Hình ảnh lũ vô tích sự nhất VOC

Sương Mù 37

Xe máy
Website
www.facebook.com

da

Em thấy tên này cũng rất vô tích sự, ăn rồi chỉ biết chạy ra chỗ nắng nắng bẩn bẩn chụp ảnh các kiểu, rồi còn quay mông vào khán giả...về nhà lại cứ kêu đau chân đau tay người ốm các kiểu... Còn bị vận động viên nói cho là cọc thì ko chịu đóng còn đi nhỏ cọc ra :v :D

Autum 3

Xe tải
E thèm được như các liền anh, liền chị:((:((

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Ngày thứ hai của VOC, các bạn ở đường 7 hơi thiệt thòi vì nhiều người tập trung ở đường 5,6 nên ít ảnh quá!

tranhaitucntt

Đi bộ
Mới đi năm nay thôi mà em về cháy như thịt thui các bác ạ :v

tamdiep

Xe máy

da

Em thấy tên này cũng rất vô tích sự, ăn rồi chỉ biết chạy ra chỗ nắng nắng bẩn bẩn chụp ảnh các kiểu, rồi còn quay mông vào khán giả...về nhà lại cứ kêu đau chân đau tay người ốm các kiểu... Còn bị vận động viên nói cho là cọc thì ko chịu đóng còn đi nhỏ cọc ra :v :D
Vô tích sự là đúng rồi. Chiều ngày 24/09 ở bài thi số 4, em thấy hình như gọi cụ nào bằng chú(em chả biết tên cụ ấy). Chỉ thấy cụ ấy bảo là "Gọi bằng anh thôi chú cái zề, mày làm cẩn thận không thì sang năm không cho làm TNV nữa đâu nhá", hình như vụ này là có tí trừ điểm gì đó hay sao ý. Nói thế để thấy sự vất vả của các TNV, mong các bạn cố gắng phát huy, bởi vì các bạn là một trong những nhân tố quan trọng đóng góp vào thành công của VOC hàng năm đó, em là em nghĩ như vậy. =D>=D>=D>

milicaanj

Xe buýt
Mịa tối hôm đó về hai bố con tắm xong thì tắc mẹ nó cống, hì hụi thông xong lại tắm tiếp, nước vẫn vàng như nước cống, sáng qua trước khi đi làm tống hết quần áo vào máy giặt, chiều về định phơi thì máy nó dừng ở nửa chu trình, báo lỗi, tra mãi mới ra là lỗi bẩn quá, cặn đọng lại dưới đáy máy làm máy kẹt, lại tháo ra vệ sinh đến gần 10 giờ mới được ăn tối, trận này thiệt hại nặng nề quá (cộng thêm 1 cái quần mình thích và sợi dây sạc xịn mới cướp được nữa chứ) hic hic

Sương Mù 37

Xe máy
Website
www.facebook.com
Vô tích sự là đúng rồi. Chiều ngày 24/09 ở bài thi số 4, em thấy hình như gọi cụ nào bằng chú(em chả biết tên cụ ấy). Chỉ thấy cụ ấy bảo là "Gọi bằng anh thôi chú cái zề, mày làm cẩn thận không thì sang năm không cho làm TNV nữa đâu nhá", hình như vụ này là có tí trừ điểm gì đó hay sao ý. Nói thế để thấy sự vất vả của các TNV, mong các bạn cố gắng phát huy, bởi vì các bạn là một trong những nhân tố quan trọng đóng góp vào thành công của VOC hàng năm đó, em là em nghĩ như vậy. =D>=D>=D>
Có cmt của cụ TNV chúng em cảm thấy ấm lòng hẳn... em chính là TNV bị dọa "sang năm tao ko cho làm TNV nữa đấy ạ" :v . Cảm ơn cụ đã rất đồng cảm... (y)