Hội Hyundai grand I10

vipco

Xe máy
Cụ cho em hỏi màn hình của cụ có phải là màn hình cảm ứng không. USB có xem được những định dạng file phổ thông hay không ( .mp4, .avi, .mkv ...vv) hay chỉ nghe được nhạc mp3 thôi
em cũng lắp 1 cái rồi giá em lắp tổng la 6 củ, túm lại dùng ổn cụ ạ: màn hình cảm ứng, USB ngoài MP3, xem được định dạng file MPEG, AVI cụ nhé, cái này cụ lưu ý dùng phần mềm Convert để đổi đuôi nhé, nếu cụ có dowload từ Youtube xuống định dạng đã là MPEG, AVI thì cụ vẫn phải làm 1 động tác qua Convert nữa cụ nhé, khi đó mới xem được. Em đã test thử, chạy ngon lành luôn cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

toi_la_toi95

Xe tải
nhìn con màu đen cứng quá các cụ nhỉ? :D
sơn lại hay sao mà đen bóng thế nhỉ,lắp cái giá để đồ cũng dc nhưng bên ngoài ko nên lắp thêm gì ,máy ông taxi vạn xuân đại kim ,linh đàm lắp cản sau ,đi về BÁC NINH CS KIỂM TRA GIÁY ĐĂNG KIỂM CHỤP KO CÓ CẢN LẮP THÊM VÀO BẮT THÁO RA VÀ PHẠT 1CU 7,nói chung là ko nên lắp thêm gì bên ngoài để nhìn tháy ,vành có thể sơn đen cũng dc

Chỉnh sửa cuối:

toi_la_toi95

Xe tải
Cụ cho em hỏi màn hình của cụ có phải là màn hình cảm ứng không. USB có xem được những định dạng file phổ thông hay không ( .mp4, .avi, .mkv ...vv) hay chỉ nghe được nhạc mp3 thôi
MÀN CẢM ỨNG ,xem dc tất ,chạy đĩa DVD ngọt lự

donvu

Xe máy
sơn lại hay sao mà đen bóng thế nhỉ,lắp cái giá để đồ cũng dc nhưng bên ngoài ko nên lắp thêm gì ,máy ông taxi vạn xuân đại kim ,linh đàm lắp cản sau ,đi về BÁC NINH CS KIỂM TRA GIÁY ĐĂNG KIỂM CHỤP KO CÓ CẢN LẮP THÊM VÀO BẮT THÁO RA VÀ PHẠT 1CU 7,nói chung là ko nên lắp thêm gì bên ngoài để nhìn tháy ,vành có thể sơn đen cũng dc
May quá cụ nói không thì em lại lắp cản sau vì hôm trước lùi dính quả sượt mông

nta1911

Xe đạp
ĐẦU DVD CÓ GPS GOOGLEMAP THẺ SD ĐI KÈM,cài số lùi hiện camera lùi (phải lắp camera mới có nhé ) đầu chạy đĩa DVD HÌNH ngon lành,chạy dc cả usd ,chạy dc SD,ko phải dùng sim điện thoại gì cả,xe mình cũng MT nhưng độ tương đối đầy đủ như mình nói ở trên,sắp tới SHIP camera hành trình về cuối tháng lắp là xong hết.nói chung mình thanh niên thì nên lắp đi cho sướng.CÁI GPS BẠN DÙNG TRÊN ĐIỆN THOẠI NTN THÌ Ở ĐAY NÓ HIỆN NHƯ VẬY VÀ ĐI đến đoạn nào giới hạn tốc độ 40 nó sẽ nói cho mình biết ,khi chạy quá 42 km/h sẽ nhắc bạn lần nữa,noí chung cứ đến đoạn đường nào giới hạn tốc độ bao nhiêu thì sẽ nói cho mình biết và đi đúng tốc độ.TIỆN LỢI LÁM
.
cái cụ dùng là loại nào vậy ? giá cả ? cái này có tích hợp đc con hành trình vào luôn ko ? thanks

toi_la_toi95

Xe tải
.
cái cụ dùng là loại nào vậy ? giá cả ? cái này có tích hợp đc con hành trình vào luôn ko ? thanks
loại HONGKONG sx theo xe ,ko tích hợp CO GPS KO TÍCH hợp hành trình ,mình đang kiếm con hành trình về lắp đi để cãi nhau với công an còn có bằng chúng

nta1911

Xe đạp
loại HONGKONG sx theo xe ,ko tích hợp CO GPS KO TÍCH hợp hành trình ,mình đang kiếm con hành trình về lắp đi để cãi nhau với công an còn có bằng chúng
ý e hỏi là tên nó là j để e ra cửa hàng hỏi xem cái ? giá của nó cụ mua là nhiêu đó ?

tinhte123

Xe hơi
cái này nếu xem video tren thẻ SD phải conver bài hát thành dạng MPGE HOẠC AVI thì mới xe dc cho SD VÀ USB nhé ,các duôi khác xin chịu,DVD CÁC LOẠI ĐĨA CHẠY NHƯ NGỰA
Bác cho em hỏi loại lốp grand i10 là có săm h ay không săm vậy bác?

hoanglong8686

Xe máy
em thấy xe cụ có cái cản? cản này là dành cho Grand luôn ah cụ? cụ có cái ảnh nào chụp to cận cảnh k? cho em xem với :)
Không thấy cho tải ảnh lên chỗ nào, không biết do em chưa đủ số km hay sao ý. Cản này em lắp của Huyndai Giải Phóng luôn (chắc cản dành cho xe 5 chỗ chung chung) nhưng nghe nói công an vẫn bắt lỗi phạt được nên không biết có nên tháo ra không

hoanglong8686

Xe máy
em cũng lắp 1 cái rồi giá em lắp tổng la 6 củ, túm lại dùng ổn cụ ạ: màn hình cảm ứng, USB ngoài MP3, xem được định dạng file MPEG, AVI cụ nhé, cái này cụ lưu ý dùng phần mềm Convert để đổi đuôi nhé, nếu cụ có dowload từ Youtube xuống định dạng đã là MPEG, AVI thì cụ vẫn phải làm 1 động tác qua Convert nữa cụ nhé, khi đó mới xem được. Em đã test thử, chạy ngon lành luôn cụ ạ
Cảm ơn cụ nhé, hôm trước em cũng convert thử 1 file .AVI nhưng không thấy chạy, chắc có thể sai codec (DivX, XVid, H246 ). Để em thử convert ra các loại xem cái nào chạy được vậy.

hoanglong8686

Xe máy
MÀN CẢM ỨNG ,xem dc tất ,chạy đĩa DVD ngọt lự
Em lắp tận 9 củ mà không có GPS, USB cũng không xem được các định dạng đó, đang phải dò dẫm xem nó đọc được loại file nào. DVD thì em không hào hứng vì mất công mua - chọn đĩa mình thích.

mpes6

Xe tải
Không thấy cho tải ảnh lên chỗ nào, không biết do em chưa đủ số km hay sao ý. Cản này em lắp của Huyndai Giải Phóng luôn (chắc cản dành cho xe 5 chỗ chung chung) nhưng nghe nói công an vẫn bắt lỗi phạt được nên không biết có nên tháo ra không
Cụ cứ lắp thoải mái, nhìn biển này thì chẳng công an nào hỏi cụ đâu, e fun tí :D.

donvu

Xe máy
Biển giả

youhavedie

Xe tải

Xe cụ có quả biển khủng quá ợ , cái cản đấy bao tiền vậy cụ