Hình cưới upload theo yêu cầu của bà con nào !

2R+

Xe điện
Sáng nay, nhận được PM của bác satthu80:

"nhiều chuyện vừa thôi,đàn bà quá tôi đấy
thế chắc cụ đọc nhầm lúc đầu rồi. bác ý bảo khen chứ ko bảo đâm ạ :P.
em thấy ảnh của bác ý đẹp đấy chứ. ng ta nhìn vào biết ngay là ảnh cưới, ảnh nào cũng rõ mặt CD-CR còn j.

Bác chủ thớt cứ post tiếp đi nhá (k)(k)(k)(k)(k)(k)

Bình X-Five

Xe container

Ôi, em còn nhận đc PM ác chiến hơn nhiều, nhưng em ko phọt lên đây lại mất hòa khí! (b)

các bác ném đá dữ dội quá nên thể theo yêu cầu của nhiều bác mà e ko dám pót lên tiếp nữa rồi ạ ,hic :77::77::77:
Tiếp bộ nữa đê, dân OF sao lại cóa người công lực íu thía cơ chứ.

Thực ra em thấy bộ ảnh của bác satthu đẹp đấy chứ(b), chắc chắn CR-CG sẽ rất hài lòng.(b)(b)(b)

Chắc bác satthu mới vào OF nên chưa hiểu được hết mọi người. Nhìn chung các cụ trên OF rất fun, bác cũng nên hoà đồng cùng thì vui vẻ ngay mà.

Bác pot tiếp đi để anh em còn thưởng lãm nhé(b)(b)(b)

linhjun

Xe tải
Thực ra em thấy bộ ảnh của bác satthu đẹp đấy chứ(b), chắc chắn CR-CG sẽ rất hài lòng.(b)(b)(b)

Chắc bác satthu mới vào OF nên chưa hiểu được hết mọi người. Nhìn chung các cụ trên OF rất fun, bác cũng nên hoà đồng cùng thì vui vẻ ngay mà.

Bác pot tiếp đi để anh em còn thưởng lãm nhé(b)(b)(b)
tks bác rất nhiều ạ,còn rất nhiều bộ hình đẹp nhưng e thấy các cụ trên đây ko fun như bác nghĩ đâu,mà đâm bị thóc chọc bị gạo là chính đây bác ạ,pót lên lại mất công bị nói là này nọ,fieen e dọt ạ

Bác mới vào OF nên chưa quen ngôn ngữ dân ô-phở thành ra hiểu lầm thôi. Mấy ông đâm, chọc không mang tính xây dựng không tồn tại được ở OF lâu đâu ...

linhjun

Xe tải
Bác mới vào OF nên chưa quen ngôn ngữ dân ô-phở thành ra hiểu lầm thôi. Mấy ông đâm, chọc không mang tính xây dựng không tồn tại được ở OF lâu đâu ...
hic e vào đây cũng tương đối rồi đấy bác chứ ko phải mới mẻ gì đâu ạ,chẳng qua là trước e ít pót bài thui,hqua Mod đảo qua đảo lại thế nào đã xoa bớt CM thực sự là chọc ngoáy của mấy cụ kia đi rồi đấy ạ.Thực sự e ko welcome cho lắm mấy bác kia nhòm ngó vào topic của e bác ạ.anyway bác là ng hiểu biết tks bác nhiều

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Khôg bị đâm chả phải OF, bác còn đuợc chê ảnh là còn đuợc lịch sự đấy, còn tớ à ?? nào là : vứt máy đi,.... nào là : bêu xấu ngành hiếp ảnh, nào là : trả lại sự trong sạchcho ngành ảnh, nào là nhìn đau cả mắt, nào là nghẹo cả đầu ... nói chung hằm bà lằng nhiều lắm.

Dưng mà tơ cứ chụp, cứ post, ai nói tớ, tớ chửi lại, dần dần rồi cũng có nguời khen cơ đấy,

Vui đi bác, ngừoi ta chê cho mà tiến bộ, còn mình giỏi quá, chẳng đuợc chê thì chả nên vào OF, ở đây các bác ấy bác học lắm cơ, bác học món khẩu công ấy, còn chụp choạch, em nói thật là chả ra gì .

mà chơi còn khó, kiếm tiền trên OF còn khó hơn lên giời. thật.

mà em nói bác đừng chê em Lông dân, chứ mọi bộ hình cưới, em chỉ thấy có 4 bộ đẹp, là bộ ảnh cưới Mốc B52 ( đỉnh), Cưới Hoangxthao và Galloper và Zippo, chả giống ai, bắng nhắng, tự nhiên mà chả trùng với bố con nhà nào, thích kinh khủng là bởi vì ta tự chơi, ta tự chụp. Một ông cưới, 60 ông đi theo chụp ảnh, vãi linh hồn.

2R+

Xe điện
:102::102::69::69:
Nhà khảo cổ của năm :36::34:(f):105::105:

HongHa

Xe điện
:102::102::69::69:
Nhà khảo cổ của năm :36::34:(f):105::105:
Lúc đầu em xem không để ý tưởng mới post, xem lại thấy đúng tròn 1 năm, ơ mà mợ Zét sao lại lôi được những thớt cũ chìm lâu lắm rồi nhỉ

Bình X-Five

Xe container
Ái chà, nhìn cái thớt này mới nhớ ra cố nhân :77::77::77::77::77:
Thì ra là cố nhân :21:

FeRAM

Xe điện
Khôg bị đâm chả phải OF, bác còn đuợc chê ảnh là còn đuợc lịch sự đấy, còn tớ à ?? nào là : vứt máy đi,.... nào là : bêu xấu ngành hiếp ảnh, nào là : trả lại sự trong sạchcho ngành ảnh, nào là nhìn đau cả mắt, nào là nghẹo cả đầu ... nói chung hằm bà lằng nhiều lắm.

Dưng mà tơ cứ chụp, cứ post, ai nói tớ, tớ chửi lại, dần dần rồi cũng có nguời khen cơ đấy,

Vui đi bác, ngừoi ta chê cho mà tiến bộ, còn mình giỏi quá, chẳng đuợc chê thì chả nên vào OF, ở đây các bác ấy bác học lắm cơ, bác học món khẩu công ấy, còn chụp choạch, em nói thật là chả ra gì .

mà chơi còn khó, kiếm tiền trên OF còn khó hơn lên giời. thật.

mà em nói bác đừng chê em Lông dân, chứ mọi bộ hình cưới, em chỉ thấy có 4 bộ đẹp, là bộ ảnh cưới Mốc B52 ( đỉnh), Cưới Hoangxthao và Galloper và Zippo, chả giống ai, bắng nhắng, tự nhiên mà chả trùng với bố con nhà nào, thích kinh khủng là bởi vì ta tự chơi, ta tự chụp. Một ông cưới, 60 ông đi theo chụp ảnh, vãi linh hồn.
Chà, mợ này có trí nhớ tốt thật, :)):)):)).

captivaltz

Xe điện

Có tổ chức làm lễ kỷ niệm 1 năm được PM không nhể:)):)):))

kenu97

Xe container
iêm chào các nhà khảo cổ. đọc lại mới thấy em bảo đú post ảnh cưới mà....đến giờ vẫn chưa pót đc. may quá ko bót chứ ko lại bị ném gạch vỡ....đầu :))