Hỏi các cụ đi từ Cao tốc HN - Thái Nguyên sang cao tốc HN - Hải Phòng rẽ sang cầu Hiệp - Hải Dương

hieugtvttn

Xe máy
Kính chào các cụ!
Em ở Khu sam sung Thái Nguyên , muốn đi về Cầu hiệp, Ninh Giang Hải Dương qua Cao tốc Hà Nội Thái Nguyên và HN Hải Phòng. Có cụ nào đi đường này rồi hoặc biết cách đi chỉ em với ạ. Ví dụ như chỗ nút giao lên cao tốc HN - HP và chỗ rẽ ra khỏi HN - HP thì đi thế nào (chẳng hạn như biển báo nào thì rẽ) cụ nào có map càng tốt ạ

matitz3979

Xe buýt
Kính chào các cụ!
Em ở Khu sam sung Thái Nguyên , muốn đi về Cầu hiệp, Ninh Giang Hải Dương qua Cao tốc Hà Nội Thái Nguyên và HN Hải Phòng. Có cụ nào đi đường này rồi hoặc biết cách đi chỉ em với ạ. Ví dụ như chỗ nút giao lên cao tốc HN - HP và chỗ rẽ ra khỏi HN - HP thì đi thế nào (chẳng hạn như biển báo nào thì rẽ) cụ nào có map càng tốt ạ
cụ đi hết ct hà nội thái nguyên rẽ phải nhập ql1 về hà nội gần cầu thanh trì có biển to rõ ràng vào cao tốc hà nội hải phòng,trên cao tốc sẽ có biển rẽ vào tp hải dương cụ à.khi cụ xuống đường dẫn rẽ phải cụ vào tp còn rẽ trái cụ đi cầu hiệp.

hcmay585

Xe hơi
Đi như cụ matitz3979 là đúng đấy. Đường cao tốc Thái Nguyên - Hà Nội, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng có biển chỉ dẫn rõ ràng. Qua cầu vượt Quốc lộ 5, cụ đi vào cao tốc Hà Nội - Hải Phòng. Đến nút giao TP Hải Dương - Thái Bình thì cụ rẽ phải ra và rẽ phải đi Thanh Miện. Từ nút giao này theo hướng đi Thanh Miện khoảng 5-7 cây đến Trạm Bóng cụ rẽ trái để đi Ninh Giang. Khoảng 1 cây số, đến ngã ba cụ rẽ phải đi cầu Di Linh (rẽ trái đi Cầu Ràm). Từ đây đi thẳng và có biển chỉ đi Cầu Hiệp.

hieugtvttn

Xe máy
Cảm ơn các cụ tư vấn. Năm mới kính chúc các cụ mạnh khoẻ hạnh phúc. Em muốn hỏi các cụ đi hết cao tốc hà nội thái nguyên thì đi hướng nào hoặc theo biển chỉ dẫn nào