Hỏi đường đi V-Resort

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ cho em hỏi đường đi từ HN đến V-Resort với ạ, em định mai đi, các cụ trả lời gấp gấp giúp em với nhé.

Em ngu đường lắm mà lại thích tự lái đi nên chi tiết một chút ạ. Cảm ơn các cụ.

Lovestory1008

Xe tăng
Cụ có Iphone , Ipad .
Vào bản đồ tìm là nó chỉ ra.
Em thấy nó bải đi Quốc Lộ 6 .
V'star Resort ?
Có phải ko nhỉ ( Hòa Bình )

nhurua

Xe hơi
Bạn đi theo QL6, qua TT Xuan Mai, Qua TT Lương Sơn khoảng 1km đến bãi Lạng, rẽ trái theo đường đi Kim Bôi. Tù bãi Lạng đến V'star Resort khoang 30 km. Qua V'star Resort khoảng hơn 1 km thì đến Kim Bôi. Chúc thượng lộ bình an!

Chỉnh sửa cuối:

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đi đường này có vẻ dễ đi nhất cụ nhỉ, em thấy còn đường đi từ đại lộ Thăng Long (Láng - Hòa Lạc) rẽ trái, cơ mà em không biết rẽ ở chỗ nào, phóng vọt qua thì nhục lắm, hic.

chuot_bach

Xe tăng
mấy hôm nay mưa nhiều, em sợ cụ đi đường này phải lội qua ngầm gần đến V-resort mất. Trời mưa này em khuyên cụ không nên đi lên đó, (trừ trường hợp cụ lên đó nghỉ kiểu trăng mật thôi)

namffp

Xe máy
Đi đường này có vẻ dễ đi nhất cụ nhỉ, em thấy còn đường đi từ đại lộ Thăng Long (Láng - Hòa Lạc) rẽ trái, cơ mà em không biết rẽ ở chỗ nào, phóng vọt qua thì nhục lắm, hic.
sao mà nhục? chưa biết thì đi mới biết, đi nhầm thì hỏi và quay lại thì càng nhớ lâu có gì đâu mà nhục, bé rồi chứ có lớn gì đâu, hehe
hết biển đại lộ Thăng Long thì gặp biển rẽ phải đi Sơn Tây, chạy thẳng đi Làng văn hóa dân tộc...Lúc này rẽ phải đã sau đó chạm đường ngang thì rẽ trái.

heroesdaubu

Xe điện
Cách đây 3 tháng em đi với công ty lên V úp sọt, lúc đi thì ok, nhưng về thì gọi là bách nhục chứ không phải nhục. Đường đi theo QL6, qua Hà đông, đường xấu, nhiều trâu bò và ổ trâu ổ bò. Hôm về gặp mưa, lũ lên nhanh các cầu ngập nên phải ngược lên TX Hòa Bình. Thời gian đi về là 5,5 tiếng bao gồm đi, quay lại,... để về HN.

Quái xế

Xe buýt
Nếu đi V-Resort thì e khuyên cụ nên chọn đường ĐL Thăng Long mà đi. QL6 đoạn từ Ba La đến Xuân Mai hiện đường hư hỏng rất nhiều, mật độ xe cộ đông, xe khách thì phóng nhanh, vượt ẩu, dân ba ba rùa rùa thì đi lại nghênh ngang, hay rẽ trái/phải bất ngờ. Còn lộ trình thì cụ nhurua đã nói tương đối chuẩn rồi đấy.