Chi hội Hình ảnh-báo giá, trao đổi, cho tặng phụ tùng, đồ chơi Matiz - Spark

Trạng thái
Thớt đang đóng

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Báo cáo, cái thớt cũ đã đi vào dĩ vãng, em xin lập thớt mới này để anh em MSC cập nhật giá cả phụ tùng, đồ chơi cho xế yêu, đồng thời là nơi giao lưu cho tặng vật tư giữa các thành viên.
Em sẽ cố gắng cập nhật lên trang nhất thường xuyên nếu cụ nào có bài úp báo giá mới hay giao lưu.

Updating...
Giá cốp sau thì cụ tự chế bằng gỗ ép hoặc nhựa, rồi bọc nỉ. Nếu mua mới thì cụ qua 41A Nguyễn Công Trứ hỏi hàng ( CH Mast, giá đâu loanh quanh 600k), nhà lion 5A Nguyễn Công Trứ (Giang Minh) ko biết có hàng không ?!
cụ nào có cái giá cốp sau cho matiz giá rẻ không
Ngon thì em thấy bảo qua Long Thịnh gara, là quả Pionner Thái Lan
Chú có biết thằng nào bán đầu DVD cho ô tô ngon ngon không chỉ cho anh với :-?
E tổng hợp phát nhỉ.
1: giá để hàng cốp sau matiz 2 ai lấy gặp dj drew ( đang thừa muốn vứt bỏ)
2: cao su chân máy chỉ thay khi mình cảm giác thấy xe mình nó ồn kinh khủng khi nổ máy mà ko chạy.cứ như máy đc lắp hẳn vào khung chứ ko qua trung gian là cao su
3: bộ đèn pha của spark chỗ cụ cò lơ ma tịt bán hình như 1tr6/1c hàng hàn quốc xịn.có vẻ là vậy vì e thấy nó trong và sáng hơn hàng theo xe
4: loa mà Lắp vào spark thì chả Loa nào hay đc cả.phải có thêm sub mới hay đc ạ
Còn nữa ko nhỉ.à cụ nào nhận quà biếu của e là bộ thanh giá nóc mà chưa thấy cụ ý gọi e để nhận hàng nhỉ

Em khôi phục lại thớt này, các cụ/ mợ có gì cần trao đổi thì đưa lên đây còn MUA - BÁN thì vui lòng vào chợ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

trinhtute

Xe tăng

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Giá cốp sau thì cụ tự chế bằng gỗ ép hoặc nhựa, rồi bọc nỉ. Nếu mua mới thì cụ qua 41A Nguyễn Công Trứ hỏi hàng ( CH Mast, giá đâu loanh quanh 600k), nhà lion 5A Nguyễn Công Trứ (Giang Minh) ko biết có hàng không ?!

kingcobra

Xe tải
Véo cằm nhà cụ lion, mà anh em bé bé miệng thôi không là quái nhân suất hiện lại chém cả lũ,
Cụ lion inbox em bộ cao su chân máy hàng hịn (gờ mờ) em xem nào.

Chỉnh sửa cuối:

kingcobra

Xe tải

kingcobra

Xe tải
Không biết thớt này spam đc không các cụ nhể :)), các cụ hỏi đồ đi, em báo giá :))
Mưa gió thía này cũng chưa có hứng upgrade cho v2, nhưng cụ inbox em bộ cao su chân máy matiz 2 hàng gm đi nào.

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Để thớt sống lâu, mong các cụ không spam :)) hạn chế spam nhất có thể ;)

xuanha_ng

Xe điện
cái cao su chân máy đấy khi nào phải thay ạ

kingcobra

Xe tải
iem inbox roài nhé, cụ báo giá hộ mọi người với ạ
EM đã nhận được inbox của cụ rồi, cám ơn cụ.
Các cụ ơi, bộ cao su chân máy có giá 640k cho cả bộ, hàng chuẩn nhưng của tung của nhá

vinh287tn

Xe buýt
Cụ lion ơi!cụ có cái tay nắm ở trần của xe spark ko ạ?

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
EM đã nhận được inbox của cụ rồi, cám ơn cụ.
Các cụ ơi, bộ cao su chân máy có giá 640k cho cả bộ, hàng chuẩn nhưng của tung của nhá
Như thế này có thể coi là cố tình lách luật đấy cụ nhé

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn

vmcgf

Xe tăng
Cụ Màu khôi phục lại thớt này rồi ! căm min bờ lít !!! ???

xuanha_ng

Xe điện
Như thế này có thể coi là cố tình lách luật đấy cụ nhé
Đây đúng là lách luật nhưng còn đầy cụ cũng lách luật có sao đâu, ẩn dưới dạng avata, nhét link dưới chữ ký nói ra là đúng hết thì quả thật hài hước quá
Cái thớt này là do nhu cầu không muốn làm gà ở Gara và căn lượng sức mình mà chơi cụ ạ, cứ cái nào tốt phục vụ nhiệt tình giá hợp lý là em đến.
Em nghĩ chả phải các cụ tiếc 500k để làm đàng hoàng chính chính, chẳng qua do vấn đề trao đổi mà thôi. Liệu thu đc lợi nhuận 2000k/tháng không, liệu đóng 500k có đáng không hay ta cứ lách đã.

hoangtung36

Xe điện
Đây đúng là lách luật nhưng còn đầy cụ cũng lách luật có sao đâu, ẩn dưới dạng avata, nhét link dưới chữ ký nói ra là đúng hết thì quả thật hài hước quá
Cái thớt này là do nhu cầu không muốn làm gà ở Gara và căn lượng sức mình mà chơi cụ ạ, cứ cái nào tốt phục vụ nhiệt tình giá hợp lý là em đến.
Em nghĩ chả phải các cụ tiếc 500k để làm đàng hoàng chính chính, chẳng qua do vấn đề trao đổi mà thôi. Liệu thu đc lợi nhuận 2000k/tháng không, liệu đóng 500k có đáng không hay ta cứ lách đã.
nói chung là mở thớt ra là để trao đổi kinh nghiệm, thậm chí mua bán chút ít, nhưng cố gắng không là chợ trời là ok rùi, thực sự giá cả và nơi mua cũng rất quan trọng với tất cả anh em (không ai thừa tiền cả), em thì vẫn tham khảo giá cả mấy nơi khi lấy hàng cho xe mình, quan điểm biết nhiều thì tốt và tích kiệm được thì càng tốt.
có thể một số cụ xe ngon rùi, không phải sửa chữa gì thì không cần thớt mua bán, nhưng em nói thật, em mới mua con xe, nên rất cần để tham khảo, có cụ 41 NCT làm chuẩn vì đồ GM, nhưng có cụ 5A NCT thì càng tốt, em càng có cơ hội tham khảo và mua những đồ cần thiết với giá thành hợp lý. mà có trao đổi kỹ thuật và mua bán chút về dòng xe mình đi thì mới thực sự có nhu cầu vào MSC thường xuyên.

em là có nhược điểm giống cụ lắm nhé, hi hi nhưng mà giờ hạ hỏa đi cụ nhể, ae MSC lại tiếp tục hoạt động cho vui.
Em thấy các Mod và cụ chánh cũng mở lại một số thớt rồi kìa:D

langtulanhlung

Xe điện
nói chung là mở thớt ra là để trao đổi kinh nghiệm, thậm chí mua bán chút ít, nhưng cố gắng không là chợ trời là ok rùi, thực sự giá cả và nơi mua cũng rất quan trọng với tất cả anh em (không ai thừa tiền cả), em thì vẫn tham khảo giá cả mấy nơi khi lấy hàng cho xe mình, quan điểm biết nhiều thì tốt và tích kiệm được thì càng tốt.
có thể một số cụ xe ngon rùi, không phải sửa chữa gì thì không cần thớt mua bán, nhưng em nói thật, em mới mua con xe, nên rất cần để tham khảo, có cụ 41 NCT làm chuẩn vì đồ GM, nhưng có cụ 5A NCT thì càng tốt, em càng có cơ hội tham khảo và mua những đồ cần thiết với giá thành hợp lý. mà có trao đổi kỹ thuật và mua bán chút về dòng xe mình đi thì mới thực sự có nhu cầu vào MSC thường xuyên.

em là có nhược điểm giống cụ lắm nhé, hi hi nhưng mà giờ hạ hỏa đi cụ nhể, ae MSC lại tiếp tục hoạt động cho vui.
Em thấy các Mod và cụ chánh cũng mở lại một số thớt rồi kìa:D
Luật sinh ra là để cho người ta lách, nói thật ở cái đất VN này ai mà chẳng lách luật, nếu cứ làm đúng theo luật thì VN đã ngang với mẽo rồi. Vấn đề lách luật và vi phạm luật là hoàn toàn khác nhau.

ngocphandang

Xe tăng
Cho em hỏi giá mấy phụ tùng lặt vặt của spark với:
- Bộ đèn pha zin của xe spark giá bao nhiêu? chuyện là em định mổ mắt cho em nó, mà cái đèn lô nó kém quá, cái mica nhanh mờ.
- Cái công tắc đèn pha, xi nhan như của 5 chỗ ( em cần bật tắt đèn gầm được như 5 chỗ)
- Bộ Loa nào hay hay lắp vừa cái mặt dưỡng phía sau của xe không ạ, giá cả lun

Trạng thái
Thớt đang đóng