[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hatinhnghean

Xe máy
Vâng cụ em định qua tết xuống tiền cụ ạ. Chư năm nay em không được tuổi :D
Mà mua khu này thì bác phải làm gần đây rồi :) Chứ e đi làm 11km cũng ớn khi mà tam trinh xấu mãi. 2 năm về ở vẫn y nguyên.

huudv

Đi bộ
Mà mua khu này thì bác phải làm gần đây rồi :) Chứ e đi làm 11km cũng ớn khi mà tam trinh xấu mãi. 2 năm về ở vẫn y nguyên.
Vk em VTC 18 Tam Trinh thì đi có nhanh không bác. Em ưu tiên gần vk còn em đi xa tý cũng được. Em thì làm về mạn Mỹ Đình đi dọc đường Vành Đài 3 chắc đỡ hơn chút.

Hatinhnghean

Xe máy
Vk em VTC 18 Tam Trinh thì đi có nhanh không bác. Em ưu tiên gần vk còn em đi xa tý cũng được. Em thì làm về mạn Mỹ Đình đi dọc đường Vành Đài 3 chắc đỡ hơn chút.
Hix, 2 vk ck bác nó xa cả 2 đầu tổ quốc rồi :)
Chứ từ vtc về gamuda có hơn 4km, thẳng đường bác ạ. Quanh khu này mà giá tầm < 2 tỷ thì chỉ có gamuda ngon lành nhất thôi :D Chứ đắt tiền thì mua trục minh khai gần times rồi.
Bác ở MĐ mà đi ô tô thì ở GA lại tiện ạ, chứ xe máy nghĩ đã xa rồi :(

ats2011

Xe tải
Vk làm Tam Trinh thì cụ mua ga là hợp lý rồi, lấy tòa the one, chênh tiền với the two thì cụ làm thêm con oto nữa đóng thẳng vdd3 đến MĐ, chứ đi nguyễn xiển, phạm hùng xa lắm đấy. E htrc có việc đi từ ga ra hàm nghi ko phải giờ cao điểm mà xe máy mất toi 35-40 phút rồi, vào ngày đi làm chắc tầm cả tiếng đấy cụ hoặc cụ phải đi sớm về muộn

Tran Minh Hien

Xe hơi
Giá cả bt lk ở Ga có biến động gì không cc nhỉ? Ở Vin Reverside giá tăng kinh quá.

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Hix, 2 vk ck bác nó xa cả 2 đầu tổ quốc rồi :)
Chứ từ vtc về gamuda có hơn 4km, thẳng đường bác ạ. Quanh khu này mà giá tầm < 2 tỷ thì chỉ có gamuda ngon lành nhất thôi :D Chứ đắt tiền thì mua trục minh khai gần times rồi.
Bác ở MĐ mà đi ô tô thì ở GA lại tiện ạ, chứ xe máy nghĩ đã xa rồi :(
Không tiện gì đâu bác. Giờ thường không sao, tầm 4-6h đi mai dịch hoặc khuất duy tiến quá khổ ải :((

Prodin

Xe tăng
Website
v-point.vn
Các cụ cho em hỏi ở khu này có căn tầm 120m2; xây khoảng 80m2 không nhỉ? Giá bán khoảng bn ạ?

Prodin

Xe tăng
Website
v-point.vn
Cháu có căn ST5 cần bán gấp nhà liền kề trong khu Gamuda Dahlia. DT đất là 96m2, diện tích xây dựng 60m2 x 4 tầng. Hướng TB đối diện vườn hoa cuối khu, gần góc cua.
Cccm có nhu cầu quan tâm ới cháu nhé.
Giá bán thế nào hả cụ? Em quan tâm.

dangnhdev

Xe đạp
Các cụ ở liền kề cho em hỏi vấn đề muỗi với ạ. Em đang nhắm mua 1 căn ST5 mà có 2 người quen đang ở Lily và Botanica thì đều kêu là rất nhiều muỗi phải đóng cửa cả ngày. Buổi tối đi dạo thì bị muỗi đốt sưng vù nên cũng không ai đi dạo, vậy vấn đề này có thể xử lý được không, chứ cảnh quan như thế mà không tận dụng được thì em thấy không được xứng đáng với giá tiền lắm :(

Ms.Huyen

Xe tải
Các cụ ở liền kề cho em hỏi vấn đề muỗi với ạ. Em đang nhắm mua 1 căn ST5 mà có 2 người quen đang ở Lily và Botanica thì đều kêu là rất nhiều muỗi phải đóng cửa cả ngày. Buổi tối đi dạo thì bị muỗi đốt sưng vù nên cũng không ai đi dạo, vậy vấn đề này có thể xử lý được không, chứ cảnh quan như thế mà không tận dụng được thì em thấy không được xứng đáng với giá tiền lắm :(
Những khu đô thị nhiều cây xanh như này sẽ rất nhiều muỗi, mặc dù CĐT có đi phun thuốc diệt muỗi mỗi tháng 2 lần nhưng vẫn ko đáng kể cụ ạ. Em thấy anh chị cư dân có dùng loại bình xịt chống muỗi, mùa hè các cụ mặc quần áo ngắn, nếu đi dạo bộ em nghĩ là nên mua sử dụng.

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Mua có nhiều muỗi khoảng sau tết âm, trời nồm ẩm, nhưng cũng ko đến mức đi dạo ngoài đường mà bị muỗi đốt, và ko có ai đi dạo cả, BQL phun thuốc định kỳ 1 tháng 1 lần, còn nhà tầng 1 phải làm các loại cửa lưới chống muỗi kết hợp phun muỗi khoảng 6th/1 lần thì ổn hết

tung1311 .

Xe điện
Những khu đô thị nhiều cây xanh như này sẽ rất nhiều muỗi, mặc dù CĐT có đi phun thuốc diệt muỗi mỗi tháng 2 lần nhưng vẫn ko đáng kể cụ ạ. Em thấy anh chị cư dân có dùng loại bình xịt chống muỗi, mùa hè các cụ mặc quần áo ngắn, nếu đi dạo bộ em nghĩ là nên mua sử dụng.
sống ở đây để hòa mình cùng thiên nhiên, muông thú mà. thấy bảo còn có cả các loại hiếm gặp như rắn, chuột big size nữa đúng ko Ms.Huyen :D
nhìn chung khó có gì hoàn hảo đc :D

Trạng thái
Thớt đang đóng