[Funland] Hổ Báo đấu nhau và cái kết

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tài xế nên được phong anh hùng. Mấy thằng nhãi con toàn 26,27 rồi mà vẫn ngu, chết ko oan tí nào

Nếu đường vắng mà gặp 3 thằng cầm phóng lợn thì khả năng là em cũng đâm để thoát thân. Thú thực là cũng có lần em đi xe máy (xe ga) gặp 2 thằng trẻ ranh đầu không mũ cứ đối đầu các xe khác rồi giật ra và cười nhăn nhở. Tới em thì em bóp cả 2 phanh, khi nó giật ra thì em đạp cho 1 phát ngã cày đầu xuống đường .... sau đó em chuồn. Nhìn qua gương thấy nó vẫn ngồi dậy được, hơi ác nhưng em thấy mình làm đúng.

GoogleGoogle

Xe tải
Tiêu đề ông thớt đặt ra như **** ? sao ông biết là Hổ báo đấu nhau ? Vụ này biết đâu là tai nạn giao thông hoặc nhầm chân ga ? công an đã có kết luận chưa ?

mmxhung

Xe điện
Chó sủa mới sủa mà đã cắn lại nó là dở rồi.

Cụ lại nói thế.
Đã làm rể ở làng thì không có chuyện bị bắt nạt đâu, Kiểu gì trong đám anh em họ vk chả có vài thằng đầu trâu.Bị bắt nạt thì mới ở vòng gửi xe thôi còn đã hỏi cưới thì bật nhiệt tình.
Quê cụ thế nào em không biết, chứ quê vợ em chỉ loanh quanh từng xóm chơi với nhau, anh em vợ cũng lành, đi làm xa hết, đi ra bọn trẻ con nó có biết là con ai đâu. Đến như em về quê mình bây giờ, láo nháo trẻ ranh nó lùa cho chạy có cờ ngay, đi hơn chục năm rồi, năm về được 1-2 lần, cũng chỉ loanh quanh ở nhà với các cụ nên bọn trẻ lớn lên có biết mình là thằng nào đâu, chỉ mang máng thôi. Nhất là bọn thanh niên thì toàn tụ tập ban đêm thôi, nên khéo nó oánh gục xuống rồi mới nhận ra người làng ấy chứ :)). Ông anh công ty em về quê vợ bị chính mấy thằng em bên vợ tẩn cho xong mới nhận ra đấy :))

binhduongdriver

Xe tải
Ví dụ các cụ chở vợ con mình, đằng trước có mấy người cầm hung khí chặn đường và chặn hậu thì các cụ sẽ làm thế nào ? Nếu là em thì chân ga sẵn sàng, chỉ cần manh động là sau hay trước đều có thể làm tới rồi ra sao thì ra. Vụ này chắc cần điều tra rõ mới biết tình huống được.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Loại cao bồi xóm này xuất hiện khá nhiều nơi, chết không oan.
Ai chưa gặp thì chém gió là phải thế này, thế kia..., xin lỗi đấy là lúc bình tĩnh mới nói thế được, chứ gặp tình huống đó bị gây ức chế đến mức không kiểm soát được cũng là dễ hiểu.
Những trường hợp này là phạm lỗi trong tình trạng bị kích động mạnh.
Quy trình có rồi, bác không đọc à?
Trong xe luôn phải có mỳ tôm và trà đá để mời các ảnh, bác nhé.
Y hệt lúc các đồng chí trộm ghé thăm tư gia của bác lúc đêm khuya ấy.

Cá nhân tôi thì thấy đồng chí lái xe chẳng phạm lỗi gì:
Trong xe có mẹ già vợ dại con nhỏ.
Trong xe có nhiều tài sản có giá trị, cả hợp pháp và hơi phi pháp một tẹo.

Vậy thì, đồng chí lái xe phải bằng mọi cách, kể cả hy sinh tính mạng mình, anh dũng bảo vệ cái Tài sản hợp pháp và Tính mạng hợp pháp và Sức khỏe hình như cũng hợp pháp của anh ta và người thân anh ta.

Căn cứ tình hình của các đồng chí nạn nhân đáng kính, họ có Dao Kiếm Đại đao Bát xà mâu Thương Kích, có thể có cả súng các loại, nhưng chưa nhìn thấy ngay.
Mục đích của các đồng chí nạn nhân có thể là Cướp tài sản hoặc Hiếp dâm hoặc Quấy rối tình dục hoặc tất cả các hành vi trên.
Phải không ạ?

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Quê cụ thế nào em không biết, chứ quê vợ em chỉ loanh quanh từng xóm chơi với nhau, anh em vợ cũng lành, đi làm xa hết, đi ra bọn trẻ con nó có biết là con ai đâu. Đến như em về quê mình bây giờ, láo nháo trẻ ranh nó lùa cho chạy có cờ ngay, đi hơn chục năm rồi, năm về được 1-2 lần, cũng chỉ loanh quanh ở nhà với các cụ nên bọn trẻ lớn lên có biết mình là thằng nào đâu, chỉ mang máng thôi. Nhất là bọn thanh niên thì toàn tụ tập ban đêm thôi, nên khéo nó oánh gục xuống rồi mới nhận ra người làng ấy chứ :)). Ông anh công ty em về quê vợ bị chính mấy thằng em bên vợ tẩn cho xong mới nhận ra đấy :))
Chắc ông anh bác về lại léng phéng trốn gấu đi tán gái làng, nó tẩn cho là phải.
Định cạnh tranh à?

Chắc ông anh bác về lại léng phéng trốn gấu đi tán gái làng, nó tẩn cho là phải.
Định cạnh tranh à?
Cụ suy luận kinh đấy, ông ấy về thăm bố vợ đấy cụ ạ, cụ có thấy thằng ngu nào léng phéng với gái ở làng vợ không?

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Chắc tại ông anh cụ không chịu về những ngày giỗ tết bên vk.Thường thì những ngày đó mới đủ mặt họ hàng chứ ngày dưng thì ai về nhà đó.Còn thanh niên quê em bây giờ chơi văn minh rồi.Nhớ cái năm quê em bị bắt bạc mấy thằng lạ mắt đi với gái làng còn an toàn hơn là mấy thằng đi một mình.

Slimz

Xe buýt
Hội thanh niên trong làng thì đúng là ko biết đâu mà lần, nếu buổi tối nữa thì manh động lắm. Chục năm trc e làm khoáng trên HG, có buổi tối đi 2b xuống thị trấn gặp bồ, lúc về đến đêm rồi, thấy 3 xe đuổi theo là thấy vấn đề rồi, thả bồ về nhà ngay mặt đường thì cno vượt lên, e đi tiếp thì gặp cno chặn đường, mẹ 4 thằng thì 3 thằng đã dơ sẵn phớ rồi, may cno lại đứng ngay chỗ rẽ đường vào nhà ông tổ trưởng tổ máy trên mỏ cũng là đầu gấu ở thị trấn. E mới hô lên mấy e cho a hỏi nhà a B ở đâu nhỉ, cno mới giấu ngay phớ sau lưng rồi nhăn nhở hỏi a tìm chú B à, chú B vẫn bên đám cưới chưa về. Hoá ra có 2 ông nhõi là cháu ông B. 10’ sau ông B chạy về bảo may thế, e ko nói thì cno xả ngay, vừa từ đám cưới về thằng nào chả rượu rồi, tìm ng gây sự đánh nhau. Cuối cùng lại 4 thằng cno đưa e về mỏ :))

Dream 100

Xe ngựa
Một phút nóng nảy, hỏng cả cuộc đời😩

Mũi tên bạc

Xe container
CHờ kết luận điều tra xem có khúc mắc gì không? Dừng lại thì nguy hiểm cho tài xế vì ở một nơi xa lạ lại không tương quan lực lượng nếu có phát sinh mâu thuẫn trước đó. Còn đâm thế này thì khổ cho cả mấy gia đình!

Dungha1985

Xe hơi
Tài xế dừng lại thì người chết lại là tài xế.

Mũi tên bạc

Xe container
Cụ lại nói thế.
Đã làm rể ở làng thì không có chuyện bị bắt nạt đâu, Kiểu gì trong đám anh em họ vk chả có vài thằng đầu trâu.Bị bắt nạt thì mới ở vòng gửi xe thôi còn đã hỏi cưới thì bật nhiệt tình.
Ý cụ kia là địa bàn này chưa đến làng của vợ mà đi qua làng bên cạnh thôi chẳng hạn!

bspvietnam

Xe điện
Website
lebiz.net
Công lý xứ ta (rất tiếc) lại là diễn viên hài. Thằng chết rồi, mặc dù có lỗi, nhưng nó éo moi móc được gì, nên nó cứ gõ thằng còn sống.
Em nghĩ xử theo hướng tai nạn giao thông, hoảng sợ đạp nhầm chân ga, hoặc đang đi nhanh xe máy tạt đầu không kịp xử lý !
Lái xe ô tô chắc phải kiên định với lời khai hoảng sợ nên đạp nhầm ga thôi. Chứ điều tra theo hướng cố ý giết người gây hậu quả nghiêm trọng thì xong phim.

Taihoatu

Xe lăn
Ở tình huống này, không đâm vào 3 ông choai con thì nó cũng thịt mình
Nên lựa chọn đâm trước là lựa chọn đúng.

Chắc tại ông anh cụ không chịu về những ngày giỗ tết bên vk.Thường thì những ngày đó mới đủ mặt họ hàng chứ ngày dưng thì ai về nhà đó.Còn thanh niên quê em bây giờ chơi văn minh rồi.Nhớ cái năm quê em bị bắt bạc mấy thằng lạ mắt đi với gái làng còn an toàn hơn là mấy thằng đi một mình.
Đường quê thì làm gì có đèn hả cụ, cả đám đang đứng, ông anh đi tới thì nó tưởng thanh niên làng khác vì đang đứng đón lõng để đánh, nó lao vào tẩn luôn, được mấy đấm ông anh mới ú ớ thì mấy thằng em mới nhận ra. Chứ ban ngày cho kẹo chúng nó cũng không dám. Đợt em còn ở nhà, mấy thanh niên làng khác đến chơi, làng em thì ít thanh niên, cũng hiền nên bọn khác đến nhiều khi cũng nghênh ngang lắm, hôm đấy đi xe máy qua thì mấy thằng bảo "các anh lần sau đi thì đổ xăng thơm nhé, xăng này khét quá", như mình thì im mồm mà đi, lại còn quay lại " nhưng mà nhà em *** có xăng thơm anh ạ". Thế là 2 chú nằm đường, 1 chú đi hai cái xương sườn, một chú thì nứt xương quai hàm.

traiHNcodon

Xe tăng
Bọn 15 16 ở quê bây giờ kinh lắm