[Funland] Hình như các Cụ Ofers chán UEFA Champion League rồi?

DaDieuchienxu

Xe container
4 năm sau kể từ thời điểm nâng cúp vàng sau 24 năm thì thua bạc nhược thằng đại xẻng dân quốc. Như tây bán nhà vô địch 2010. 4 năm sau gặp lại Hà Lan thì bị giã 5-1 :D.
Bất kỳ ĐTQG nào trên TG cũng đều trải qua giai đoạn thăng trầm thôi cụ.
Có điều, nhà cháu thích nhất là bản lĩnh của Manschaff thôi, chứ thật ra lối đá so vs Brasil, Pháp, TBN, thậm chí cả Romanie còn ko hay bằng.

• Vodka
Reactions: UFA

RongPhuongBac

Xe điện
Bất kỳ ĐTQG nào trên TG cũng đều trải qua giai đoạn thăng trầm thôi cụ.
Có điều, nhà cháu thích nhất là bản lĩnh của Manschaff thôi, chứ thật ra lối đá so vs Brasil, Pháp, TBN, thậm chí cả Romanie còn ko hay bằng.
Vầng. Em cười đểu vào đội bóng Đức của em. Chả hiểu kiểu gì. Năm đó cảm giác như mấy ông già đá chứ không phải sát thủ Muller hay thủ môn thòng nữa. Noi Ơ bỏ khung thành ra làm hậu vệ mà quên đội đang thiếu người. Mấy ông còn lại ngáo ngơ trước 1 thằng quái vật sehungmin.

DaDieuchienxu

Xe container
Vầng. Em cười đểu vào đội bóng Đức của em. Chả hiểu kiểu gì. Năm đó cảm giác như mấy ông già đá chứ không phải sát thủ Muller hay thủ môn thòng nữa. Noi Ơ bỏ khung thành ra làm hậu vệ mà quên đội đang thiếu người. Mấy ông còn lại ngáo ngơ trước 1 thằng quái vật sehungmin.
Manschaff 2018 ko còn tẹo nào là mình của VĐTG 2014 nữa.
Ngay từ trận đầu gặp Mexico, nhìn lối đá chứ chưa nói đến KQ 0-1 là chán hẳn, y chang 1 ĐT hạng 2. Đến trận gặp Thụy Điển, ăn may thì nhà cháu cũng hy vọng mấy ông thần này từ từ mới nóng máy, nhưng đến trận cuối gặp HQ, nhìn cách đá thì ôi thôi, tốt nhất gom đồ về sớm, chứ nếu vào vòng trong thua còn nhục nhã hơn.

X.Beng

Xe hơi
cụ nói em mới để ý, em chữa lại là xanh nhạt ạ :x nhuộm sơ thôi nhuộm quá tay lại ra màu xanh chelsea =))