Hội civic

Bigcom

Xe tăng
Tình hình là theo con số thống kê trong đợt lụt vừa qua có khoảng 1000 xe bị dính đạn trong số đó có hơn 300 e honda ( chủ yếu là civic) 30 %một con số đáng buồn và đáng :^) :^) :^) nhưng các bác có biết ko hầu hết ae trong hội civic lại ko ai dính thế mới hay :21: :21: :21: vậy tại sao các bác ko nhanh nhanh ra nhập hôi civic nhỉ ở đó ae có thể trao đổi kinh nghiệm ........ vui chơi ( cái này hay lắm đó ) thử là biết liền (b) (b) (b) .........
Chào mừng các bác đến với hội.
http://www.otofun.com/forumdisplay.php?f=111

dongnat

Xe điện
Á à, thuốc tẩy Hoàng tiến à, he he
Công nhận là các cụ mua Civic, thì có rất nhiều cụ CV là xe đầu tiên, thế nên các cụ chả chịu update tý kiến thức xe cộ gì cả, cũng chả chịu chạy nắn nót gì, nó là nguyên nhân gây ra nhiều vụ tai nạn như vừa rồi và cả xe chết vì nước nữa:))

LD4327

Xe tải
Em đọc web của mình cũng lâu rồi, và cũng đang đi Vit,nhiều lúc thấy cái mông của các bác gắn logo OF, định vẫy tay, nháy đèn chào, nhưng sợ hiểu lầm.., lỡ bị 1 phát tạt đầu... thì sao.Nick của em cũng là biển số xe luôn, em ở gần ông Cừ.

Cu Tít

Xe đạp
nhẽ ra các hội viên civic nên có nhiều khuyến cáo tránh nước, kinh nghiệm lái xe trong tình huống đường ngập để các hội viên tương lai còn tránh trứ

Bigcom

Xe tăng
ai mốn mua đồ hạt rẻ , kỹ thuật thì dongnat TTK chịu trách nhiệm tư vấn nhé :)) :)) :)) :)) :))

TheOne

Xe điện
toàn đồ ... đồng nát bác ạ :)) :)) :))

Bin Vip

Xe tải
ai mốn mua đồ hạt rẻ , kỹ thuật thì dongnat TTK chịu trách nhiệm tư vấn nhé :)) :)) :)) :)) :))
cái tên to tướng thế này mà bán đồ thì lấy đâu ra đồ tốt mà bán chứ,chỉ chuyên đi mua đồ tốt với giá đồng nát và bán đồ đồng nát với giá cắt cổ thôi:)):)):)):)):))

Bin Vip

Xe tải
Em đọc web của mình cũng lâu rồi, và cũng đang đi Vit,nhiều lúc thấy cái mông của các bác gắn logo OF, định vẫy tay, nháy đèn chào, nhưng sợ hiểu lầm.., lỡ bị 1 phát tạt đầu... thì sao.Nick của em cũng là biển số xe luôn, em ở gần ông Cừ.
bác liên lạc với cụ chủ tịch Trungmytu của hội e để lấy logo để tránh trường hợp mà bác đang lo ở trên,khi gia nhập hội bác sẽ thấy đc lợi ích và niềm vui của 1 tập thể đoàn kết với nhau(vui lắm....)mà cụ hội trưởng đâu sao ko thấy hô hào kêu gọi mọi người để hội phát triển mạnh hơn

Bigcom

Xe tăng
Các bác muốn độ đồ gì thì cứ lên tiếng ae trong hội cũng trao đổi với nhau ( đồ trao đổi với tiêu chí ngon, bổ, rẻ ) còn cái gì ae ko trao đổi thì sẽ tư vấn giới thiệu, mua hộ vv ...vv nói chung là các bác ko mất công.
dongnat là một VD điển hình ......... cái tên đã khẳng định được một phần của bản chất :)) :)) :)) :)) :))

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng thắng lợi của hội civic trong đợt lũ lụt vừa rồi nhé!

dongnat

Xe điện
bọn nào láo thế nhỉ, dám biêu riếu tên mình, ờ, đồng nát là 1 phần của cuộc sống chứ, lấy đồ không dùng của người này chuyển đến người khác cần hơn, làm cho đồ đấy nó có ý nghĩa hơn chứ, có loại nữa là đồng nát dạng đổi giấy lấy tiền, các cụ chả hiểu giề cả
Thuận mua vừa bán nhé, tại sao em lại mua được đồ xịn giá đồng nát, các cụ giỏi đi mua xem có được không, hé hé, mà em mua là còn may nhé, có khi toàn đi xin:)):)):))
Lão chủ tịt đấy chỉ Mông rô là nhanh không ai bằng, được cái chịu khó cho mình đồ, nên mình cóc thèm bêu riếu làm gì, chính ra hắn tốt, tốt chơi, tốt độ xe, tốt đàm đúm, kekeke

Chỉnh sửa cuối:

Bin Vip

Xe tải
bọn nào láo thế nhỉ, dám biêu riếu tên mình, ờ, đồng nát là 1 phần của cuộc sống chứ, lấy đồ không dùng của người này chuyển đến người khác cần hơn, làm cho đồ đấy nó có ý nghĩa hơn chứ, có loại nữa là đồng nát dạng đổi giấy lấy tiền, các cụ chả hiểu giề cả
Thuận mua vừa bán nhé, tại sao em lại mua được đồ xịn giá đồng nát, các cụ giỏi đi mua xem có được không, hé hé, mà em mua là còn may nhé, có khi toàn đi xin:)):)):))
Lão chủ tịt đấy chỉ Mông rô là nhanh không ai bằng, được cái chịu khó cho mình đồ, nên mình cóc thèm bêu riếu làm gì, chính ra hắn tốt, tốt chơi, tốt độ xe, tốt đàm đúm, kekeke
ơ có ai dám biêu riếu hay nói xấu đến ngành nghề của bác đâu ạ chúng e cũng có nói nó là xấu là ko tốt đâu nó rất có ích mà mà rất có ích cho bác mà:)):))

dongnat

Xe điện
ơ có ai dám biêu riếu hay nói xấu đến ngành nghề của bác đâu ạ chúng e cũng có nói nó là xấu là ko tốt đâu nó rất có ích mà mà rất có ích cho bác mà:)):))
hê hê, lằng nhằng có vẻ muốn đòi lại lips xịn đây, he he, hôm nay anh dán cái ca lăng nguyên bản thành đen bóng rồi, đẹp hơi cái ca lăng carbon của Khoai my, nhưng chắc cứ để nguyên calang của chú đã, trông nó là lạ, mỗi tội đi đâu cũng bị hỏi là mất logo à, thứ 7 này anh đi xin logo Honda dán vào xem thế nào đã:69:

dongnat

Xe điện
Ơ, em cũng cùng hội cùng thuyền cùng các cụ đới:))
Biết rồi, welcome cụ, hy vọng cụ độ con Civic của cụ nó máu lửa, đặng so tài với mấy bác trong Honda FC, bọn em trông cậy cả vào cụ đấy(b)(b)(b)

Bin Vip

Xe tải
hê hê, lằng nhằng có vẻ muốn đòi lại lips xịn đây, he he, hôm nay anh dán cái ca lăng nguyên bản thành đen bóng rồi, đẹp hơi cái ca lăng carbon của Khoai my, nhưng chắc cứ để nguyên calang của chú đã, trông nó là lạ, mỗi tội đi đâu cũng bị hỏi là mất logo à, thứ 7 này anh đi xin logo Honda dán vào xem thế nào đã:69:
hehe sao đợt này a lâu chán thế à khi nào chuẩn bị chán thì bảo e nhé:'(:'(mà a nói thế kia là lại động chạm rồi đấy:21::21:thứ 7 này cafe 1 lúc rồi xuống Lĩnh Nam chơi đi hôm đấy e xuống làm nốt mấy thứ linh tinh cho xong rồi để đầu suy nghĩ những cái to tát hơn nữa để độ:)):))a bóc chữ HONDA ở calang cũ ra gắn vào là xong lại còn đi xin nữa:77::77:

Bigcom

Xe tăng
chúng e phục cái tài của bác dongnat nói thật tất cả ae trong hội nên học cách chơi của bác xe đẹp do chính khả năng của mình chứ dùng lúa để có xe đẹp thì dễ quá ............ hoan hô dongnat ........
Bác có biết ai là dongnat của nước Mỹ ko? nói nhỏ nhé đó là e trai của tổng thồng Bush đó :)) :)) :)) :)) :)) :))

Bin Vip

Xe tải
chúng e phục cái tài của bác dongnat nói thật tất cả ae trong hội nên học cách chơi của bác xe đẹp do chính khả năng của mình chứ dùng lúa để có xe đẹp thì dễ quá ............ hoan hô dongnat ........
Bác có biết ai là dongnat của nước Mỹ ko? nói nhỏ nhé đó là e trai của tổng thồng Bush đó :)) :)) :)) :)) :)) :))
thứ 7 này bác có of cafe ko đới