Hình cưới upload theo yêu cầu của bà con nào !

linhjun

Xe tải
Thể theo yêu cầu của nhiều bác,của đáng tội đó là chuyên môn của nhà e nên e mạn phép xin post lên đây 1 số bộ hình cưới nhà e đã thực hiện cho khách nhé mấy bác,các bác cứ vào ném đá thoải mái dùm e a nha =D>=D>=D> (ném đá với tinh thần tích cực chứ e thấy nhiều bác CM sợ quá ,e dọt ạ)

Chỉnh sửa cuối:
Bộ này hay .. chắc chắn ăn xiền được của khách.
Bác co xì-tai nào khác phọt lên cho ae nghía cái... em vuốt òi nhá.

linhjun

Xe tải
Bộ này hay .. chắc chắn ăn xiền được của khách.
Bác co xì-tai nào khác phọt lên cho ae nghía cái... em vuốt òi nhá.
style thì nhiều lắm bác ạ,mỗi cặp 1 vẻ mà,bác để e mỗi ngày phọt lên 1 bộ cho mọi ng còn ném đá tiếp bác nhé...hihi

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Trừ cái áo trắng bị cháy ra thì ảnh đẹp, ứ ném đá được. iem mà chụp thì còn cháy hơn.

THUNDER-VR

Xe tải
Website
www.ngochoangaudio.com
EM THÍCH XÌ TAI CỦA TẤM THỨ 7 TỪ TRÊN XUỐNG ( CÓ HÀNG CHỮ I LOVE YOU ) ĐẸP !
NHỮNG TẤM CÒN LẠI EM KHÔNG DÁM NÉM GÌ CẢ, NHƯNG THẤY ÁO CỦA CÔ DÂU HAY BỊ TRÙNG VỚI MÀU NỀN NÊN KHÔNG NỔI BẬT LÊN, NHÌN KHÔNG ĐƯỢC ÊM LẮM (b) CÓ GÌ XIN CÁC CỤ ĐẠI XÁ VÀ DẠY DỖ THÊM (b):102:

anhcobra

Xe container
Sì tai của quân sờ tui đi ô là phải cháy, không cháy không phải quân chụp ảnh ăn tiền.

cham_hoc

Xe tăng
Người OF
Sì tai của quân sờ tui đi ô là phải cháy, không cháy không phải quân chụp ảnh ăn tiền.
hóa ra là vậy hử, thía thì iem ko kiếm tiền đc bằng nghề chụp ảnh roài :'(:'(:'(:'(:'(. Mà cái nào cũng cháy dư thía thì CD cần j phải chọn áo cho mất thì giờ nhỉ, đằng nào lên ảnh cũng đi hết chi tiết mờ

Chỉnh sửa cuối:

linhjun

Xe tải
@các bác : cháy váy hay 0 , 0 phải là điều quan trọng

quan trọng là bộ ảnh là để phục vụ cho thượng đế của cụ satthu80, SX theo đơn đặt hàng . Cụ ấy chỉ đóng vai trò là cái máy chém thoai (y) . Vậy cụ treo lên đây làm j nhỉ , hay là cụ khoe là lãnh đc nhiều lúa :P
hic bác nói vậy làm e bùn quá à :'(:'(:'(

linhjun

Xe tải
các bác ném đá dữ dội quá nên thể theo yêu cầu của nhiều bác mà e ko dám pót lên tiếp nữa rồi ạ ,hic :77::77::77:

quangdzung

Xe điện
hic bác nói vậy làm e bùn quá à :'(:'(:'(
Em thấy có 1 cái nguyên tắc bất thành văn là "Đã ăn tiền là ko post ảnh của khách. Nếu thích khách tự post ảnh."
Lúc đầu em tưởng đây là ảnh cưới của cụ, chứ đây lại là ảnh của khách thì em nghĩ cụ nên xem xét lại cách hành nghề của mình (b)(b)

sv_ngheo

Xe điện
Chủ thớt cool cực nhá, đang đòi đi hỏi ông Nason nào đấy xem em là ai để xử lý đấy, ôi sợ thế, em đang chờ đây, sợ phết ! :)):)):))

linhjun

Xe tải
Em thấy có 1 cái nguyên tắc bất thành văn là "Đã ăn tiền là ko post ảnh của khách. Nếu thích khách tự post ảnh."
Lúc đầu em tưởng đây là ảnh cưới của cụ, chứ đây lại là ảnh của khách thì em nghĩ cụ nên xem xét lại cách hành nghề của mình (b)(b)
ủa nguyên tắc do bác tự đặt ra đó hả???còn đây là pót theo yêu cầu của khách luôn đó,thế có sai phạm gì ko vậy bác.hay phạm quy định gì của diễn đàn ko vậy???để e nhờ Mod lên tiếng dùm với ạ.còn bác ko đủ tư cách gì mà lên tiếng cách hành nghề này nọ đâu bác nhé..........đôi lời cho những phát ngôn đáng sợ của bác

linhjun

Xe tải
ảnh của e chụp chứ ko phải ăn cắp của ai nên thiết nghĩ ko sai phạm gì chứ bác????

lengkeng

Xe tăng
Ảnh bác đẹp vì mẫu rất tự nhiên, đấy cũng là cái tài của người cầm máy (b)

Mấy cụ trên ghen tị với bác vì ảnh đẹp nên văn vẹo thôi, bác cự kệ, có gì mới thì post tiếp nhé :21:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Nếu là ảnh cưới của em, thì em post khoe trước khi cụ satthu post ấy chứ!
Với lại, title cũng có ghi là "Post theo yêu cầu"..., nên cụ satthu post.
Nhưng chắc 2 pác chủ bộ ảnh cũng ok cho satthu rồi!
Ảnh chụp đẹp thật, khi nào em cưới vợ mà điều kiện cho phép cụ bay vào làm cho em 1 serie với!

FeRAM

Xe điện
Sáng nay, nhận được PM của bác satthu80:

"nhiều chuyện vừa thôi,đàn bà quá tôi đấy