Chi hội Hội những người đam mê cocktail

nghiacool

Xe buýt
Trân trọng trào các cụ, các mợ để ý đến tiêu đề thớt.
Dạo 1 vòng E thấy bang hội nào cũng có. Đặc biệt ấn tượng với bang hội rượu mạnh.
Không chỉ rượu, mà đến cả vỏ chai, nút bấc cũng là sở thích của E luôn.
Có 1 thời gian dài tiếp xúc với rượu pha chế cocktail, cá nhân E đánh giá rượu pha chế phù hợp với vị giác từ cụ đến mợ. Đi sâu hơn còn phù hợp với vị giác, với tính cách, với hoàn cảnh. Cái này E xin đi sâu hơn vào các bài sau để giải thích tại sao lại "diệu" thế.
Nghe có vẻ sang chảnh, nhưng thực ra một số lượng không nhỏ rượu và kiểu pha mang tính ứng dụng, mang tính gia đình và mang tính đơn giản cực kì. Chi phí không phải lớn.
Sau vài dịp tiếp xúc giao lưu, E thấy nhiều cụ, mợ nhà mềnh hiểu biết về món uống này lắm.
Vậy Em mạo muội làm cái thớt để các cá nhân có đam mê, yêu thích,có kiến thức, có sự quan tâm, cùng đóng góp.
Cuối cùng chúc các cụ các mợ luôn có đam mê.

hgb

Xe container
Trân trọng trào các cụ, các mợ để ý đến tiêu đề thớt.
Dạo 1 vòng E thấy bang hội nào cũng có. Đặc biệt ấn tượng với bang hội rượu mạnh.
Không chỉ rượu, mà đến cả vỏ chai, nút bấc cũng là sở thích của E luôn.
Có 1 thời gian dài tiếp xúc với rượu pha chế cocktail, cá nhân E đánh giá rượu pha chế phù hợp với vị giác từ cụ đến mợ. Đi sâu hơn còn phù hợp với vị giác, với tính cách, với hoàn cảnh. Cái này E xin đi sâu hơn vào các bài sau để giải thích tại sao lại "diệu" thế.
Nghe có vẻ sang chảnh, nhưng thực ra một số lượng không nhỏ rượu và kiểu pha mang tính ứng dụng, mang tính gia đình và mang tính đơn giản cực kì. Chi phí không phải lớn.
Sau vài dịp tiếp xúc giao lưu, E thấy nhiều cụ, mợ nhà mềnh hiểu biết về món uống này lắm.
Vậy Em mạo muội làm cái thớt để các cá nhân có đam mê, yêu thích,có kiến thức, có sự quan tâm, cùng đóng góp.
Cuối cùng chúc các cụ các mợ luôn có đam mê.
Mang ra quán cafe cho xôm em ạ.

khanht

Xe điện
Ơ, có hội này à, em chiếm một căn :D

Hoa Giáp

Xe máy
Em bon chen xếp chỗ hóng

nghiacool

Xe buýt
Không liên quan lắm, nhưng nhà cháu đang tập pha capuccino các cụ ạ. Luyện trông được mắt tí, chụp ảnh hầu các cụ

lx125_black

Xe container
Em ko biết uống cocktail, em tuyền uống nút lá chuối cho nhanh ung thư :D