Hội Hyundai grand I10

thaiduy

Đi bộ
bác nào có nhu cầu bán grand i10 A.T alo e nhá! ^^

majhoajanh

Xe đạp
Người ta thiết kế đệm cao su ở chân phanh và ga để tạo ma sát với bàn chân khi sử dụng mà bố lại cho miếng thép vào, nhìn thì đệp thật nhưng không an toàn, vớ vẩn lại phải trả giá cho cái ngu của mình

donvu

Xe máy
Người ta thiết kế đệm cao su ở chân phanh và ga để tạo ma sát với bàn chân khi sử dụng mà bố lại cho miếng thép vào, nhìn thì đệp thật nhưng không an toàn, vớ vẩn lại phải trả giá cho cái ngu của mình
Người ta làm cao su để tránh trơn trượt bác ơi (Hay bác lo mòn chân ga, phanh bán lại ko được giá :D)

Equus4.6

Xe hơi
Đang rất kết ẻm Hyundai Grand i10 bản 1.0 MT. Nhưng lại chỉ hợp với màu xanh nước biển (mệnh mộc). Không biết bao giờ thì TC nhập màu này các bác nhỉ?
Đợi a Công có grand i1o màu của cụ thì phải thân quên, chứ đợi anh Công nhập đại trà về chắc còn dài dài đó cụ

phanqnghia

Đi bộ
Lúc lái xỏ Quả cao su Bác Hồ vào là ko sợ bị trượt chân mà :))

Tridungtiensinh

Xe máy
Thuận theo quy luật cung - cầu, đề nghị các showroom và các cụ kiến nghị TC sớm nhập màu xanh nước bển. Em thấy nhu cầu có vẻ lớn lắm. Ý kiến em đc ko các cụ? Nếu đồng ý thì vote cho cái nhé.

toi_la_toi95

Xe tải
DỰ LÀ HNAY SANG HUYNDAI LONG BIÊN MÌNH XEM CÁI CỬA KÍNH BÊN PHỤ KO HẠ DC,hnay kỹ thuật viên hỏi mình là anh đi xe DỪNG GA LÊN CÓ YẾU KO ,mình đi MT bảo đi quen chân rồi thì cảm tháy BT VÀ 1.0 tất nhiên là ko khỏe rồi,VÀ CẬU ẤY BẢO HIỆN HUYNDAI KHUYẾN CÁO DÒNG NÀY NÂNG CẤP PHẦN MỀM VÀ ĐI BỐC HƠN ,mình hỏi có phần mềm mới chưa thì nâng lên cho anh,CẬU ẤY CẮM MÁY TÍNH VÀ RIMOVE PHẦN MỀM CŨ VÀ NÂNG CẤP PHẦN MỀM MỚI ,cảm giác mạnh hơn thật.NẾU ANH EM CÓ THỜI GIAN VÀO HÃNG NÂNG PHÀN MỀM LÊN NHÉ,MẠNH HƠN CHÚT XÍU ĐẤY

sportbike

Xe đạp
DỰ LÀ HNAY SANG HUYNDAI LONG BIÊN MÌNH XEM CÁI CỬA KÍNH BÊN PHỤ KO HẠ DC,hnay kỹ thuật viên hỏi mình là anh đi xe DỪNG GA LÊN CÓ YẾU KO ,mình đi MT bảo đi quen chân rồi thì cảm tháy BT VÀ 1.0 tất nhiên là ko khỏe rồi,VÀ CẬU ẤY BẢO HIỆN HUYNDAI KHUYẾN CÁO DÒNG NÀY NÂNG CẤP PHẦN MỀM VÀ ĐI BỐC HƠN ,mình hỏi có phần mềm mới chưa thì nâng lên cho anh,CẬU ẤY CẮM MÁY TÍNH VÀ RIMOVE PHẦN MỀM CŨ VÀ NÂNG CẤP PHẦN MỀM MỚI ,cảm giác mạnh hơn thật.NẾU ANH EM CÓ THỜI GIAN VÀO HÃNG NÂNG PHÀN MỀM LÊN NHÉ,MẠNH HƠN CHÚT XÍU ĐẤY
Xe 1.2 có cần nâng cấp không Cụ?

toi_la_toi95

Xe tải
Xe 1.2 có cần nâng cấp không Cụ?
mình ko rõ lám đâu,vì có bản nâng cấp mới nếu ai cần thì bên HUYNDAI mới nâng thôi,cái đó đến tạn noi hỏi vì mình cũng ko rõ lám,nếu có bản mới thì bản cũ cùng đời xe ,vì là điều khiển điện tử nên mình nghĩ chỉ số thay đổi khi nâng cấp .

Chỉnh sửa cuối:

hyundaitucson

Xe hơi
FORD THANH XUÂN-88 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân,Hà Nội
Website
fordthanhxuan.org
bá cá các cụ là em mới lấy 1 em AT 1.0 giá ra đường là 500 ạ
mới chạy thấy hài lòng, cách âm tốt ko yếu đâu nhé cảm giác lái phê hơn vios và innova ( em mói dc đi 2 em đó :( )
Em thấy pác hơi quá ợ ,chủ quan em đã đi I 10 các dòng rồi nếu không làm chống ồn thì cũng như các kia thôi pác nhẩy :))