Hải Phòng Hỏi & Đáp - Trợ giúp kỹ thuật - Phán bệnh 4b - Sửa chữa tại Hải Phòng

namthieunam

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi? Xe của em lâu lâu xảy ra hiện tượng, tự báo động, mỗi lần nó tự báo động cách nhau khoảng nửa giờ đồng hồ, và e vẫn ra tắt báo động ở chế độ mở cửa trên điều khiển. Vậy cho e hỏi có phải xe bị lỗi báo động k? Hay vì 1 nguyên nhân nào khác nữa ạ. Dạ xin thưa các cụ! Xe em mua cũ lại, nên e k biết chủ trước lắp gì trên xe nữa ạ! Xe em là innova 2006...

daochinghi

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi? Xe của em lâu lâu xảy ra hiện tượng, tự báo động, mỗi lần nó tự báo động cách nhau khoảng nửa giờ đồng hồ, và e vẫn ra tắt báo động ở chế độ mở cửa trên điều khiển. Vậy cho e hỏi có phải xe bị lỗi báo động k? Hay vì 1 nguyên nhân nào khác nữa ạ. Dạ xin thưa các cụ! Xe em mua cũ lại, nên e k biết chủ trước lắp gì trên xe nữa ạ! Xe em là innova 2006...
Chẳng qua là do cái bộ điều khiển cửa tích hợp còi báo động của cụ nó cũ rồi, bị lỗi, cụ tháo nó ra là hết, hoặc cứ kệ nó ảnh hưởng gì. TRước xe cũ e cũng thế, e kệ

namthieunam

Xe tăng
Vâng e cám ơn ý kiến của cụ.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em xin phép lập face book Otofun Hải Phòng các cụ tham gia vào đấy cho tương tác nhanh.. Bây giờ các hội trên diễn đàn nhà mình đều kết nối qua facebook.. Sau khi đông đủ em xin gửi lại quyền àdmin cho các cụ...
Bác cho cái link FB của anh em OF Hải Phòng

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com

Bảng giá Sơn cho xe ô tô Dupont - Loại sơn số 1 thế giới đây mời các bác OF tham khảo. Ưu đãi giảm giá cho anh em OF 15% theo bảng giá để các bác đổ xăng ;))

lox bui M3

Xe buýt

Bảng giá Sơn cho xe ô tô Dupont - Loại sơn số 1 thế giới đây mời các bác OF tham khảo. Ưu đãi giảm giá cho anh em OF 15% theo bảng giá để các bác đổ xăng ;))
vdu e sơn lại toàn vỏ xe forte koup thành màu trắng thì giá chuẩn bnhiu và mất bao lâu hả cụ,sơn xong, lắp lại chi tiết tháo rời có y như ban đầu k cụ ?

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
vdu e sơn lại toàn vỏ xe forte koup thành màu trắng thì giá chuẩn bnhiu và mất bao lâu hả cụ,sơn xong, lắp lại chi tiết tháo rời có y như ban đầu k cụ ?
Xe Forte Koup sơn lại thành màu trắng tức là xe bác đang màu khác phải không? nếu vậy bác xem mục sơn đổi màu xe giá thành là xe 5 chỗ thường = 11,5tr giảm giá cho bác 15% ~ còn gần 10tr. thời gian 1 tuần vì phải tháo toàn bộ đồ trên xe để sơn. Sơn xong đảm bảo đồ đạc như xe nguyên bản bác có thể yên tâm vì tay nghề thợ chỗ em tin cậy được.

hachau

Xe tải
Xe em Mazda3 2009 vừa bị chết giảm sóc sau :((. Các cụ cho em hỏi thay ở gara nào giá ngon nhất ạ? Ra hãng đòi đắt quá ợ.
E cảm rót rượu chờ sẵn rồi ạ ...

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Xe em Mazda3 2009 vừa bị chết giảm sóc sau :((. Các cụ cho em hỏi thay ở gara nào giá ngon nhất ạ? Ra hãng đòi đắt quá ợ.
.
Chả biết ai rẻ nhất đâu bác ạ..................Đắt rẻ nó còn phụ thuộc vào chất lượng nữa. Chắc xe bác màu đỏ phải không ??? có gì qua bác qua kiểm tra rồi cho bác cái giá để bác đi so sánh...:)

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Đổi Mazda sang BMW đi cụ. Ai lại để cái avatar thế kia? Theo em cụ google thần chưởng đầy lựa chọn. Tốt nhất mua ngoài mang vào gara lắp hộ.

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Cảm biến sau của Morning hỏng 1 trong 4 cái thì thay hết cả 4 nhỉ các cụ ?
Cụ là xe tăng rồi sao lại hỏi câu này nhỉ???:-?? Hỏng cái nào thay cái đó. Chỉ thừa tiền mới thay cả bộ.

fiestafun

Xe tải
Em đi xe Ford Fiesta muốn lắp cái vè che mưa mà ko biết ở đâu bán. cụ nào ở Hp biết Garage nào có bảo em với nhé.