[Funland] Hình thức đa cấp mới :my aladdinz ?

tuantab

Xe tăng
Chuẩn bác .thị trường này thì nhiều người thua trên thế thắng vì lòng tham mà .em đang chơi coin nền tảng đang giá 0.110$ cũng rất Ok cuối năm nó sẽ là 1$ đó bác
Đang 0,1 cuối năm 1,00. Oánh bỏ mệ ông nhõi định vào OF chăn gà giờ, vào fb mà bốc phét.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Đang 0,1 cuối năm 1,00. Oánh bỏ mệ ông nhõi định vào OF chăn gà giờ, vào fb mà bốc phét.
Dễ dàng thế thì cắm nhà mà đầu tư luôn cho nhanh ra của cụ nhỉ. Cần gì vào đây cho tốn thời gian tốn cả tiền mua gói cước 3G. :))

[/QUOTE em có chăn gà qué gì đâu chứ bác em đang đầu tư thì em nói em đầu tư chứ bác .thịt người rẻ mà bác.tự nhiên bác lại đánh mới chả đấm ở đây là sao chứ ? Bác thích gặp em qua ngõ 48 Trần duy Hưng em ra ngay và luôn

tuantab

Xe tăng
Đã đầu tư tài ba lại kiêm chăn cả phạch nữa thì kinh dồi, OF toàn gà thôi hót nữa đi chim.

nsh

Xe tăng
Cháu thấy các cụ bàn xôm quá, cháu thử tải App về và đăng ký thành viên, nhưng nó không cho đăng ký vì cháu không có Người giới thiệu.
Chắc nó cần để sau truy ông nào là "con cháu" nhà ai

Lục Long

Đi bộ
Bọn này suốt ngày lải nhải trên facebook thành công giàu có, rồi x5 số tiền tài khoản, cất tiền để làm gì...nom rất là hoành tráng và sặc mùi đa cấp. Kệ đi. Đứa nào ngu dính vào thì chết. Một kiểu thương mại điện tử kiểu MB24 ngày xưa.
Vào profile của mấy ông nào tung hô trong này toàn kiểu "Sống thành công, cuộc đời do mình chọn" này nọ. Rất kinh
Vãi chưởng! Chuyển tiền vào tài khoản cá nhân kìa! Sau này bị lừa có giời đòi được cụ nhề!

thợ xây

Xe buýt
Cháu hơi băn khoăn là rõ ràng có dấu hiệu lừa đảo , sao cơ quan chức năng không can thiệp sớm ? Hay chưa đủ cơ sở để xử lý ? Cá nhân thì Cháu nghĩ nhà nước nên cấm mọi hình thức đa cấp ngay và luôn .

Lục Long

Đi bộ
Tiện đây em cũng kể ra cho các bác nghe.
Con bạn chơi thân nhất với em thờ đại học tên N (bây giờ là trùm Aladdinz). Ngày xưa em với nó học cùng lớp khóa 58 đại học Bách khoa. Trước em làm ban quản lý trung cư Huyndai dưới Hà Đông, nó cùng lão người yêu nó cũng chính là Lê Hoàn (trọc đầu) ở cùng mua hay thuê gì đúng chỗ e làm.
Đầu tiên khoảng giữa năm 2018 nó theo lão người yêu cũng là thầy, là giám đốc của 1 lũ bâu nhâu đi khắp nam bắc VN dạy SỨC MẠNH TIỀM THỨC. Ok chuyện chẳng có *** gì nếu như nó k rủ e đi cafe chỉ để quảng cáo trò đó. Em ngồi cùng nghe nó tư vấn cho 1 anh là "anh chỉ cần dùng sức mạnh tiềm thức là 1 tuần a bắn tiếng anh pro"..... What the hell? Em đã nóng mặt vì thấy xấu hổ thay nó vì nói dối trắng trợn rồi. Làm đ*o gì có cái gọi là 1 tuần giỏi pro tiếng anh từ số 0. E bỏ về.
sau 1 thời gian nó chuyển sang dạy chơi coin. Suốt ngày khoe mở mắt tiền về, giàu có....bla...bla. Nhưng cũng đék dừng ở đó. Khoảng từ cuối năm ngoái, nó cùng lão người yêu nó chuyển sang App Aladdinz và bắt đầu chuyên mục khoe tiền hàng ngày. Nó khoe mỗi ngày kiếm 500 triệu. E comment luôn bảo ngày kiếm 500 triệu thì 1 năm có ~6 triệu $, thu nhập ngang CEO Walt Disney mẹ rồi. Nó tức nhưng vẫn trả lời là bọn nhóm nó có đứa sinh năm 97 kiếm 300tr/tháng, cao hơn giám đốc ngân hàng. Nhưng em thề có chúa là cách đấy chỉ khoảng chưa tới 1 tháng nó còn nhắn tin vay tiền e và xin e cho ở nhờ nhà trọ bé xíu của e. Em mà kiếm đc 500 triệu/ngày e *** bao giờ phải vay đứa lương 10 triệu, cũng *** phải ở nhờ phòng trọ bé tý, nóng bức. E thuê mẹ hotel 5* ở cho sướng. Nói chung là lừa ai e k biết. Nhưng e mà phát hiện ra lừa người thân của em thì e bóc phốt cho k trượt phát nào. Ghét vcd ra.
Anh học K52 nè! =)) Nói chung là toàn đánh vào lòng tham thôi em ơi! Nguy hiểm nhất là lòng tham che mờ lý trí! Bạn bè đồng nghiệp của anh giờ bị cuốn vào nhiều quá! mà nó có tạo ra giá trị gì cho cộng đồng đâu. Haizz

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vãi chưởng! Chuyển tiền vào tài khoản cá nhân kìa! Sau này bị lừa có giời đòi được cụ nhề!
Ồ, hóa ra bác tin rằng, có ai đó chuyển khoản vô Tài khoản cá nhân của chị Vũ Thị Mai đáng kính thật à??

Tôi cũng đang bày tỏ quan ngại cho bên Chuyển tiền đi.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Cuối năm nó là 11.0 kia bác ạ. Ông nhõi kia thì biết gì.
Tôi vừa trao đổi riêng với bác Buffet và có thông tin vậy.

Bác theo hay không thì tùy, nhá.

tuantab

Xe tăng
Cuối năm nó là 11.0 kia bác ạ. Ông nhõi kia thì biết gì.
Tôi vừa trao đổi riêng với bác Buffet và có thông tin vậy.

Bác theo hay không thì tùy, nhá.
Ai chứ cụ Gốp nói thì em tin

hoanganhhn83

Xe tải
Thực ra có một số người có thể hưởng lợi từ MyAlladdinz mà không mất đồng nào. Đấy là bác nào đang có ý định mua Bảo hiểm nhân thọ. Khá nhiều đại lý BHNT đang chấp nhận thanh toán ngang tiền bảo hiểm cho người tham gia. Nghĩa là các bác vẫn có thể có hợp đồng bảo hiểm, và hàng ngày được hoàn 0.2% số tiền đóng bảo hiểm đến khi Apps chết :D
sau này nó bảo nhân viên không nạp tiền cho cty. Đi mà đòi apps thì mình phải sang sing hay đâu cụ nhỉ?

NGAHUNG

Xe tải
Các cụ đã nghe về myaladin này chưa ạ? Mấy hnay cô bạn e cứ rủ tham gia bằng chứng luôn cô í lấy Ford bán tải bảo dc hoàn tiền 80% thực sự e k tin mong các cụ chỉ bảo

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đã có thớt bàn luận chủ đề này rồi cụ. Chắc câu hỏi của cụ sẽ được các mõ gộp vào thớt đấy.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ đã nghe về myaladin này chưa ạ? Mấy hnay cô bạn e cứ rủ tham gia bằng chứng luôn cô í lấy Ford bán tải bảo dc hoàn tiền 80% thực sự e k tin mong các cụ chỉ bảo
Hoàn điểm, dạng tiền ảo (gọi là gem). K mở rộng được cồng đồng thì theo em sẽ k duy trì được.

xuantien_mobis

Xe lăn
Đa cấp thứ thiệt, nếu phát triển thêm được nhiều "chân rết" thì mới ngon, ko thì cũng toang thôi

Vie.ABC

Xe điện
mợ thuộc nhóm Mặt Hoa Da Phấn xinh xắn đáng yêu , chân dài ... khi nó còn cho không ấy chứ hoàn tiền 80% đã là gì !...=)) . Cứ ngồi đấy mà đợi Xung nó rụng , việc nhẹ lương khổng lồ ... loanh quanh chỉ muốn ăn không , mơ ước hão huyền tham lam ... Chết thì nhanh lắm .