hỏi các đại ca chi giáo về xe Triton

rich_$$$

Xe hơi
Em thấy nhà em với nhà bác rich khá giống nhau, sở thích và phân tích những lợi điểm cũng giống nhau. Em sắp lấy xe, bác đã lấy chưa?
Khổ!!! Vợ chồng Em kết triton lắm rồi, Gấu nhà Em nằng nặc đòi em mua ... tặng Gấu :102:
Lẽ ra lấy trước tết năm ngoái để đi chở đào quất cùng các cụ OF (vì nhà em gần nhật tân) nhìn các cụ đi chở lòng cứ bứt dứt lắm lắm :102::102::102:,
Nhưng GĐ lại có tí việc, với cả BĐS năm rồi ảm đạm quá, Em rút không kịp chân, nên giờ vẫn đi bộ đấy ạ.
Có lẽ, cụ đặt rồi, cụ lấy trước em, khi nào lấy xe nhớ khoe nhé. Có đi đâu qua Công viên nước, alo anh em mời (c) giao lưu sau còn nhập hội Trai tân (b)(b)(b)
Kính cụ!

rich_$$$

Xe hơi
Mà cụ mua triton ở đâu thế, giá cả như nào??? Cụ lấy màu j vậy???
Em mệnh hỏa thích em trai tân màu đen, Gấu nhà em cũng thích. :)

transporterVN

Xe tăng
Em mua ở Việt Hùng, giá 580T, em mệnh thổ nên lấy màu đỏ. Hôm trước định lấy màu nòng súng thì lấy được luôn, nhưng chậm mất 2 ngày nó bán hết mất, đành đợi đến khoảng 15 này lấy em màu đỏ.
Hôm nào lấy xe, đăng ký xong em sẽ khoe bác, anh em (b).

transporterVN

Xe tăng
GLS - AT màu đỏ

Lexus_BMW

Xe hơi
Bác chú ý nhé, lấy xe xong nhớ để mấy anh trong hãng đưa xe về cho, chứ không gặp mấy ku xxx cắn lẻ là chém bác chết luôn đấy... cẩn thận vẫn hơn bác ạ. (b)

transporterVN

Xe tăng
cám ơn bác đã khuyên bảo,
Em hỏi hơi "ếch" tý, thế mấy anh ở hãng đưa về cho mình bằng cách nào bác, hay các anh ấy được đặc cách?

advrider

Xe máy
Lần trước em cũng lấy xe về nhờ mấy chú Đại lý đanhs xe về. E đi đăng ký với làm đăng kiểm mất hết buổi chiều là xong.

Năm ngoái khoảng thang 3 em đi Sơn La em thấy xe Triton chạy trên đấy em thấy đẹp quá về e lên mạng đưa cho gấu xem thế là nhà em quyết định để dành tiền mua

Em đợi đến tháng 8 máu quá vay tiền mua luôn đến thang 10 mới được giao xe

Xe em là GLS MT mầu đỏ (hì hì một trong những xe đầu tiên ở HN đấy ạ

bugbear2k8

Xe hơi
Em hỏi hơi "ếch" tý, thế mấy anh ở hãng đưa về cho mình bằng cách nào bác, hay các anh ấy được đặc cách?
Không cần phải nhờ mấy đứa bán hàng đánh xe hộ làm gì. Nó thì khác gì mình, làm gì có đặc cách gì. Nhưng tốt nhất là khi lấy được xe thì cụ đem đi đăng ký luôn.

Lexus_BMW

Xe hơi
Chẳng có đặc cách j, chỉ cái các anh ý đi quen rồi nên có bị túm lại cũng giải quyết đơn giản hơn mình bác ạ

transporterVN

Xe tăng
vang cám ơn pác, thế có khi em phải tính xem hôm nào lấy xe về thì đi đăng ký luôn cho tiện. Buồn cười nhỉ, về mặt lý thì lấy xe xong mình phải được đi về chứ nhỉ, không lẽ mình mang bằng máy bay về, đúng là xxx Việt Nam, chẳng hiểu thế nào?

KienNT71

Xe tải
vang cám ơn pác, thế có khi em phải tính xem hôm nào lấy xe về thì đi đăng ký luôn cho tiện. Buồn cười nhỉ, về mặt lý thì lấy xe xong mình phải được đi về chứ nhỉ, không lẽ mình mang bằng máy bay về, đúng là xxx Việt Nam, chẳng hiểu thế nào?
Xe chưa xét lưu hành thì về luật, cụ phải dùng xe chuyên dụng chở đến trạm đăng ký, đăng kiểm, đăng kiểm xong thì cụ chạy thoải mái.

Tuy nhiên, gặp xxx nào quá đáng lắm thì mới vặt thui....