[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

buicongchuc

Tháo bánh

barca6996

Xe container
Có mợ ạ, những cặp vợ chồng sinh ra để cho nhau. Họ tâm đầu ý hợp, nói ít hiểu nhiều, lúc nào cũng như đôi chim cu. Có những loài động vật như chim cu, chim cánh cụt, hoàng anh... sống với nhau trọn đời; 1 con chết thì con còn lại ủ rũ một dạo rồi cũng chết theo. Chả lẽ con người lại thua chúng, mợ nhể!!!!
Hiểu nhau đến mức vỗ mông cái là biết đổi tư thế 😁

buicongchuc

Tháo bánh
Em cố không tưởng tượng ạ :)) :))
Lão tưởng tượng thế nào mà bị chọc thủng bánh xe thế :)) Thôi em méo dám comment ở thớt tự sướng của thằng YSL nữa kẻo nó cho chọc thủng lốp.

gacan

Xe tăng
Theo kinh nghiệm của e khi nào nữ giới chủ động đòi ngồi lên trên là lúc đó sướng rồi. Cụ nào chịu đc nhiệt để các bạn ấy sàng thì họ sẽ rất sướng. Các cụ chịu khó tập cơ đùi & cơ mông sẽ cải thiện rất nhiều!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

bmw123456

Xe hơi
Chính xác là như vậy... nhưng có mấy ông chịu tập cơ mông với cơ đùi đâu.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Theo kinh nghiệm của e khi nào nữ giới chủ động đòi ngồi lên trên là lúc đó sướng rồi. Cụ nào chịu đc nhiệt để các bạn ấy sàng thì họ sẽ rất sướng. Các cụ chịu khó tập cơ đùi & cơ mông sẽ cải thiện rất nhiều!
Nhiều mợ lười lắm, muốn sướng nhưng không muốn vất vả, chỉ lúc không kiềm được ưỡn với véo là giỏi.

thngaylangthang

Xe ngựa
Phải đưa về đây chém ló mí đã
Em chào CCCM
Bài viết sau đây rất nghiêm túc do Báo Dân trí (Bộ LĐ-TBXH) đưa ra số liệu, nên mod đừng xóa thớt của em đi nhé :)
Trích nguyên văn báo Dân trí:

Căn bệnh khó nói này ở nam giới có thể bắt nguồn từ yếu tố tâm lý, do lạm dụng thủ dâm hoặc do nguyên nhân thực thể như rối loạn nội tiết.
Thế nào là xuất tinh sớm?
Một nghiên cứu đa quốc gia năm 2005 chỉ ra, thời gian quan hệ trung bình của nam giới là 5, 4 phút. Với thời gian đó, tương đối đủ để thỏa mãn người nam giới và “đối tác”.
Theo định nghĩa mới nhất của Hội Y học giới tính thế giới thì xuất tinh sớm là rối loạn hoạt động tình dục ở nam giới biểu hiện bởi thời gian xuất tinh ngắn xảy ra ở tất cả hoặc hầu hết những lần quan hệ tình dục.
Cụ thể, thời gian quan hệ dưới 1 phút đối với xuất tinh sớm nguyên phát (bị từ những lần quan hệ đầu tiên trong đời) và dưới 3 phút đối với xuất tinh sớm thứ phát (trải qua một thời gian dài bình thường nhưng gần đây bị xuất tinh sớm);không có khả năng kìm hãm xuất tinh.
Việc chẩn đoán có xuất tinh sớm hay không, không đơn thuần chỉ căn cứ vào thời gian quan hệ. Do vậy, khi bạn có nghi ngờ mình bị xuất tinh sớm, cần đến gặp bác sĩ chuyên khoa Nam học khám để được tư vấn chính xác nhất.

Bài viết đầy đủ tại đây:
https://dantri.com.vn/suc-khoe/thu-pham-khien-canh-may-rau-bi-xuat-tinh-som-20201018105750321.htm

Như vậy 5 phút được cho là bình thường à các cụ, dưới 5 phút mới bị cho là sớm? Em tưởng phải lâu hơn nữa chứ nhỉ :)
CCCM cho em vài nhận xét khách quan nam giới với :)

Thấy mấy cụ cụ lập thớt " căng thẳng " em lại đẩy thớt này lên để các bác chưa xem được cái " căng thẳng " thì vào đây, mai ngày kia sẽ xem được ;)

À vừa thấy mợ langthangnoidau tư vấn và trích dẫn nhiều nguồn, em tag vào đây xem mợ có gì tư vấn cho các cụ, các mợ không ;))

langthangnoidau

Xe buýt
Thấy mấy cụ cụ lập thớt " căng thẳng " em lại đẩy thớt này lên để các bác chưa xem được cái " căng thẳng " thì vào đây, mai ngày kia sẽ xem được ;)

À vừa thấy mợ langthangnoidau tư vấn và trích dẫn nhiều nguồn, em tag vào đây xem mợ có gì tư vấn cho các cụ, các mợ không ;))
Được cơ động ưu ái quá ^^ Tôi muốn thử xem góc nhìn của đàn ông về c/s, về phụ nữ, về gia đình và các mqh xã hôi thôi mà.
Voz toàn hội trẻ trâu xốc nổi, các cụ Ộp thì hết tuổi trâu rồi nh vẫn húng lắm 😆😆😆
Cơ bản tôi kết luận dư này, động chạm cụ nào lượng thứ nhé, cứ có mối quan hệ nào NHẠT thì đảm bảo cụ đấy chưa hoặc ít đưa vợ/ng yêu lên đỉnh.
Có cái món z mà tốt thì cứu vãn được nhiều cái. Nhưng lại nghịch lý ở chỗ, pn cần được yêu rồi mới lên đỉnh được!

Chỉ cần cụ rót là cũng lên ác rồi :))
Được cơ động ưu ái quá ^^ Tôi muốn thử xem góc nhìn của đàn ông về c/s, về phụ nữ, về gia đình và các mqh xã hôi thôi mà.
Voz toàn hội trẻ trâu xốc nổi, các cụ Ộp thì hết tuổi trâu rồi nh vẫn húng lắm 😆😆😆
Cơ bản tôi kết luận dư này, động chạm cụ nào lượng thứ nhé, cứ có mối quan hệ nào NHẠT thì đảm bảo cụ đấy chưa hoặc ít đưa vợ/ng yêu lên đỉnh.
Có cái món z mà tốt thì cứu vãn được nhiều cái. Nhưng lại nghịch lý ở chỗ, pn cần được yêu rồi mới lên đỉnh được!
Nôm na phần lớn phụ nữ muốn lên được đỉnh thì đầu tiên phải có tình cảm ( trừ nhưng trường hợp nhu cầu quá cao và đặc biệt ). Còn đàn ông thì có thể lên đỉnh với bất kỳ ai. Đúng không mợ ;))

Tính cơ học thì 5p vẫn là sớm cccm ạ.
Nhưng đặt vào hoàn cảnh và con ng cụ thể, thì 3p hay 5p vẫn đủ làm pn lên đỉnh, quan trọng là trước và sau 5p đó diễn ra chuyện gì 😘
Đôi khi cảm xúc dâng trào chỉ cần trong thang máy từ tầng 1 đến tầng 30 đã lên đỉnh Mẫu Sơn mợ nhỉ, nhưng khi không thì 30 phút 60 phút vẫn trơ như đá ;)

langthangnoidau

Xe buýt
Cụ kinh nghiệm đầy người rồi còn có ai tư vấn đc tốt hơn cụ 😆
Vẫn là khó lý giải ở chỗ AI là người phù hợp, chắc cccm nhiều kinh nghiệm p vào vote xem tỷ lệ nào hơn:
A, Không yêu vẫn lên đỉnh (bao nhiêu%)
B, Yêu mới lên đỉnh (?%)

Tôi vote luôn
A. 8%
B. 85%

Bigmoto

Xe container
Nôm na phần lớn phụ nữ muốn lên được đỉnh thì đầu tiên phải có tình cảm ( trừ nhưng trường hợp nhu cầu quá cao và đặc biệt ). Còn đàn ông thì có thể lên đỉnh với bất kỳ ai. Đúng không mợ ;))

Đôi khi cảm xúc dâng trào chỉ cần trong thang máy từ tầng 1 đến tầng 30 đã lên đỉnh Mẫu Sơn mợ nhỉ, nhưng khi không thì 30 phút 60 phút vẫn trơ như đá ;)
Ui, nói chuyện thang máy mới nhớ lão nào bên thớt ảnh xưa của cụ Doctor có khoe đi mấy lượt trong thang máy ở Sì gềnh :))

Vẫn là khó lý giải ở chỗ AI là người phù hợp, chắc cccm nhiều kinh nghiệm p vào vote xem tỷ lệ nào hơn:
B, Yêu mới lên đỉnh (?%)

Tôi vote luôn
A. 8%
B. 85%
Đúng là trước đây em nghĩ như mợ, cũng được sống nhiều năm trời nước ngoài cũng như ở nhiều vùng miền. Nghĩ mình cũng có chút kinh nghiệm, nhưng khi vào OF đọc các comment của các cụ, em thấy mình như hạt cát trên xa mạc ;)
Nên em thấy mình còn phải học rất rất nhiều :)

Về cái vonte em thấy mợ đưa tỉ lệ % Không yêu vẫn lên đỉnh cao hơn sẽ hợp lý hơn, nhiều khi phụ nữ lên đỉnh nhưng không biểu hiện ra ngoài vì nhiều lý do, họ vẫn âm thầm lên đỉnh với người không yêu. Phụ nữ xét cho cùng về sinh lý cũng không khác đàn ông là bao nhiêu, chỉ khác phụ nữ bị chi phối tâm lý nhiều hơn nên bị tâm lý lấn át sinh lý. Nhưng ngược lại phụ nữ có một điểm hơn đàn ông rất nhiều, đó là có thể điều khiển thời gian cảm xúc lên đỉnh tốt hơn nhiều đàn ông, xảy ra liên tục trong thời gian ngắn. Cái thời gian này phần lớn đàn ông không tự chủ được.

RosemaryCherry

Xe container
B, Yêu mới lên đỉnh (?%)

Tôi vote luôn
A. 8%
B. 85%
Em nghĩ yêu và có chút cảm xúc hoặc cảm mến nhau nó cũng khác nhau nhiều đúng ko mợ?
Tỉ lệ trên em nghĩ cũng có thể điều chỉnh lại chút. Và thực tế ngoài việc có tình cảm với nhau thì phụ nữ có thể tự điều chỉnh tinh thần của mình để đạt được khoái cảm trong lúc này.
Nhưng về cơ bản thì chỉ có thể đạt được cảm xúc sinh lý khi 2 bên đủ " HỨNG" với nhau. Mà thế nào là đủ lại là vấn đề về gu và lại là cảm xúc.

Đúng là trước đây em nghĩ như mợ, cũng được sống nhiều năm trời nước ngoài cũng như ở nhiều vùng miền. Nghĩ mình cũng có chút kinh nghiệm, nhưng khi vào OF đọc các comment của các cụ, em thấy mình như hạt cát trên xa mạc ;)
Nên em thấy mình còn phải học rất rất nhiều :)

Về cái vonte em thấy mợ đưa tỉ lệ % Không yêu vẫn lên đỉnh cao hơn sẽ hợp lý hơn, nhiều khi phụ nữ lên đỉnh nhưng không biểu hiện ra ngoài vì nhiều lý do, họ vẫn âm thầm lên đỉnh với người không yêu. Phụ nữ xét cho cùng về sinh lý cũng không khác đàn ông là bao nhiêu, chỉ khác phụ nữ bị chi phối tâm lý nhiều hơn nên bị tâm lý lấn át sinh lý. Nhưng ngược lại phụ nữ có một điểm hơn đàn ông rất nhiều, đó là có thể điều khiển thời gian cảm xúc lên đỉnh tốt hơn nhiều đàn ông, xảy ra liên tục trong thời gian ngắn. Cái thời gian này phần lớn đàn ông không tự chủ được.
Em đồng ý với bác là phụ nữ bị tâm lý lấn át sinh lý nhiều hơn đàn ông. Nên phụ nữ nếu tự cởi được tâm lí cho mình thì cảm xúc sẽ thăng hoa hơn rất nhiều! Sự điều khiển thời gian cảm xúc khi lên đỉnh em nghĩ có thể luyện tập được một phần thôi, vấn đề chính lại vẫn là nồng độ estrogen trong mỗi cơ thể và tâm trạng ở thời điểm đó. Có thể vẫn là cô ấy, và vẫn đối tác đó nhưng hôm nay có thể chỉ cần 10phút để lên đỉnh, nhưng hôm sau phải cần 50phút, hoặc 1 lần vẫn không thể đạt được khoái cảm và phải 5 lần thì mới thăng hoa được.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net