[Funland] [Hồi ký nữ tù] Đánh mất thanh xuân.

Hoadaols

Xe tải
Em thật chả hiểu người ta cứ móc đel đâu ra cái tư duy rằng cán bộ trại giam là tù đời ấy nhỉ? Người ta cũng hết tuổi thì về hưu thôi đời đel đâu mà đời? mà lại đi so tù đày với những cái người thích về nhà lúc nào thì về? Nhột vãi nhái.

Mà cán bộ cũng khôn bỏ mẹ đi chứ, có phải ai người ta cũng phang đâu, án ngắn hay gặp các đại ca xh lại chả né.
Bị phang chủ yếu do láo thôi. Các đại ca xh vào đấy đã đút một đống tiền, thân với cb hơn cả người nhà. Có đi có lại thôi.

đặt đôi dép hóng chuyện TÌNH_CHUYỆN ĐỜI

LeTai1979

Racing Boy

Ho4ngNguyen

Xe hơi
E dịch mãi chưa hiểu @@
Đã từng ngồi nhậu với ông anh và chú em đi lâu lâu (trại) về. Đang ngồi, tự nhiên thấy chú em bật dậy như lò xo. Lao vào oánh ông em đi đường cẩn thận (Oánh vùng bụng vs sườn không để lại vết) .Sau mọi người ra can - chú em quay lại ngồi. Kể ở trỏng (trong đó) hôm em đang ngủ - nó đạp thẳng vào mặt em. Ức mà ko làm gì đc nó lúc ấy anh ạ.
haizzzz phức tạ (Phức tạp) thật.

Em dịch lại hộ cụ nhé :D:D

dpl

Xe lăn
Đã từng ngồi nhậu với ông anh và chú em đi lâu lâu (trại) về. Đang ngồi, tự nhiên thấy chú em bật dậy như lò xo. Lao vào oánh ông em đi đường cẩn thận (Oánh vùng bụng vs sườn không để lại vết) .Sau mọi người ra can - chú em quay lại ngồi. Kể ở trỏng (trong đó) hôm em đang ngủ - nó đạp thẳng vào mặt em. Ức mà ko làm gì đc nó lúc ấy anh ạ.
haizzzz phức tạ (Phức tạp) thật.

Em dịch lại hộ cụ nhé :D:D
Ô quen nhau mà vào trại vẫn đạp cơ ạ :D

Chuotluoi

Xe tải
Mợ có làm cv văn phòng ko? e cho con đệ nó qua làm thay, còn mợ viết cho bọn em đọc toàn tâm
Các cụ trong Xì gòn bố trí đệ với thư ký qua làm thay em Nhi để Nhi toàn ý nhập tâm viết hồi ký. Chứ e đang vung làn đi chợ mưa sắm say sưa tự dưng hết tiền, thấy người nó cồn cào lắm các cụ ợ. Đêm qua e ngủ cũng không yên, thỉnh thoảng lại nhỏm dậy dòm điện thoại mà vẫn chưa thấy gì, sáng nay thẫn thờ làm việc.

Chưa Có Dép

Xe điện
Em oánh dấu hóng chap mới

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Ngôn ngữ không phù hợp
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 12/4/21)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Ngày e phải ngó thớt mấy lần

Cống Ngầm

Xe buýt
trong tù cứ thằng nào hay la liếm gần cán bộ rồi nịnh nọt các kiểu là anh em tù ghét.vì kiểu gì cũng zích người nọ nói xấu người kia.chúng nó làm những việc đấy đôi khi chính bản thân nó cũng biết như vậy nó cũng chả đc lợi gì nhưng nó cứ làm
Em thật chả hiểu người ta cứ móc đel đâu ra cái tư duy rằng cán bộ trại giam là tù đời ấy nhỉ? Người ta cũng hết tuổi thì về hưu thôi đời đel đâu mà đời? mà lại đi so tù đày với những cái người thích về nhà lúc nào thì về? Nhột vãi nhái.

Mà cán bộ cũng khôn bỏ mẹ đi chứ, có phải ai người ta cũng phang đâu, án ngắn hay gặp các đại ca xh lại chả né.
Nếu chỉ là cán bộ bình thường thì nhiều người cũng khổ chứ chả sướng đâu.ko phải quản đội nào cũng có phẩm oản của tù,vì thế ngoài đồng lương ra chả có vẹo gì,cán bộ trại ko phải thích về lúc nào là về đâu cụ nhé,có khi 2 tuần mới đx về 1 ngày,tết có khi phải trực thông trong trại.chỉ có ông nào mà 2 vợ chồng cùng làm ở trại thì sẽ đc bố trí như kiểu 1 căn hộ nhỏ nhỏ trong khu tập thể của trại.thế còn sướng hơn khối ông khác vẫn phải đi thuê nhà để ở