Thảo luận Hỗ trợ kỹ thuật online cho xe Hyundai.

Trạng thái
Thớt đang đóng

sengia

Đi bộ
Rất cảm ơn bác Kien Vang, Bac Tom và các Bác, e yên tâm rồi và rất vui. Thú thực chưa thấy CLB nào thấy ấm áp như trong 4R. Nhìn quanh thấy mỗi mình em trên đường giờ này, thôi dừng xe khò vậy. Chúc các Bác mát chân ga bên vợ cả, chúc cả nhà ngủ ngon.

bmw_hn

Xe hơi
Em trả lời hộ : không chảy nước mới sợ bác ạ . Nếu bác bật điều hòa cho hàng ghế thử 3 thì còn thêm một vũng nữa ở giữa xe .Công nhận SF tè hơi nhiều khi bật điều hòa :21:
Cám ơn bác manhodessa nhé. em thấy yên tâm rồi (b)

thu9x

Đi bộ
hello kác bác.
Nhà em mới mua kon xe hyundai satafe 2.0 mlx mới cóng, nhưng vẫn còn lóng ngóng, bác nào biết cách sử dụng nội thất bên trong xe, chỉ giúp em với! (k) (k)(k)(k)(k)

Chỉnh sửa cuối:

Máy bị đơ

Xe điện
Bác hardtop đã làm F2 rồi, đề nghị mod close cái thớt này lại!

manhodessa

Xe tải
hello kác bác.
Nhà em mới mua kon xe hyundai satafe 2.0 mlx mới cóng, nhưng vẫn còn lóng ngóng, bác nào biết cách sử dụng nội thất bên trong xe, chỉ giúp em với! (k) (k)(k)(k)(k)
Bác tải cái sách hướng dẫn bằng tiếng Việt ra mà sài . Em tải rồi nhưng vẫn chưa đọc:^) vì nó cũng đơn giản bao giờ đi BMW 7 không có sách mới khóc cụ ạ .Bác đăng ký vào SFC và đi Off cùng anh em thì cần hỏi gì có nhiều bác cho ý kiến đỡ phải đọc sách ( kinh nghiệm bản thân )(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng