Hội Hyundai grand I10

tunglam87

Xe đạp
Đi lác qua lác lại làm gì,nó loàng ngòag rồi chòng chành chứ rãnh gì,mà sao lại pải dánh qua đánh lại làm gì.còn xe bt ko sao thì xe nào chả thế
Thi là tu luc em di cân lai ve thay vo lang no cu nang nang.va khi e tra lai gan thang thi cảm giac no kéo ve thang rat la nhanh.k biet co phai do rotin xiet chat qua k ạ

toi_la_toi95

Xe tải
Thi là tu luc em di cân lai ve thay vo lang no cu nang nang.va khi e tra lai gan thang thi cảm giac no kéo ve thang rat la nhanh.k biet co phai do rotin xiet chat qua k ạ
Mà làm sao mà phải đi cân vậy,bt vào hãng ng ta làm thì tốt mới trả chứ,hay cân ở ngoài,cái này pải vào hãng xem ng ta xem thước lái có vấn đề gì ko,và trợ lực có sao ko,còn rotuyn ko liên quan,vì nếu rotuyen hỏng đi vào chỗ xóc kêu ngay và ko mềm ,rotuyn nó như cánh tay của mình ấy,và chỉ có tác dụng giống như khớp tay .

tunglam87

Xe đạp
Mà làm sao mà phải đi cân vậy,bt vào hãng ng ta làm thì tốt mới trả chứ,hay cân ở ngoài,cái này pải vào hãng xem ng ta xem thước lái có vấn đề gì ko,và trợ lực có sao ko,còn rotuyn ko liên quan,vì nếu rotuyen hỏng đi vào chỗ xóc kêu ngay và ko mềm ,rotuyn nó như cánh tay của mình ấy,và chỉ có tác dụng giống như khớp tay .
Em cũng ko biet tai sao lai bi lech lai tu hom e di tren duong cao toc thi phat hien ra.mang ve hd long bien thi ngta bao bi keo lai.xong thợ họ cung lay thuoc ra đo dac roi chinh oc rotin.nhung e di van k ung lam nen mang ra so 9 dao tan de can lai.nhung khi can xong e van co cai cam giac lai hoi nang va khi minh tra lái thi khi xe gan thang no keo vao vị tri thang lai nhanh lam.minh da cho vao hang nguoi ta da cam may tets de kiem tra tro luc dien nhung ho bao k sao.

youhavedie

Xe tải
Cụ cho em giao lưu với, em cũng đang nghía vụ taxi đây, cụ tính vào hãng nào, thủ tục ra sao ạ, tiền nong, phí phiếc mũ mão thế nào? Tháng sau em mới nâng bằng B2, cũng tính quất 1 em, vào hãng tử tế.
Em cũng lấy 1 e i10 bên phù đổng tổng là 530 cụ ạ 15/10 nhận xe cụ rảnh thì alo đi giao lưu với em nhé . 0915587476 e tên thọ 36t

Tinsaigon

Xe máy
Em mới gắn cái vè che mưa cho con Gà-ri-10 của em. Đẹp phết!
Có bác nào gắn chưa, giá 250K có phải là cao hay bình thường ạ?

Hungdg86

Đi bộ
Chào các cụ em là mem mới, có cụ nào có thông tin về lô xe mới về hôm thứ 7 tuần trước ko? Em đặt mua hyundai thanh hóa nhưng sale bảo thứ 3 tuần sau mới có xe, em đinh mua AT 1.0 ạ. Nhân tiện cho em hỏi dòng i10 này thuế trước bạ là 12 hay 10% thế? Em làm biển tỉnh ạ

hoanglong8686

Xe máy
Chào các cụ em là mem mới, có cụ nào có thông tin về lô xe mới về hôm thứ 7 tuần trước ko? Em đặt mua hyundai thanh hóa nhưng sale bảo thứ 3 tuần sau mới có xe, em đinh mua AT 1.0 ạ. Nhân tiện cho em hỏi dòng i10 này thuế trước bạ là 12 hay 10% thế? Em làm biển tỉnh ạ
Biển tỉnh 10% cụ nhé

kurumahp

Xe hơi
các cụ hai phòng cho em hỏi thuế trước bạ ở HP là 10% hay 12% các cụ nhỉ?

toi_la_toi95

Xe tải
bien tinh 10% + 1tr tien` dang ký là xong đau tầm 39tr tiền đăng ký thôi

toi_la_toi95

Xe tải
Em cũng ko biet tai sao lai bi lech lai tu hom e di tren duong cao toc thi phat hien ra.mang ve hd long bien thi ngta bao bi keo lai.xong thợ họ cung lay thuoc ra đo dac roi chinh oc rotin.nhung e di van k ung lam nen mang ra so 9 dao tan de can lai.nhung khi can xong e van co cai cam giac lai hoi nang va khi minh tra lái thi khi xe gan thang no keo vao vị tri thang lai nhanh lam.minh da cho vao hang nguoi ta da cam may tets de kiem tra tro luc dien nhung ho bao k sao.
cái bọn long biên ấy cứ pải đến bắt đèn nó,nói mạnh vào,bảo tôi mua xe mới ko muốn đến đây để sửa,như mình thay cái cụm công tác đến 2 lần MÌNH BẢO XE MỚI MUA TRONG THỜI GIAN BẢO HÀNH CÓ GÌ HỎNG LÀ THAY MỚI CHỨ KO PHẢI ĐÉN ĐỂ CÁC ÔNG CHỌC CHỌC ,MÌNH HỎI CÁC ÔNG CÓ THAY MỚI HAY KO ,CỨ NNOSI BẢO ĐANG BẬT MÁY GHI ÂM HOẠC QUAY VIDEO,thách ông nó giám nói là ko thay ,cứ làm căng phải thay hết ,vì có thay thì cũng hẹn máy hôm vì ko có đồ sãn ,mua cục nợ vào người úc lám nên cố gáng mà đén bắt đèn HÃNG đừng nói đi sửa làng nhàng là mệt đáy.

Hungdg86

Đi bộ
Sao lạ thế nhỉ? Em hỏi sale nó bảo tất cả đều 12%. Có khi nào sale nó báo lên để trục lợi hay mức thuế trước bạ nó thay đổi ko? Bác nào mới mua gần đây hay làm bên thuế vụ cho e xin ít thông tin với. Em xin vodka đầy đủ ạ. Em làm biển tỉnh 36 thanh hóa, xe 1.0 AT giá chuẩn hãng 417, km mình dán kính và bọc vô lăng. Sale tính em khi lăn bánh cả đăng ký kiểm biển, phí đg bộ, bảo hiểm TNDS lên là 474. Giá đấy em có hớ nặng ko ạ. Hix

langtulanhlung

Xe điện
Em mới gắn cái vè che mưa cho con Gà-ri-10 của em. Đẹp phết!
Có bác nào gắn chưa, giá 250K có phải là cao hay bình thường ạ?
Cụ phọt tý hình nên xem nào.

Vụ xe đăng ký tỉnh thì tùy, mấy thành phố trung ương như HN, HP,HCM, CẦN thơ...thì 12% còn cháu ở bắc giang thì 10% và 200 k tiền đăng ký và biển.
Đây là tình cũ, tình mới của nhà cháu
http://www.otofun.net/threads/745396-khu-vuc-khoe-xe-cua-msc-moi-cac-cu-co-xe-yeu-xe-khoe-xe-thi-luon-het-vao-day

Chỉnh sửa cuối:

Tinsaigon

Xe máy

toi_la_toi95

Xe tải
Sao lạ thế nhỉ? Em hỏi sale nó bảo tất cả đều 12%. Có khi nào sale nó báo lên để trục lợi hay mức thuế trước bạ nó thay đổi ko? Bác nào mới mua gần đây hay làm bên thuế vụ cho e xin ít thông tin với. Em xin vodka đầy đủ ạ. Em làm biển tỉnh 36 thanh hóa, xe 1.0 AT giá chuẩn hãng 417, km mình dán kính và bọc vô lăng. Sale tính em khi lăn bánh cả đăng ký kiểm biển, phí đg bộ, bảo hiểm TNDS lên là 474. Giá đấy em có hớ nặng ko ạ. Hix
Đã bảo rồi,mua xog ra ngoài mà thay đồ,thay bọn hãng đắt khét và ko nhiều đồ đâu,còn đăng ký nếu mua về tự đi đăng ký là hay nhất,giảm dc mấy triệu đấy,thanh hóa 10% ,xe 417 nhưng hóa dơn đỏ tầm 400 , VAT 10% = 40TR ,BIỂN 1TE LÀ 417+40+1 = 458 TR + ĐANG KIỂM VÀ ĐG BỘ 5TR NỮA ( ĐAG KIỂM VÀ DG BỘ 2 NĂM NHÉ,NẾU NHỜ CHÚNG NÓ ĐI LÀM THÌ CHỈ LÀM 1 NĂM ) ,TỔNG 463TR.Mình tụ đi làm đút túi máy triệu đổ xăng nhé.Đây tự đi làm rất đơn giản thôi .CÓ GIẤY TỜ CỦA HÃNG VÀ HỘ KHẨU CMT CỦA MÌNH XUỐNG CỤC THUẾ HUYỆN HỌ KÊ CHO GIẤY NỘP TIỀN BÔI TRON 500K 5P XONG ÁP THUÊ NHƯ HÓA ĐƠN ĐỎ ,CẦM CÁI ĐÓ XUỐNG NGÂN HÀNG AGRIBANK HUYỆN NỘP THUẾ,CẦM BIÊN LAI VÀ GIẤY ĐĂNG KIỂM PHI LÊN TỈNH ĐANG KÝ 20P XONG,CÁI THỚI ĐIỂM BẤM BIỂN NÓ TUYỆT LÁM NHÉ,RA BIỂN NỘP 1TR ,xong anh ghi máy chữ 1 tuần đến láy đang ký,nói luôn nhà xa anh giúp e,đưa 500k anh áy bảo chod 10p,10p sau đưa đang ký bảo dấu vẫn ướt mang ra cổng ép nhé,vâng dạ như bố mẹ luôn,sau xuống kho lấy biển,tất nhiên có anh đưa đi ,MANG BIỂN RA CỔNG MÁY ANH LÀM BIỂN MỜI CHÀO NHƯ TÔM TƯƠI,250K EP VÀ LẮP NHANH NHƯ THỎ ,MÌNH NGỒI UỐNG HẾT CHÉN TRÀ VIVU ĐI ĐĂNG KIỂM ,PHẦN NAY CŨNG NHANH THÔI (NHỚ LÀ TRC LÚC LÁY XE PẢI CÀ 2 BỘ SỐ KHUNG SỐ MÁY ĐỂ ĐANG KÝ 1 BỘ VÀ ĐANG KIỂM 1 BỘ,NẾU CHƯA Ở CỔNG ĐANG KÝ CÒ DÀY ,ĐÂU 100K 1 BỘ GÌ ĐÓ,CŨNG NHANH THÔI) ,ĐANG KIỂM NỘP THUẾ DG BỘ XONG LÀ CHÚNG TA VỀ NHÀ,LÀM MÂM CƠM RƯỢU BÉT TÈ NHÈ.Lần sau tự đi đang kiểm rất nhàn ko pải hỏi han,từ đầu đến cuối các bác cứ cho 1ngày bét nhè luôn,nhớ đi đang ký rủ thêm 1-2 anh em đi cùng ngồi trò chuyện và ăn bữa trưa cho đỡ buồn,thuong làm đến đoạn đang ký là hết giò làm việc buổu sáng,và buổi chiều đi đang kiểm,giò hành sự là 13h30,nhớ ăn cơm trưa xong phi đến luôn để xếp hàng đầu,ko lại nối đuôi nhau chờ đợi hỏi han,đang kiểm xe mới và cũ nhiều,tha hồ mà hỏi và trả lời

Chỉnh sửa cuối: