Hải Phòng Hỏi & Đáp - Trợ giúp kỹ thuật - Phán bệnh 4b - Sửa chữa tại Hải Phòng

ad1088

Xe buýt
con sli của em mấy hôm nay mưa cam lùi không hiện nên tí nào không biết có phải do thời tiết không nhỉ ..........lùi chỉ thấy chữ back đen sì

safedrive

Xe tải
Em bị tiếng như dế kêu to nhỏ theo chuyển động xe, gồ ghề kêu nhiều, phẳng đường kêu ít. Có phải nguyên nhân từ phanh ko các cụ. Tiện đường em tìm mãi ko thấy tấm lọc gió cho kia visto để thay, vào mấy gara họ bảo mỏng hơn vình thường, loại hiếm có mới khổ.
Cần rất gấp ạ.
Cám ơn các cụ mợ. Em ở khu vực cafe cạnh nhà hát lớn.

aq79

Xe container
con sli của em mấy hôm nay mưa cam lùi không hiện nên tí nào không biết có phải do thời tiết không nhỉ ..........lùi chỉ thấy chữ back đen sì
bệnh này là lỏng giắc nối hoặc chân giắc bị ôxy hóa, tháo ra vệ sỉnh rồi lắp lại là ngon.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em bị tiếng như dế kêu to nhỏ theo chuyển động xe, gồ ghề kêu nhiều, phẳng đường kêu ít. Có phải nguyên nhân từ phanh ko các cụ. Tiện đường em tìm mãi ko thấy tấm lọc gió cho kia visto để thay, vào mấy gara họ bảo mỏng hơn vình thường, loại hiếm có mới khổ.
Cần rất gấp ạ.
Tiếng kêu có nhiều nguyên nhân bác nên kiểm tra sớm tránh thiệt hại lớn.

phamthanhtrung2

Xe buýt
E nhầm với thớt khác, e mới tham gia nên hôm nay mới mò vào chi hội HP, chả là đầu DVD Fuka HD5009 nhà em giờ cho đĩa vào là không ra được theo chỉ dẫn của các cụ trên Of mồi bằng đĩa khác thì ra được nhưng cho đia khác vào vẫn đọc đươc nhưng k cho ra được, các cụ biết chỗ nào sửa có uy tín không cho em xin địa chỉ với.

HoangTung76

Xe điện
Cần rất gấp ạ.
Cụ không nói xe cụ đi bao nhiêu km rồi? Theo cụ mô tả thì em thấy tiếng kêu này phát ra khi cụ ấn chân ga vào, còn cụ nghe thấy khi ra chỗ gồ ghề là do chân cụ nó ấn vào ga ko đều thôi, xe em mới bị bệnh này vào Kia là hết rồi. Bệnh chính của cụ là do bi tỳ và bi lốc điều hòa dùng lâu ngày rồi bị dơ, phải thay cái khác nhé. E dự là bệnh của cụ giống xe em, của em là Kia Caren

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com

Công ty em đang có chương trình như thế này mời các cụ. Dầu nhớt thì Công ty em sử dụng Bizol (Vì công ty em là đại diện độc quyền Bizol nhập khẩu từ Đức tại Việt Nam)các bác có thể xem qua ở www.bizol.vn giá 100K/lít

Ưu đãi công cho các bác có logo OF. Địa chỉ số 356A Đường Đà Nẵng - Quận Hải An - Hải Phòng.

Chỉnh sửa cuối:

phamthanhtrung2

Xe buýt

Công ty em đang có chương trình như thế này mời các cụ. Dầu nhớt thì Công ty em sử dụng Bizol (Vì công ty em là đại diện độc quyền Bizol nhập khẩu từ Đức tại Việt Nam)các bác có thể xem qua ở www.bizol.vn giá 100K/lít

Ưu đãi công cho các bác có logo OF.
Địa chỉ gara của cụ ơ phố nào nhỉ?

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Xe ỉn của em bị gãy một nãy cửa gió điều hoà. Các cụ OF Hải phòng có biết nơi nào sửa( e nghĩ là hàn )không ạ?
Cụ ra chân cầu Lạc Long vào cửa hàng chuyên đèn Văn Nhân. Ở đấy có hàn nhựa đấy.

fantasylove

Xe buýt
các cụ cho cháu hỏi làm cái tự động lên kính ở đâu ngon nhỉ???hix, hum trứoc cháu đi rửa xe, kính kéo chưa hết.phun bét nhè nước + bọt rồi mới phát hiện ra ạ :|

ad1088

Xe buýt
xe forte của em bị gẫy cái hộp đựng đồ gần cần số HP có chỗ nào hàn hoặc sữa được không ạ ? đừng bảo em vào KIA thay mới nhé ...2,4 củ chưa có công

boytaplai179

Xe hơi
Xe e KIA K3, lazang bị xước rồi các cụ a. Các cụ chỉ e cách xử lý đc ko a ? :(
Tiện cho e hỏi chỗ nào HP độ đèn Led đẹp, bảo đảm các cụ chỉ e với a. Tks các cụ.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Xe e KIA K3, lazang bị xước rồi các cụ a. Các cụ chỉ e cách xử lý đc ko a ? :(
Tiện cho e hỏi chỗ nào HP độ đèn Led đẹp, bảo đảm các cụ chỉ e với a. Tks các cụ.
Bác qua Duy Anh Auto parts Số 1 Tam Kỳ - Hồng Bàng số ĐT: 0979091980 Bảo là bên ASC Auto đc Tuấn giới thiệu đảm bảo độ đèn các loại rất OK !!!

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
xe forte của em bị gẫy cái hộp đựng đồ gần cần số HP có chỗ nào hàn hoặc sữa được không ạ ? đừng bảo em vào KIA thay mới nhé ...2,4 củ chưa có công
Đơn giản tháo ra hàn lại được bác ạ !!!

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Tks cụ. Còn lazang xe bị xước cụ có chỗ nào xử lý tốt ko ah?
Lazzang mạ Crom thì ko có cách nào chỉ có loại sơn thì OK Sơn lại bình thường. Các bác có nhu cầu gì cứ qua nhà em 356A Đà Nẵng xử lý mọi loại xe với chi phí và chất lượng hợp lý.