[Funland] [Hồi ký nữ tù] Đánh mất thanh xuân.

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Trại giam cơ sở và nếu bắt mấy tên trẻ trâu bất cần đời cùng trong quận huyện mà biết nhau thì khi ra nguy cơ trả thù khá cao nhé, nơi em có cu em cũng từng đánh gãy chân 1 anh quản giáo để trả thù.
Đã từng ngồi nhậu với ông anh và chú em đi lâu lâu về. Đang ngồi, tự nhiên thấy chú em bật dậy như lò xo. Lao vào oánh ông em đi đường cẩn thận. Sau mọi người ra can - chú em quay lại ngồi. Kể ở trỏng hôm em đang ngủ - nó đạp thẳng vào mặt em. Ức mà ko làm gì đc nó lúc ấy anh ạ.
haizzzz phức tạ thật.

Chỉnh sửa cuối:

vihali

Xe container
Đã từng ngồi nhậu với ông anh và chú em đi lâu lâu về. Đang ngồi, tự nhiên thấy chú em bật dậy như lò xo. Lao vào oánh ông em đi đường cẩn thận. Sau mọi người ra can - chú em quay lại ngồi. Kể ở trỏng hôn em đang ngủ - nó đạp thẳng vào mặt em. Ức mà ko làm gì đc nó lúc ấy anh ạ.
haizzzz phức tạ thật.
Cụ đọc lại đoạn trên cụ viết và diễn nôm lại cho em hiểu cái.

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Cụ đọc lại đoạn trên cụ viết và diễn nôm lại cho em hiểu cái.
Hôn = hôm cháu gõ nhầm, khổ toàn giờ già mắt kém toàn gõ sai cụ thông cảm a.
Đánh cẩn thận: giật ngang cùi tay vào mặt. Đối tượng nằm xuống - cứ bụng với đầu mà sút. Cho đến khi có người can. Cứ thế phi ra oánh - mồm không văng tục.
Báo cáo hết! Hihi

STElectrics

Xe lăn
Bọn quản giáo này chúng nó không sợ người ta sau khi mãn hạn ra ngoài rồi sẽ đến tìm tận nhà trả thù à? Chuyện đó có bao giờ xảy ra không các ông?
Có, em đã có còm trong thớt này về 1 tay quản giáo gần nhà em. Bị thải hồi cái là có thằng đến nhà úp nguyên cái cốc vào mắt, toi mất 1 pha.

Ho4ngNguyen

Xe hơi

xe Tầu

Xe buýt
Viết thật nên đọc rất cuốn hút, trc em cũng đọc Bão Lòng rồi. Mỗi lần đọc những tâm sự kiểu ntn lại thấy mình lành đi hơn chút.

Duhloss

Xe tải
Em thấy luật pháp xứ Nauy đề cao quyền con người quá, không biết là đúng hay sai? Ví dụ có thằng điên lên đảo giết cả trăm con người chỉ bị xử án chung thân. Vô tù có tivi xem, có sách báo đọc giải trí, có phòng riêng để ở. Vậy mà nó còn kiện nhà tù vì không cho nó học đại học từ xa. Đúng là luật pháp đôi khi ngớ ngẩn.
Chắc họ quá coi trọng "tự do" của cá nhân, kiểu "ko có gì quý hơn độc lập tự do".
Nếu xh tiến lên đc đến mức độ đó thì ko còn cảnh đại bàng đầu gấu trong tù hành hạ bạn tù nữa, hết phân chia đẳng cấp.

dpl

Xe lăn
Đã từng ngồi nhậu với ông anh và chú em đi lâu lâu về. Đang ngồi, tự nhiên thấy chú em bật dậy như lò xo. Lao vào oánh ông em đi đường cẩn thận. Sau mọi người ra can - chú em quay lại ngồi. Kể ở trỏng hôm em đang ngủ - nó đạp thẳng vào mặt em. Ức mà ko làm gì đc nó lúc ấy anh ạ.
haizzzz phức tạ thật.
E dịch mãi chưa hiểu @@