Chi hội Hình ảnh offline Âm vang Sông Hồng của KFC

catdu

Xe đạp
Ơ ơ ơ thế tinh thần thể dục thể thao Nguyễn Công Hoan đâu ạ ! Không cụ gà nào là học trò của Xuân tóc đỏ à ?

JuneSun

Xe tăng
Chưa thấy lễ trao giải bơi cạn và giải tennis mở rộng (thành cầu lông) nhỉ :D

Ducwagon

Xe tăng
Công nhận hội gà Các cụ xôm thật. Mừng các cụ off thành công... @};-

chipires

Xe máy
Chưa thấy lễ trao giải bơi cạn và giải tennis mở rộng (thành cầu lông) nhỉ :D
Giải bơi cạn buổi đêm thì lão Cua cướp giải rồi. ;)) Lão đang bị Ban quản lý bể bơi ở SH truy nã vì làm vỡ thành bể. =))

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
cả nhà đi off vui quá tiếc là nhà em bận không tham gia được!

DangRua_I30

Xe máy
kakakak .... Phải nói là em không thể đỡ được con Thú Y ... Nhìn mồm con mụ này giống loài động vật gì ý .... Ngoài ra con có Thần gió nữa ....

Nhưng nói tóm lại vẫn phải cảm ơn anh Kenu .. Đấy cho lọ xịt chống nhựa đường cái là được chụp hình cái xe tử tế ngay...... Đúng là cái xaz hội suy thoái.

thuytrieudo

Xe buýt
Nhìn cái ảnh này, thấy bạn Rùa nhà mình cứ gian gian và đểu thế nào ấy nhỉ
Chắc bạn ấy đang nhập vai phản diện, cái này bạn ấy chẳng cần phải diễn, cứ có thế nào thì làm thế ấy =D>

Em là em cứ nhớ mãi cái đêm hôm ấy, 4 bạn gà nhà mình đi cạo lông ở quán Sauna, chỉ khổ anh 2 Cẩu - bị cạo nhầm chỗ =))

Thanhlucky

Xe tải
Nhìn các cụ phọt ảnh mà thèm.hôm về nhà em định lôi máy ra phọt luôn rồi vợ bảo thôi anh ơi ngủ đi hôm nay đi mệt rồi mai phọt.Đến tối hôm sau đang định phọt vừa mở máy lên vợ bảo "lại otofun"anh suốt ngày "otofun" ko để ý gì vợ con cả.khổ thế đấy các cụ ạ.thế là em giả vớ đau bụng mang máy vào WC êm đã tụt quần ra ngồi xuống rồi đang chuẩn bi "phọt" ảnh thì vợ vào "cho em mượn máy vào mạng tý".thế là hết ko thể làm gì đươc nữa.thôi thì đợi hôm nào tối vợ ngủ say em sẽ mang máy tính vào WC cởi quần ra và "phọt" hầu các cụ(:|

Cuabien

Xe điện
Giải bơi cạn buổi đêm thì lão Cua cướp giải rồi. ;)) Lão đang bị Ban quản lý bể bơi ở SH truy nã vì làm vỡ thành bể. =))
Có mỗi thế mà cũng ... miễn sao chạm thành bể trước là thắng hiểu chửa !

Nhìn các cụ phọt ảnh mà thèm.hôm về nhà em định lôi máy ra phọt luôn rồi vợ bảo thôi anh ơi ngủ đi hôm nay đi mệt rồi mai phọt.Đến tối hôm sau đang định phọt vừa mở máy lên vợ bảo "lại otofun"anh suốt ngày "otofun" ko để ý gì vợ con cả.khổ thế đấy các cụ ạ.thế là em giả vớ đau bụng mang máy vào WC êm đã tụt quần ra ngồi xuống rồi đang chuẩn bi "phọt" ảnh thì vợ vào "cho em mượn máy vào mạng tý".thế là hết ko thể làm gì đươc nữa.thôi thì đợi hôm nào tối vợ ngủ say em sẽ mang máy tính vào WC cởi quần ra và "phọt" hầu các cụ(:|
Trước khi vào OF thì chú "phọt" cho con mái già nhà chú 1 phát là nó ngoan như cún ngay ý mà ! :bz

huyen_pt

Xe máy
Cụ bít tội này là tội gì hem, tội tiết kiệm không chịu mua máy tính cho vợ chứ seo. Làm cái IPAD tặng vợ, cam đoan cụ muốn vào OF lúc nào mà chả được, muốn phọt gì thì phọt nhưng phải đúng chỗ. Hehe

kiple

Xe tăng
Ôi! Chủ tịch của tôi! các cụ,mợ hãy ngắm nhìn chân rung của người đàn ông này! Haibanh ơi là haibanh, kiện Chủ tịch đê!
Hào hoa, phong độ là vậy....mà vì sao ra lông lỗi.....=))=))=))

Giấc ngủ trẻ thơ cũng chỉ đáng yêu dư lày là cùng nhể!

kenu97

Xe container
nhìn cái ảnh mà thuơng cho cái 7D của mình
đúng là ko thể lấy công nghệ bù kỹ thuật đc
Nói chung là máy lởm lắm tố ạ, chụp toàn như thế thôi. Mụ có ảnh nào đẹp thì up lên xem nào :P
Ôi! Chủ tịch của tôi! các cụ,mợ hãy ngắm nhìn chân rung của người đàn ông này! Haibanh ơi là haibanh, kiện Chủ tịch đê!
Hào hoa, phong độ là vậy....mà vì sao ra lông lỗi.....=))=))=))
Tại cái máy chứ đâu phải tại e =))

JuneSun

Xe tăng
Khiếp chưa kìa, ngồi thu tô giống trọc phú quá ;))

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Nói chung là máy lởm lắm tố ạ, chụp toàn như thế thôi. Mụ có ảnh nào đẹp thì up lên xem nào :P

Tại cái máy chứ đâu phải tại e =))
em mà up ảnh lên chỉ sợ mụ lại phải tự tay bóp dờ...ái

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn

Có người theo ... bỏ cuộc chơi

Như có bác Hồ

Toàn cảnh

Có gì lộn xộn đằng kia nhỉ?

Tặng cụ Than

Mất nửa tháng lương của em đấy nhá

123....zô

Tác giả của tập ảnh là đây....

smalldonkey

Xe tăng
Hic xem ảnh lại chỉ muốn đi tiếp. Thế tình hình nhà mình có cụ nào đi xem Offroad không ạ??/??