, chứ ko thể chữa lành hoàn toàn đc nữa, vì bố cụ các mạch máu nó đã bị sẹo rồi thì ko thể lành đc ah, acnhh chỉ uống khi vừa mới bị tqcs dụng mới tốt, chứ để khi bị sẹo rồi thì uống ko tác dụng đâu cụ!
Em nghe nói có loại của Hàn Quốc giúp hồi phục di chứng loại đó được không bác. Em cũng biết là khó được như trước nhưng giờ vậy rồi cố gắng chạy chữa cho cụ thôi bác.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Điều quan trọng nhất là đề phòng tai biến nữa. Điều trị phục hồi chức năng bằng vật lý trị liệu, châm cứu có thể giúp cải thiện tốt. Có thể cho ông dùng Hoa đã tái tạo hoàn hoặc các chế phẩm của Bổ Dương Hoàn Ngũ thang.
Điều trị dự phòng: kiểm soát tốt huyết áp, dự phòng cục máu đông...

XuanTruongT109

Đi bộ
Điều quan trọng nhất là đề phòng tai biến nữa. Điều trị phục hồi chức năng bằng vật lý trị liệu, châm cứu có thể giúp cải thiện tốt. Có thể cho ông dùng Hoa đã tái tạo hoàn hoặc các chế phẩm của Bổ Dương Hoàn Ngũ thang.
Điều trị dự phòng: kiểm soát tốt huyết áp, dự phòng cục máu đông...
Cái Ngưu Hoàng Thanh Tâm uống được không bác, với Hoa Đà Tái Tạo Hoàn mua đâu uy tín bác.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Cái Ngưu Hoàng Thanh Tâm uống được không bác, với Hoa Đà Tái Tạo Hoàn mua đâu uy tín bác.
Hoa Đà TTH bác có thể đến 278 Lương Thế Vinh, mua ở phòng đảm bảo thuốc của bệnh viện.
Thanh Tâm có nhiều loại, HQ và TQ, trên thị trường có nhiều và giá cũng biến hóa khôn lường.

XuanTruongT109

Đi bộ
Hoa Đà TTH bác có thể đến 278 Lương Thế Vinh, mua ở phòng đảm bảo thuốc của bệnh viện.
Thanh Tâm có nhiều loại, HQ và TQ, trên thị trường có nhiều và giá cũng biến hóa khôn lường.
Thanh Tâm thì HQ hay TQ tốt vậy bác, bác tư vấn e một loại và chỗ mua với ah. Nếu được trong nam thì quá tốt. Hoa Đà TTH có chỗ nào trong nam không bác. Mấy cái thuốc thang này em không dám mua linh tinh chỗ thấy trên mạng bán rất nhiều. Em cảm ơn bác.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Thanh Tâm thì HQ hay TQ tốt vậy bác, bác tư vấn e một loại và chỗ mua với ah. Nếu được trong nam thì quá tốt. Hoa Đà TTH có chỗ nào trong nam không bác. Mấy cái thuốc thang này em không dám mua linh tinh chỗ thấy trên mạng bán rất nhiều. Em cảm ơn bác.
Trong Nam bác đt số: 0908226777, gặp tiến sĩ Nhật. CÓ loại chuẩn của Đồng Nhân Đường, Tầu Khựa. Giá dao động loanh quanh 180-200 tung của rẩn mỉn (khoảng 600-700k) hộp 10 viên.

leequan

Xe buýt