Hội những người đầu tư mua đất nền dự án GodenBay Bãi Dài Cam Ranh Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hung Phuc

Xe điện
Em vừa làm mấy lô cả bên giai đoạn 1 và giai đoạn 2. Để vài năm chắc không vấn đề gì
Ngoài GB1 bây giờ xây cũng gần đc 100 căn, mở KD lưu trú, cafe ...nếu KD được thì đã có khách, đâu cần phải chờ vài năm nữa, nhiều khu du lịch ở nơi khác hạ tầng hiện tại ko bằng 1 phần của Bãi Dài nhưng chỉ 2-3 năm họ phát triển rất nhanh, giá đất tăng gấp nhiều lần Bãi Dài, trong khi đó khu Bãi Dài quy hoạch du lịch hạ tầng sân bay đến hơn 10 năm mà phát triển cứ lẹt đẹt. Tuần trước tôi đi Nha Trang ghé qua khu đô thị nhìn vắng tanh, chạy ra bãi biển cũng ko có ai mặc dù giữa mùa du lịch, gặp 2 ông ở đó hỏi tình hình KD ngoài này thế nào, có ai vào thuê ko thì cứ lảng tránh ko dám trả lời, chỉ nói ngượng nghịu là xây để ở và hưởng thụ nhưng nhìn mặt buồn lắm, tính toán sai kỳ vọng nhầm là chết. Trước lác đác vài nhà xây lên nhiều người ra xem đất thì nghĩ nó có tương lai, giờ gần 100 căn xây lên rồi mà vẫn hoang vắng, không kd được thì nó là thực tế, hiện thực càng xây nhiều mà ko KD đc thì càng chết, lúc đó bán ko ai dám mua xác định làm chỗ dưỡng già thôi

Chỉnh sửa cuối:

victory911

Xe tải
Đà Nẵng còn giảm thảm bại thế này thì Bãi Dài đắp chiếu đến bao giờ. Sẽ còn giảm nữa, dưới giá HĐ cũng ko ai mua
https://tbck.vn/gioi-dau-co-rut-quan-ve-bac-dat-nen-da-nang-bay-hoi-hang-tram-ty-dong-43583.html
Cụ nghe gì báo chí nói bậy nói bạ. Giờ phải như cụ nhìn tận mắt bãi dài và phân tích cụ thẻ mới gọi là đáng tin.
ĐN giờ vẫn còn rất nhiều nhà đầu tư từ Bắc vào mua nhưng số lượng rất ít, vì họ mua là xác định xây khách sạn hay nhà hàng. Còn giới đầu cư chuyên lướt đất đã rút từ hồi tháng 3 rồi.

Hung Phuc

Xe điện
Cụ nghe gì báo chí nói bậy nói bạ. Giờ phải như cụ nhìn tận mắt bãi dài và phân tích cụ thẻ mới gọi là đáng tin.
ĐN giờ vẫn còn rất nhiều nhà đầu tư từ Bắc vào mua nhưng số lượng rất ít, vì họ mua là xác định xây khách sạn hay nhà hàng. Còn giới đầu cư chuyên lướt đất đã rút từ hồi tháng 3 rồi.
Bãi Dài cách đây hơn tháng câu chuyện khách cọc 100tr - 200tr / để mua nhưng sau đó chấp nhận mất cọc ko mua nữa là chuyện bình thường cụ nhé, nói như vậy cụ đủ biết nó thế nào. Còn Đà Nẵng đúng là tôi chỉ nghe báo đăng thôi nhưng tôi nghĩ thực tế nó là vậy đó vì nhà đất trong các trung tâm TP còn giảm thì những chỗ hoang vắng nhiều nhà đầu tư kỳ vọng và a dua đi đầu tư BĐS nghỉ dưỡng trong mấy năm qua đến bây giờ vẫn còn nhiều người ko biết gì về thị trường và họ vẫn kỳ vọng

Hung Phuc

Xe điện

Jiren198

Xe điện
Sắp tới lượt GB...nhiều cụ ôm trái đắng
http://www.baoxaydung.com.vn/news/vn/bat-dong-san/khanh-hoa-du-an-the-arena-bi-dinh-chi-chu-dau-tu-van-thi-cong-rao-ban-ram- ro.html

Thời buổi này đâu cũng vậy, q chức khốn nạn,đất đai giá trị, nó bẫy pháp lý trước ,ăn lần 1 cho các ô lách luật,khi các ô béo nó vặt lần 2 theo luật....vặt lông vịt.....nc là q điểm đầu tư mỗi người, mong a chị e đc mùa, vì là tâm huyết của mình,mồ hôi nước mắt....nhưng lò cháy nhiều,ai đen phải chịu thui....

Hung Phuc

Xe điện
Thời buổi này đâu cũng vậy, q chức khốn nạn,đất đai giá trị, nó bẫy pháp lý trước ,ăn lần 1 cho các ô lách luật,khi các ô béo nó vặt lần 2 theo luật....vặt lông vịt.....nc là q điểm đầu tư mỗi người, mong a chị e đc mùa, vì là tâm huyết của mình,mồ hôi nước mắt....nhưng lò cháy nhiều,ai đen phải chịu thui....
Mình xây cái nhà xí bé tý mắt trước mắt sau đã có 1 đoàn vào lập biên bản nếu ko xin phép, đây nó xây cả một dự án ngồi trên máy cũng nhìn thấy, nó quảng cáo rầm rộ, bán cho bao nhiêu người giờ mới lòi ra sai phạm, chỉ khổ người đầu tư, quan chức kiểm điểm, rút kinh nghiệm, cùng lắm thì vào tù ngồi là xong chuyện

Jiren198

Xe điện
Mình xây cái nhà xí bé tý mắt trước mắt sau đã có 1 đoàn vào lập biên bản nếu ko xin phép, đây nó xây cả một dự án ngồi trên máy cũng nhìn thấy, nó quảng cáo rầm rộ, bán cho
bao nhiêu người giờ mới lòi ra sai phạm, chỉ khổ người đầu tư, quan chức kiểm điểm, rút kinh nghiệm, cùng lắm thì vào tù ngồi là xong chuyện
Gb1 mãi ko có sổ, lại gd2 nữa,chắc lại đói vốn chỗ nào,nên lùa tiếp

Hung Phuc

Xe điện
Gb1 mãi ko có sổ, lại gd2 nữa,chắc lại đói vốn chỗ nào,nên lùa tiếp
Hôm qua có mấy người lên gặp HT, nó lại hẹn 12 tháng nữa , đúng là gặp phải thằng họ hứa thì cứ ngậm bồ hòn làm ngọt , cái biên bản nó ghi sai ngày tháng mà mấy ông lên gặp cũng ký, đúng là trò hề.
Dự án là bán nhà ở HTTLai mà nó hứa cấp sổ đất nền mà cũng tin....

vesbo

Xe tải
Số 12 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu G - Hà Nội
Pháp lý đang ngon nhất là khu TĐC sổ trên tay luôn
Vâng pháp lý rõ ràng, đag có sale chào e giá nền Cam Lâm, cách bãi dài 3km sổ đỏ đầy đủ r, lô từ 250-350m giá 4-5T/m. E đang phân vân nên muốn tham khảo cccm trên này

Dream Hilux

Xe tăng
Vâng pháp lý rõ ràng, đag có sale chào e giá nền Cam Lâm, cách bãi dài 3km sổ đỏ đầy đủ r, lô từ 250-350m giá 4-5T/m. E đang phân vân nên muốn tham khảo cccm trên này
Có thể khu bên kia đường 1A

Trạng thái
Thớt đang đóng