Chi hội .:: Hội Ford Ranger::.

j3lack

Xe hơi
Mấy cái em làm có liên quan gì âm thanh đâu ợ. Em lắp dvd chủ yếu là cho cam lùi mà. Em thấy cái cam lùi, cảm biến lùi là rất cần thiết, dù là xe công việc hay jj đi nữa. Mà xe e cũg để đi công việc mà cụ.
Bác lắp cam lùi có nhiều loại mà. Xe em cũng lắp có màn hình dán ở taplo ^^!

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Bác lắp cam lùi có nhiều loại mà. Xe em cũng lắp có màn hình dán ở taplo ^^!
Em cũng tính phương án dán (hoặc lắp giá đỡ) màn hình phía trên taplo, vì ko muốn thay đổi taplo zin. Cụ cho em xin ít ảnh để em ngắm được ko ạ.

j3lack

Xe hơi
Em cũng tính phương án dán (hoặc lắp giá đỡ) màn hình phía trên taplo, vì ko muốn thay đổi taplo zin. Cụ cho em xin ít ảnh để em ngắm được ko ạ.
Đây cụ

Có màn hình ko phải thay taplo đâu cụ. Nhưng giá chát mà lại hàng tàu.

Chỉnh sửa cuối:

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Cảm ơn cụ. Cái của cụ tổng thiệt hại là bao nhiêu ợ. Mà hình nư cụ phải khoan lỗ đúng không vì em không thấy dây nhợ gì bên ngoài. Với cả cái của cụ chỉ là màn hình cho cam lùi thôi chứ không phải DVD cụ nhỉ. Em dự chi cho món DVD và cam lùi khoảng 18 củ, bao gồm 1 em pioneer khoảng 15 củ, cam khoảng 300-500, cảm biến bao nhiu em cũng chưa tìm hỉu.
Xe cụ là Oai trách phải không. Màu trắng đẹp vãi.

j3lack

Xe hơi
Cảm ơn cụ. Cái của cụ tổng thiệt hại là bao nhiêu ợ. Mà hình nư cụ phải khoan lỗ đúng không vì em không thấy dây nhợ gì bên ngoài. Với cả cái của cụ chỉ là màn hình cho cam lùi thôi chứ không phải DVD cụ nhỉ. Em dự chi cho món DVD và cam lùi khoảng 18 củ, bao gồm 1 em pioneer khoảng 15 củ, cam khoảng 300-500, cảm biến bao nhiu em cũng chưa tìm hỉu.
Xe e bản xls e sơn cho giống wt. Bộ cam của em gồm cam + cảm biến 2500k cụ ah.

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Hôm trước em chạy thử XLS MT, thấy phê lòi nhưng hơi xóc. Xe cụ MT hay AT. Cụ cho em ít cảm nhận. Em chắc phải 1 tháng nữa mới cưới em nó.

j3lack

Xe hơi
Em chạy at cụ ah. Đường trường e chạy vinh - đà nẵng có 7,5l/100km.

j3lack

Xe hơi
Cụ nào thừa logo of ko cho e xjn với hoặc mua lại cũng đk ^^!

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Em thì khoái mt. Chắc e lấy xlt. Hôm vừa rồi lái thử kia k3 thấy cũng phê nhưng chót yêu ranger quá mẩt rồi, hờ hờ. Chúc cụ lái xe an toàn và luôn yêu em nó.

Mờ Tê

Xe buýt
Sản phẩm mới cho các cụ chiêm ngưỡng đây ạ :)

Nhìn trực diện

Nhìn nghiêng

matphanh

Xe tải
Có cái chữ của nó ở dưới rồi mà lemons ơi :). Bàn lùi tí đứng gạch đá nhé =P~

Mờ Tê

Xe buýt
Like quá...cụ cung cấp thông tin cụ thể đi ạ
Sau khi chuột bạch thì em cảm thấy thế này:
1. Chỗ nắp capo đó hơi cong, nên làm chữ bằng chất liệu meka như của em hơi dày, dán vào ko được chắc chắn (rửa xe trước khi dán, còn ko biết dán xong đi rửa sẽ thế nào vì chữ to, tiết diện ít nên sức mạnh của vòi xịt e là bay mất chữ, nhưng kệ cứ phai thử mới biết :) )
2. Trước khi làm cứ nghĩ nét chữ rộng thì đẹp nhưng khi dán vào thì thấy ko phải, cỡ chữ to như thế là ok nhưng nét cho bé lại tầm 0,5cm thì được (nét chữ của em là 1cm)
3. Nếu cụ nào làm thì nên chọn meka mỏng, dẻo để khi dán sẽ ôm khít vào bề mặt capo hoặc dùng chất liệu nhôm alumi cắt sẽ đẹp hơn.
Chữ của em công dán băng dính xốp và dán lên xe mất 45 phút.
Mặc dù chưa được mãn nguyên nhưg em thấy cũng ổn rồi và rất thích. :)

2Lemons

Xe hơi
Sau khi chuột bạch thì em cảm thấy thế này:
1. Chỗ nắp capo đó hơi cong, nên làm chữ bằng chất liệu meka như của em hơi dày, dán vào ko được chắc chắn (rửa xe trước khi dán, còn ko biết dán xong đi rửa sẽ thế nào vì chữ to, tiết diện ít nên sức mạnh của vòi xịt e là bay mất chữ, nhưng kệ cứ phai thử mới biết :) )
2. Trước khi làm cứ nghĩ nét chữ rộng thì đẹp nhưng khi dán vào thì thấy ko phải, cỡ chữ to như thế là ok nhưng nét cho bé lại tầm 0,5cm thì được (nét chữ của em là 1cm)
3. Nếu cụ nào làm thì nên chọn meka mỏng, dẻo để khi dán sẽ ôm khít vào bề mặt capo hoặc dùng chất liệu nhôm alumi cắt sẽ đẹp hơn.
Chữ của em công dán băng dính xốp và dán lên xe mất 45 phút.
Mặc dù chưa được mãn nguyên nhưg em thấy cũng ổn rồi và rất thích. :)
Cụ có thể làm giúp e 1 bộ như tiêu chuẩn đấy dc ko ah. ;)) xong e lại nhờ bạn e qua lấy.mà chữ của cụ là màu trắng hay màu bạc đấy ạ

cuongnh282

Xe đạp
Website
www.byc.vn
Vợ em là XLS AT. Em thấy tay lái vợ em có vẻ nặng, đặc biệt là so sánh với mấy em 4 chỗ chanh chảnh. Có bác nào có cảm nhận vậy không hay là mỗi vợ em nó thế nhỉ?

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Vợ em là XLS AT. Em thấy tay lái vợ em có vẻ nặng, đặc biệt là so sánh với mấy em 4 chỗ chanh chảnh. Có bác nào có cảm nhận vậy không hay là mỗi vợ em nó thế nhỉ?
Xe nào cũng thế cụ ạ.

Dungcaanj

Xe tải
Cụ vào đây, tầm trang 30 trờ lên có xe của bác Toyota Celica đấy, độ đến đỉnh đầu luôn