Hội những người đầu tư mua đất nền dự án GodenBay Bãi Dài Cam Ranh Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trá Hình

Xe hơi
Chờ bao lâu mới đc cấp sổ đỏ hả cụ ? Trả lời thật nhé

avenaven

Xe tải
Chờ bao lâu mới đc cấp sổ đỏ hả cụ ? Trả lời thật nhé
hỏi vớ vẩn. Luật chưa cho phép thằng nào dám cấp sổ ghi condotel trong đấy. Sang năm sau luật mới cho cấp cái sổ ghi là thời hạn 50 năm nhé

Trá Hình

Xe hơi
Cụ ngáo ah? Golden Bay nó là đất nền mà có phải condotel đâu

Hung Phuc

Xe điện
Ngoài Bãi Dài hình như một số dự án đang bị thanh tra trong đó có Goldenbay, nghe mấy bác nói 602 bị dừng thi công phải ko các bác, còn bên gđ1 những nhà đã và đang xây là sai vì theo luật là chưa được phép xây dựng ( điều 41,42 )

ducpqdkrs

Xe đạp
Ăn được cái du lịch nào hả cụ? Khách đi sân golf là khách cao cấp rồi, nó ở ngay trong đó chứ hơi đâu đi vào khu đô thị định cư KN của Bãi Dài?
Kể cả các resort condotel dọc Bãi Dài, khép kín dịch vụ toàn bộ thử hỏi KN paradise ăn theo được cái gì? Đến khu Golden 602 đối diện BD còn k ăn theo được chứ đừng nói đến KN, chưa tính đến City Gate cạnh sân bay Cam ranh
Khi các khu resort được hoàn thiện xong đón tiếp khách du lịch tới nghỉ dưỡng, kéo theo sẽ phát triển về các dịch vụ du lịch ăn theo. Những nơi là trọng tâm phát triển du lịch thì chính phủ đầu tư rất nhiều về hạ tầng giao thông, điển hình ở đây là đường Nguyễn Tất Thành 100m, nhà ga quốc tế T2 sân bay CAM RANH lưu lượng 4 triệu lượt khách, đầu 2019 hình thành phát triển cao tốc Bình Thuận - Cam Lâm hình thành tam giác du lịch Phan Thiết - Đà Lạt - Cam Ranh, chưa kể khu KN sẽ có cầu cảng quốc tế đón tàu du lịch quốc tế trọng tải 3000 - 5000 khách du lịch, đường sắt và đường quốc lộ đi qua. Bác có thấy nơi nào đầy đủ hạ tầng giao thông mà còn hoag hóa không phát triển ko. Khu nghỉ dưỡng này là công trình để đời của chủ đầu tư, vợ chồng bác Lê Văn Kiểm, bác gg nha. khu GOLDEN BAY sẽ phát triển sau khu này nhé bác.

chanlaixe

Xe đạp
E cần mua gb 602 đường 20m sát đường NTT. Bác nào có nhu cầu bán inbox cho em

Hung Phuc

Xe điện
E cần mua gb 602 đường 20m sát đường NTT. Bác nào có nhu cầu bán inbox cho em
Cụ hỏi ở đây thì không có đâu...vào nhóm goldenbay ở Facebook ấy, họ giao bán đầy, nhiều người còn giao bán cắt lỗ nữa đó

Hung Phuc

Xe điện
Khi các khu resort được hoàn thiện xong đón tiếp khách du lịch tới nghỉ dưỡng, kéo theo sẽ phát triển về các dịch vụ du lịch ăn theo. Những nơi là trọng tâm phát triển du lịch thì chính phủ đầu tư rất nhiều về hạ tầng giao thông, điển hình ở đây là đường Nguyễn Tất Thành 100m, nhà ga quốc tế T2 sân bay CAM RANH lưu lượng 4 triệu lượt khách, đầu 2019 hình thành phát triển cao tốc Bình Thuận - Cam Lâm hình thành tam giác du lịch Phan Thiết - Đà Lạt - Cam Ranh, chưa kể khu KN sẽ có cầu cảng quốc tế đón tàu du lịch quốc tế trọng tải 3000 - 5000 khách du lịch, đường sắt và đường quốc lộ đi qua. Bác có thấy nơi nào đầy đủ hạ tầng giao thông mà còn hoag hóa không phát triển ko. Khu nghỉ dưỡng này là công trình để đời của chủ đầu tư, vợ chồng bác Lê Văn Kiểm, bác gg nha. khu GOLDEN BAY sẽ phát triển sau khu này nhé bác.
Dự án lùa gà...mở bán khách bỏ cọc hết nhé, còn lai mấy hội rửa tiền và bj lùa gà mua thôi...nhiều người đang giao bán lại chấp nhận lỗ mà ko ai mua cho kia kìa

ducpqdkrs

Xe đạp
Dự án lùa gà...mở bán khách bỏ cọc hết nhé, còn lai mấy hội rửa tiền và bj lùa gà mua thôi...nhiều người đang giao bán lại chấp nhận lỗ mà ko ai mua cho kia kìa
Tôi ko hiểu là khách hàng bỏ cọc gì, chắc bỏ cọc vì ko bốc được lô vị trí ưng ý, đợt mở bán đầu tiêu thụ ầm ầm cụ nhé. hơn 700 nền, còn đợt sau họ chờ shop house, shophouse họ đang bán thứ cấp chênh 150tr, 200tr nhé cụ. Gà ở đâu thì chưa biết cụ nhé. mua cái này xác định đầu tư lâu dài, tư tưởng mua lướt sóng thì mới là gà. Tôi với cụ chờ đi, cuối năm 2019 thì ko còn hàng vì gà mua hết rồi. Vị trí đó có đầy đủ mọi yếu tố từ khí hậu thời tiết, hạ tầng giao thông, chính sách quy hoạch phát triển . . mọi thứ tận răng như vậy ko biết làm nữa thì hóa ăn hại.

Superstork

Xe máy
Tôi ko hiểu là khách hàng bỏ cọc gì, chắc bỏ cọc vì ko bốc được lô vị trí ưng ý, đợt mở bán đầu tiêu thụ ầm ầm cụ nhé. hơn 700 nền, còn đợt sau họ chờ shop house, shophouse họ đang bán thứ cấp chênh 150tr, 200tr nhé cụ. Gà ở đâu thì chưa biết cụ nhé. mua cái này xác định đầu tư lâu dài, tư tưởng mua lướt sóng thì mới là gà. Tôi với cụ chờ đi, cuối năm 2019 thì ko còn hàng vì gà mua hết rồi. Vị trí đó có đầy đủ mọi yếu tố từ khí hậu thời tiết, hạ tầng giao thông, chính sách quy hoạch phát triển . . mọi thứ tận răng như vậy ko biết làm nữa thì hóa ăn hại.
Chờ lâu quá xuống lỗ hết thì biết ai là gà và ai là vịt đây.
Dự án có mọi thứ trừ mỗi cái người mua không vào ở và cũng chưa biết ai sẽ vào đây ở

ducpqdkrs

Xe đạp
Chờ lâu quá xuống lỗ hết thì biết ai là gà và ai là vịt đây.
Dự án có mọi thứ trừ mỗi cái người mua không vào ở và cũng chưa biết ai sẽ vào đây ở
Cái đó phụ thuộc vào tầm nhìn mỗi người, tùy thuộc vào cách thức đầu tư. Đây là sản phẩm đầu tư dài hạn đi cùng với sự phát triển của cả 1 vùng, dài hạn thì được chứ ngắn hạn thì chịu. 1 nơi chưa có gì thì mới có thể quy hoạch đồng bộ, phân tách nhiệm phụ phân khu 1 cách bài bản và thông minh, Giá trị sẽ bắt đầu khi mọi thứ dần hoàn thiện và đi vào đi vào trơn tru. Cụ có thấy nơi nào có đường to, sân bay, cầu cảng, đường sắt mà nơi đó ít người ở chưa? (loài người từ thủa sơ khai đều biết rõ điều này), hạ tầng giao thông hoàn thiện thì ng đến ở chỉ là vấn đề thời gian. Cụ ko nên lo xa quá.

avenaven

Xe tải

Toàn thể loại mua kiếm lời chứ không phải mua để ở. Các khu đô thị nào mà toàn thành phần mua đất để kiếm lời thì tương lai rất chậm phát triển. Theo khảo sát 1000 nền đầu tiên ở Golden Bay thì có đến 982 người không có kế hoạch ở trong tương lai gần mà chỉ chờ để bán kiếm lời. Rất nhiều người ở VN đang mang giấc mộng đổi đời nhờ đất cát, nhưng cái gì cũng có thời của nó, còn người mua thì còn lâu mới khôn bằng Hưng Thịnh. Tháng 3 tới sẽ chuẩn bị công bố 1 tin đau lòng cho người góp vốn tại Golden Bay.

raumongtoi

Xe buýt
Toàn thể loại mua kiếm lời chứ không phải mua để ở. Các khu đô thị nào mà toàn thành phần mua đất để kiếm lời thì tương lai rất chậm phát triển. Theo khảo sát 1000 nền đầu tiên ở Golden Bay thì có đến 982 người không có kế hoạch ở trong tương lai gần mà chỉ chờ để bán kiếm lời. Rất nhiều người ở VN đang mang giấc mộng đổi đời nhờ đất cát, nhưng cái gì cũng có thời của nó, còn người mua thì còn lâu mới khôn bằng Hưng Thịnh. Tháng 3 tới sẽ chuẩn bị công bố 1 tin đau lòng cho người góp vốn tại Golden Bay.
Tin gì vậy ? Cụ công bố luôn đi

ducpqdkrs

Xe đạp
Cụ nói đúng. thói quen của đại đa số người là làm ăn theo kiểu chụp giật, không có tính bền vững. Nhưng quan điểm của tôi là đất nước đang phát triển và đổi mới ngày một tốt hơn.. Chính sách người nước ngoài mua nhà đất ở Việt Nam chưa được rõ ràng nên đang còn nhiều vấn đề chưa bùng nổ, nếu người nước ngoài được quyền mua nhà đất sở hữu như người Việt thì sự phát triển chưa biết sẽ dừng lại ở quy mô nào. Những năm gần này nhà nước cũng có nhiều chính sách và tạo điều kiện cho tư nhân vào xây dựng và phát triển, so với 5 năm 10 năm trước thì ở khu này ngoài hoang sơ thì cũng còn có gì, hay như Đà Nẵng và thành phố Nha Trang cũng chỉ thuộc dạng tiềm năng. . Ko nói về những vấn đề pháp lý đang tồn tại ở một số dự án, nhưng tổng thể đây là 1 nơi mà cơ hội đầu tư đang vô cùng lớn. Kiểu như khi chưa có đường người ta sẽ hỏi khi nào thì đường xong, khi chưa có sân bay thì hỏi khi nào thì nó xong, rồi khi nào khu đó mới xây mới làm . . hy vọng đến lúc đó thớt này còn để ngồi cùng đàm đạo với các cụ.

hoanggiaphim

Xe tải
E cọc KN sau cũng rút cọc. Golden bay cũng bán lấy xèng ăn tết :))

hoanggiaphim

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng