Hoan hô các chiến sỹ Cảnh sát hình sự .

MayMan

Xe tăng
đúng bây giờ giữa CA với giang hồ khó phân biệt quá. mà có khi nó là 1 rồi. :(

MayMan

Xe tăng

ktsduydong

Xe tải
(... sự oách thế mà cũng phải goi cứu nét làm cho chú PCCC bị oánh oan, giờ chú kia tha hồ mà bóc lịch và bị tước quân tịch...)

Thằng áo trằng gầy gầy là CS PCCC à? Khổ thân cu em. Có tí thẻ ngành cứ huyênh hoang.

vietanh_car

Xe tăng
mấy thằng này bị xxx bắt về đánh cho hết ngu

ngaydoclap

Xe container
Nhìn thì cũng giống sự phết nhưng mà sự rởm :P, về số 7 ăn đòn no nê
Sự thật nó khác với cái sự giả lắm cụ ợ, im im im rồi nháy cái mắt có khi đã đi rồi chứ đâu phải thùng rỗng kêu to như rứa.

Galaxy

Xe hơi
Thằng kia chỉ là lính chữa cháy thôi mà các bác, loại đấy thì nguy hiểm gì, khéo còn léo biết bắn cả súng ý chứ ( vì em nghĩ học viện phòng cháy chữa cháy không dạy bắn súng ).
Như nhiều bác nói ở trên, nếu là sự thật và ở tầm tuổi 4 chục thì chả bao giờ ngu và dại đến thế, chỉ cần xòe thẻ ngành ra là xong. Hình sự số 7 toàn những anh không phải dạng non tay, chỉ cần nhìn cái thằng nói lắm thế này là các anh ý biết ngay là rởm.
Em nghĩ thèng này cũng chả dại đâu, dù nó là PCCC (đếch xịn lắm) nên nó quá hỉu về công việc của tổ công tác 141, tại sao nó hoành tá tràng thế...vì nó cậy có bố làm to.
Dưng mà im ỉm nhờ bố biết cách làm luật còn sống, đằng này lên báo trí tùm lum lộ cái mẹt ra là dở hơi biết bơi hết hơi rùi...bố nó có muốn cứu đc cũng nan giải [..]

Tiger Hunter

Xe container
Em đọc mãi vẫn chả luận ra: thế gọi cái thằng đi Premacy ra đấy để làm j ạ? Chả làm được cái gì ngoài câu "ối làng nước ơi..."??? Xưng là Sự với số 7 TQ đã là vớ vẩn rồi, lại còn lôi cái ông ẩm ương này ra làm gì ạ?
Còn ku Hà kia thì Đại Ngu rồi. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Có thể nó nghĩ Phụ huynh nhà nó ngon, chứ cái loại lính PCCC thì làm cái của nợ gì mà lên mặt với đời??? Mà ngon mấy đi nữa, thò cái mẹt lên báo với TV thì Ông Nội nhà nó có sống lại chắc cũng chả cứu được. Đang đợt cao điểm với cả thí điểm thế này...
Haizzz. Đời vẫn lắm chuyện lạ thật.

MoonMax

Xe điện
Uh, đang làm phó phòng hình sự chuyển thành trực ban thì cũng okie lắm :)
nghe giang hồ cụ xxx vụ đấy mới lên đội phó HS quận nên húng lắm, chắc có tí men túm cổ lx bác Happy đánh, bác lx mở cửa nói với bác Happy " chú ơi chú gọi chú Quick đi ạ", cụ xxx có một câu kinh điển, vô cùng đanh thép " Đ. M léo có nhanh với chậm gì hết. Thằng hói ngồi im!!!" Thế là bác Happy đành ngồi imX_X

NghiaRex

Xe điện
nghe giang hồ cụ xxx vụ đấy mới lên đội phó HS quận nên húng lắm, chắc có tí men túm cổ lx bác Happy đánh, bác lx mở cửa nói với bác Happy " chú ơi chú gọi chú Quick đi ạ", cụ xxx có một câu kinh điển, vô cùng đanh thép " Đ. M léo có nhanh với chậm gì hết. Thằng hói ngồi im!!!" Thế là bác Happy đành ngồi imX_X
Chuyện này là thế nào, em đọc mà chả hiểu được gì :( Nhưng xem cái video-clip thì sợ quá, ai cũng là CSHS thế này thì chả biêt đâu mà lần X_X

Mr.Phan

Xe tăng
Sao nó ngu thế nhỉ, bị CA kiểm tra lại hô mình là CA. Ngu vãi, bảo mẹ nó bộ đội cùng LLVT rồi nói nhẹ nhàng mà xin may ra còn thoát, đã sai phạm lại còn tinh vi

quocviet

Xe container
Vui phết, trình bày là CSHS à, về số 7 rồi tha hồ mà trình bày :))

OLawVN

Xe hơi
thằng Trương Mạnh Hà này chắc ăn đòn no quá:-?
Có gì mà no đòn hở cụ:
"Tại trụ sở CA, người thanh niên khai là Trương Mạnh Hà (SN 1984) ở Mai Dịch, Cầu Giấy. Bước đầu xác minh Trương Mạnh Hà cũng là một chiến sỹ đang công tác trong lực lượng CA."

pingpoong

Xe tăng
dạo này nghe đồn CSHS quyết tâm oánh mấy ông máu chó - đổ mực
thôi có làm đi để anh em tối đi ọp ẹp về yên tâm với bọn máu chó
em ghét nhất mấy chú máu chó

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Có gì mà no đòn hở cụ:
"Tại trụ sở CA, người thanh niên khai là Trương Mạnh Hà (SN 1984) ở Mai Dịch, Cầu Giấy. Bước đầu xác minh Trương Mạnh Hà cũng là một chiến sỹ đang công tác trong lực lượng CA."
Thìa ra người nhà cã mà~X(

peroxide

Xe buýt
Đã là Xự thì chả bao giờ nói tao là Xự cả.
Mấy anh Hà này thì hội bạn em cách đây 13 năm có cả 1 đống. Toàn 1 lũ nghịch ngợm bị các ông giề cho đi nghĩa vụ hết (em tý nữa thì đi cơ động, may mà đỗ ĐH nên được tha).
Cá nhân em thấy đội 141 giống hình bóng các anh cs tuần đêm những năm 9X(trước khi có CD đi tuần đem trên con Jeep). Nhìn các a ý đi rebel, mặc áo chống đạn, a ngồi sau cầm AK mà oai phong lẫy lừng (tuy nhiên các a ý bị dính 1 vụ ở ngã tư hàng bông - cửa nam mà cả đội bị giải tán. Nguyên nhân ra làm sao thì xxx em chả dám nói).

minhchi233

Xe điện
CS để mấy thằng này cãi lâu quá! chỉ cần 1 câu lệnh, không chấp hành thì bụp luôn, và còng!

Lệ Xuân

Xe tăng
Em cũng hoan hô! Cơ mà buồn cười với mấy thằng viết báo, cái gì mà thu được tuýp nước quấn cao su 1 đầu xong mở ngoặc là vũ khí sát thương thô sơ từng bị thu giữ nhiều ở các nhóm côn đồ chuyên nghiệp. mẹ nó chứ, sao không bảo ngoài ra còn khám trong người thấy đối tượng tàng trữ "súng" nguy hiểm từng thấy ở các đối tượng hiếp dâm bị bắt trước đây. :D :P

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Cháu có ý này nếu đụng chạm kụ nào thì bỏ qua nhá!
Cháu thấy hình như cái xe SH nếu cưỡi nó thì phải tỏ ra thế này thế nọ, léo dám chụp cái mũ bảo hiểm vào đầu vì sợ quê...túm lại là ngồi SH là phải ngầu, không thể tử tế được vì nó mất giá???????~X(b-(
Cái xe đấy bên em trước toàn để mấy thằng nhọ đi giao pizza thế mà về Việt Nam nó được lăng xê lên hàng dân chơi mới ghê . Đúng là tụt hậu so với thế giới 100 năm

bithuchibo

Xe máy
Em biết thằng Hà này. Để em chỉ đạo dạy dỗ nó cho nên người.