[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ms.Huyen

Xe tải
Hình như Gamuda liên kết với bên Vietinbank đúng ko mợ Huyền. Mình có bà chị định mua 1 căn, nhưng chưa đủ xèng nên đang phân vân phương án vay ngân hàng. Mợ có biết bạn nào ngân hàng thì giới thiệu giúp nhé
Cụ check inbox giúp em nhé

Hatinhnghean

Xe máy
Chào các cụ
Em xem căn 3pn The Zen rất là ưng rồi nhưng còn vài băn khoăn trước khi quyết các cụ tư vấn giúp em nhé:
- Lúc mưa to đường gom vành đai 3 đoạn từ Zen lên Tam Trinh có ngập lụt ko ạ?
- Con em đang học cấp 1 và mẫu giáo chuyển về đây học trường nào gần ạ( trường gần đấy SIS em tham khảo và ko đủ tài chính để con học)
- Căn em đang thích mặt giáp đường có ồn nhiều không nhỉ cụ nào ở mặt trước chia sẻ giúp em ạ
Mong các cụ tư vấn nhiệt tình ạ
E đang ở the two đc 1 năm có yk như này:
- Câu 1: Đường nội bộ Ga thì ko ngập bác nhé, kể cả mấy trận mưa to vừa qua; Còn đường tam trinh nó ko ngập to nhưng thì do đường xấu nên vẫn lầy lội lõm bõm :D
- Câu 2: Cháu mà đang học trường quốc tế thì cho học tiếp vinschool ạ, nếu đang học trường công thì học tiểu học yên sở ạ
- Câu 3: Ồn ạ (nếu mở cửa), đóng thì kín hơn. Nhưng sát đường thì cân nhắc hướng # ah

SAN MD

Đi bộ
E đang ở the two đc 1 năm có yk như này:
- Câu 1: Đường nội bộ Ga thì ko ngập bác nhé, kể cả mấy trận mưa to vừa qua; Còn đường tam trinh nó ko ngập to nhưng thì do đường xấu nên vẫn lầy lội lõm bõm :D
- Câu 2: Cháu mà đang học trường quốc tế thì cho học tiếp vinschool ạ, nếu đang học trường công thì học tiểu học yên sở ạ
- Câu 3: Ồn ạ (nếu mở cửa), đóng thì kín hơn. Nhưng sát đường thì cân nhắc hướng # ah
rất cảm ơn cụ đã tư vấn kỹ ạ.

Hatinhnghean

Xe máy
rất cảm ơn cụ đã tư vấn kỹ ạ.
Ý 3 thì bác nên đến Ga vào buổi tối và vào xem nhà mà bác định mua vào buổi tối để ktra thực tế ạ :D
Ở TWO nhiều bác sau khi nhận nhà cũng kêu ồn (mặc dầu cách đường rất xa, ko gần như zen) :D

bocubon2015

Đi bộ
Các cụ cho E hỏi 1.4tỷ có ở được đây ko ạ. 2 ngủ 2 vs tờ The Two ạ

Lamborghini 1985

Xe tăng
Các cụ cho E hỏi 1.4tỷ có ở được đây ko ạ. 2 ngủ 2 vs tờ The Two ạ
Không nhé! Chỉ mua đc 1PN The Two thôi cụ. 2PN giá gốc quanh mốc 2 tỷ, còn hiện tại đã nhận nhà và đóng phí bảo trì rồi và các thủ tục sang tên thì chắc chắn giá phải từ 2,15 tỷ trở lên. Đến The One cũng không có giá cụ đưa ra :)

bocubon2015

Đi bộ
Buồn cụ nhỉ :(, thôi E chịu khó đi xa vậy !

hahaha111

Xe máy
E chưa thấy toà nào test đèn lâu như the zen. Test mấy tháng rồi mà nhìn ngoài trông vẫn chỗ hỏng chỗ được. haiz

Ý 3 thì bác nên đến Ga vào buổi tối và vào xem nhà mà bác định mua vào buổi tối để ktra thực tế ạ :D
Ở TWO nhiều bác sau khi nhận nhà cũng kêu ồn (mặc dầu cách đường rất xa, ko gần như zen) :D
Zen được cái Kính cách âm tốt hơn hẳn so với Two mà bác. Two lùi vào được khoảng 30m cũng chỉ bằng độ cao của 8 tầng thôi mà.

Ms.Huyen

Xe tải
Khu đô thị Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội đã vinh dự nhận giải thưởng “The Outstanding Overseas Project Award” (Dự án bất động sản xuất sắc ở nước ngoài) tại The Edge Malaysia Property Excellence Awards 2019 tại thủ đô Kuala Lumpur, Malaysia.
Đây là Giải thưởng dành cho các dự án xuất sắc ở các quốc gia khác được thực hiện bởi các nhà phát triển bất động sản khu vực tư nhân của Malaysia; với quy trình đánh giá nghiêm ngặt dựa trên chất lượng sản phẩm, thiết kế, sự đổi mới, khả năng tiếp cận và kết nối cộng đồng (không gian sử dụng chung và những tiện ích khác), chi phí đất đai và vị trí.
Cùng với đó, Tổng công ty Gamuda Berhad tại Malaysia cũng được tôn vinh ở hạng mục đặc biệt “Top 10 Property Developer Awards” - Top 10 nhà phát triển bất động sản hàng đầu Malaysia cho những đóng góp và cống kiến của công ty đối với ngành bất động sản trong nước và nước ngoài.

1.jpg 2.jpg 3.jpg

Hatinhnghean

Xe máy
Khu đô thị Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội đã vinh dự nhận giải thưởng “The Outstanding Overseas Project Award” (Dự án bất động sản xuất sắc ở nước ngoài) tại The Edge Malaysia Property Excellence Awards 2019 tại thủ đô Kuala Lumpur, Malaysia.
Đây là Giải thưởng dành cho các dự án xuất sắc ở các quốc gia khác được thực hiện bởi các nhà phát triển bất động sản khu vực tư nhân của Malaysia; với quy trình đánh giá nghiêm ngặt dựa trên chất lượng sản phẩm, thiết kế, sự đổi mới, khả năng tiếp cận và kết nối cộng đồng (không gian sử dụng chung và những tiện ích khác), chi phí đất đai và vị trí.
Cùng với đó, Tổng công ty Gamuda Berhad tại Malaysia cũng được tôn vinh ở hạng mục đặc biệt “Top 10 Property Developer Awards” - Top 10 nhà phát triển bất động sản hàng đầu Malaysia cho những đóng góp và cống kiến của công ty đối với ngành bất động sản trong nước và nước ngoài.

View attachment 3969351 View attachment 3969352 View attachment 3969353
Mợ cho e hỏi chút, đầu cổng 3 của GA đang mở rộng lối vào ạ ?? Thấy mỗi dọn dẹp thôi chứ chưa làm đá cũng chả đi được

NVK2011

Xì hơi lốp
Ban
Em vừa chụp The Zen. CĐT đang test đèn LED các cụ ạ

Ban đêm nhìn lên Zen lung linh như đang ở Thưởng hải vậy. Kiểu này khối ông lái trên cao tốc hôn mông nhau ban đêm.

Ms.Huyen

Xe tải
Mợ cho e hỏi chút, đầu cổng 3 của GA đang mở rộng lối vào ạ ?? Thấy mỗi dọn dẹp thôi chứ chưa làm đá cũng chả đi được
Em cũng chưa nắm được thông tin chính xác, em sẽ cập nhật tình hình tới các cụ sau ạ

hahaha111

Xe máy
The zen sửa đèn mãi chưa xong. Chắc tết năm sau mới hoạt động được. Haiz thế mà cũng gọi là phân khúc cao cấp!

Nông_Dân.

Đi bộ
The zen sửa đèn mãi chưa xong. Chắc tết năm sau mới hoạt động được. Haiz thế mà cũng gọi là phân khúc cao cấp!
Em là cư dân zen, hay nói cách khác zen là nhà em :). Đèn với đóm đó chả đem lại tí lợi ích nào cho em cả nên cứ .... kệ tía nó thui. Cụ có phải là cư dân zen không mà cứ chê cái chỗ chui ra chui vào của tụi em lắm thế kkkk

Trạng thái
Thớt đang đóng