[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

mèo lang thang

Xe buýt
Cụ kinh nghiệm đầy người rồi còn có ai tư vấn đc tốt hơn cụ 😆
Vẫn là khó lý giải ở chỗ AI là người phù hợp, chắc cccm nhiều kinh nghiệm p vào vote xem tỷ lệ nào hơn:
A, Không yêu vẫn lên đỉnh (bao nhiêu%)
B, Yêu mới lên đỉnh (?%)

Tôi vote luôn
A. 8%
B. 85%
Em thấy hơi phiến diện mợ ạ, thực ra là tâm lý thoải mái dễ lên đỉnh, tâm lý không thoải mái thì khó lên đỉnh.
Tâm lý thoải mái bao gồm kết quả của suy nghĩ cởi mở, cởi mở ở mức độ cao thì thấy hay hay là có thể được, mức độ này người ta quy là phóng túng, nên ở không ít người, bất luận nam hay nữ, gặp người có vẻ hợp thì vẫn có thể thỏa mãn, vẫn có thể lên đỉnh, mà càng là thoải mái tâm lý thì càng biết cách tìm kiếm theo đuổi hạnh phúc của bản thân, lên đỉnh cũng là một dạng hạnh phúc mà.
Tâm lý không thoải mái thì dù là người thân thiết, yêu thương vẫn tạm thời không có nhu cầu, đã không nhu cầu thì không nghĩ đến, nếu miễn cưỡng phối hợp thì tâm lý càng ngăn cản, càng khó xuất hiện lên đỉnh, càng không thèm quan tâm làm thế nào để lên đỉnh, làm thế nào để hạnh phúc.
Nam giới hay nữ giới thì cũng thế thôi, có khác là khác ở ảnh hưởng văn hóa xã hội lên nữ nặng hơn nam (châu Á).

RosemaryCherry

Xe container
Em thấy hơi phiến diện mợ ạ, thực ra là tâm lý thoải mái dễ lên đỉnh, tâm lý không thoải mái thì khó lên đỉnh.
Tâm lý thoải mái bao gồm kết quả của suy nghĩ cởi mở, cởi mở ở mức độ cao thì thấy hay hay là có thể được, mức độ này người ta quy là phóng túng, nên ở không ít người, bất luận nam hay nữ, gặp người có vẻ hợp thì vẫn có thể thỏa mãn, vẫn có thể lên đỉnh, mà càng là thoải mái tâm lý thì càng biết cách tìm kiếm theo đuổi hạnh phúc của bản thân, lên đỉnh cũng là một dạng hạnh phúc mà.
Tâm lý không thoải mái thì dù là người thân thiết, yêu thương vẫn tạm thời không có nhu cầu, đã không nhu cầu thì không nghĩ đến, nếu miễn cưỡng phối hợp thì tâm lý càng ngăn cản, càng khó xuất hiện lên đỉnh, càng không thèm quan tâm làm thế nào để lên đỉnh, làm thế nào để hạnh phúc.
Nam giới hay nữ giới thì cũng thế thôi, có khác là khác ở ảnh hưởng văn hóa xã hội lên nữ nặng hơn nam (châu Á).
Thật ra mợ đang nói đến mối quan hệ của các cặp đôi rồi. Vậy những kiểu 1night stand hay dạng như thế cũng ko ít ??? Đúng như mợ nói là do suy nghĩ thôi, nên tỉ lệ 96/69 % đi chăng nữa cũng chỉ là tương đối thôi.

vấn đề là lên đỉnh có nhiều dạng, chứ không đơn thuần là 1 loại. Vậy nên việc quan trọng nhất đó chính là phụ nữ phải biết chính xác mình có thể lên đỉnh ở những loại nào, và nếu đối tác là người có kĩ năng và khéo léo thì tuyệt, còn ko thì chính mình phải dẫn dắt họ để đạt được khoái cảm cao trào đúng ko mợ???

Ah mà tại sao chúng ta cứ nói đến cảm xúc của phụ nữ mà ko đề cập đến kích thước, và kĩ năng của đàn ông???? Điều này cũng chiếm trên dưới 50% vào sự lên đỉnh của phụ nữ chứ???? Kích thước nhỏ và ngắn quá thì lại phải mất thời gian nhiều hơn chẳng hạn. Ah mà mình là người tốt :D :D :D thôi nên làm phước phóng sinh luôn con nhỏ đi phải ko ạ????=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

langthangnoidau

Xe buýt
Em nói kinh nghiệm cá nhân mà các cccm vào phản biện ác quá, lại chả đưa ra tỷ lệ cụ thể.
Giờ bàn đến kích thước kỹ năng thì vi mô quá, bàn đến việc lên đỉnh của các mợ top mới bền được mợ Ry ạ

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Há há, e thích thọ, k thích cái món này. Đời có nhiều cái khác mà
Nhường các cụ mợ khác ạ
đây là thông số để mợ tham khảo thêm
  • Một người trung bình quan hệ tình dục 5,778 lần trong đời
  • 3% số người quan hệ tình dục mỗi ngày
  • 20% số người quan hệ tình dục vài lần một tuần
  • Chúng ta dành trung bình 2.808 giờ trong cuộc đời của mình để quan hệ tình dục (giả sử bạn hoạt động tình dục từ 16-60)
  • Đó là một con số khổng lồ 117 ngày
có một điều thú vị là lượng hóc môn oxytocin tạo ra khi nam và nữ xxx tương đương với việc bạn vuốt ve chăm sóc 100 con mèo (mèo thật). Mợ chọn việc thật khó khăn

RosemaryCherry

Xe container
Em nói kinh nghiệm cá nhân mà các cccm vào phản biện ác quá, lại chả đưa ra tỷ lệ cụ thể.
Giờ bàn đến kích thước kỹ năng thì vi mô quá, bàn đến việc lên đỉnh của các mợ top mới bền được mợ Ry ạ
Dạ vâng mợ.
Vấn đề nằm ở chỗ phụ nữ lên đỉnh được đâu chỉ do mình đâu (ummmm nếu cái này nó lại thành ra mastubation rồi ợ :D )
Nên nó sẽ phải cần thêm những yếu tố "quan trọng" liên quan trực tiếp đến quá trình đúng ko mợ ;););)

langthangnoidau

Xe buýt
Đúng là trước đây em nghĩ như mợ, cũng được sống nhiều năm trời nước ngoài cũng như ở nhiều vùng miền. Nghĩ mình cũng có chút kinh nghiệm, nhưng khi vào OF đọc các comment của các cụ, em thấy mình như hạt cát trên xa mạc ;)
Nên em thấy mình còn phải học rất rất nhiều :)

Về cái vonte em thấy mợ đưa tỉ lệ % Không yêu vẫn lên đỉnh cao hơn sẽ hợp lý hơn, nhiều khi phụ nữ lên đỉnh nhưng không biểu hiện ra ngoài vì nhiều lý do, họ vẫn âm thầm lên đỉnh với người không yêu. Phụ nữ xét cho cùng về sinh lý cũng không khác đàn ông là bao nhiêu, chỉ khác phụ nữ bị chi phối tâm lý nhiều hơn nên bị tâm lý lấn át sinh lý. Nhưng ngược lại phụ nữ có một điểm hơn đàn ông rất nhiều, đó là có thể điều khiển thời gian cảm xúc lên đỉnh tốt hơn nhiều đàn ông, xảy ra liên tục trong thời gian ngắn. Cái thời gian này phần lớn đàn ông không tự chủ được.
Tỷ lệ trên là thống kê thực tế mà, chồng cũ em chắc p buồn lắm nếu biết tỷ lệ này.

langthangnoidau

Xe buýt
đây là thông số để mợ tham khảo thêm
  • Một người trung bình quan hệ tình dục 5,778 lần trong đời
  • 3% số người quan hệ tình dục mỗi ngày
  • 20% số người quan hệ tình dục vài lần một tuần
  • Chúng ta dành trung bình 2.808 giờ trong cuộc đời của mình để quan hệ tình dục (giả sử bạn hoạt động tình dục từ 16-60)
  • Đó là một con số khổng lồ 117 ngày
có một điều thú vị là lượng hóc môn oxytocin tạo ra khi nam và nữ xxx tương đương với việc bạn vuốt ve chăm sóc 100 con mèo (mèo thật). Mợ chọn việc thật khó khăn
Nguồn thống kê đâu vậy cụ, cái số 5,778 e đã thấy ko khả thi😅

mèo lang thang

Xe buýt
Thật ra mợ đang nói đến mối quan hệ của các cặp đôi rồi. Vậy những kiểu 1night stand hay dạng như thế cũng ko ít ??? Đúng như mợ nói là do suy nghĩ thôi, nên tỉ lệ 96/69 % đi chăng nữa cũng chỉ là tương đối thôi.

vấn đề là lên đỉnh có nhiều dạng, chứ không đơn thuần là 1 loại. Vậy nên việc quan trọng nhất đó chính là phụ nữ phải biết chính xác mình có thể lên đỉnh ở những loại nào, và nếu đối tác là người có kĩ năng và khéo léo thì tuyệt, còn ko thì chính mình phải dẫn dắt họ để đạt được khoái cảm cao trào đúng ko mợ???

Ah mà tại sao chúng ta cứ nói đến cảm xúc của phụ nữ mà ko đề cập đến kích thước, và kĩ năng của đàn ông???? Điều này cũng chiếm trên dưới 50% vào sự lên đỉnh của phụ nữ chứ???? Kích thước nhỏ và ngắn quá thì lại phải mất thời gian nhiều hơn chẳng hạn. Ah mà mình là người tốt :D :D :D thôi nên làm phước phóng sinh luôn con nhỏ đi phải ko ạ????=))=))=))
Tỷ lệ chỉ là con số mợ ạ, ai thống kê và phạm vi thống kê sẽ cho ra con số đó, nếu gặp người không thích công khai, dù họ cởi mở trong tình dục, nhưng họ vẫn muốn riêng tư cuộc sống, họ cũng không nói ra chuyện họ thích và theo đuổi nó thế nào. Do vậy số thống kê bản chất chỉ để tham khảo mợ ạ.

Về chi tiết phụ nữ phải biết chính xác mình có thể lên đỉnh ở những loại nào, có người thì nói, có người thể hiện bằng phản ứng, có người đòi hỏi quyền chủ động và áp đặt, phụ nữ có lúc chủ động và chiếm thượng phong, có lúc kệ và đợi, đấy là do tâm lý của người phụ nữ, do vậy, em thấy chuyện ăn tối lãng mạn, rượu vang và nến, giúp phụ nữ tháo bỏ căng thẳng tâm lý là rất chính xác, thoải mái tâm lý thì đường lên đỉnh nó không khó như trèo lên đỉnh Olympia nữa :D, chuyện nhắc ở đâu, thế nào, có lẽ nhiều cụ mợ cũng gặp rồi chứ nhỉ ;)

Lại nói về kích thước và kỹ năng thì cả 2 giới đều phải suy nghĩ rất nghiêm túc mới ổn, em sẽ nói ở còm khác, em phải giải quyết việc bận cái đã.

RosemaryCherry

Xe container
Nguồn thống kê đâu vậy cụ, cái số 5,778 e đã thấy ko khả thi😅
Số đó ít hay nhiều mợ? Thực tế bác ấy lấy số liệu từ bọn huffingtonpost thống kê cho dân Anh.
Nhưng em nghĩ chắc bọn đấy ăn nhiều cá với khoai tây rán nên kém quá thôi. Chứ trung bình con số cho các nước khác gấp 3-4 lần cỡ 17.000-20.000 lần cơ.

langthangnoidau

Xe buýt
Số đó ít hay nhiều mợ? Thực tế bác ấy lấy số liệu từ bọn huffingtonpost thống kê cho dân Anh.
Nhưng em nghĩ chắc bọn đấy ăn nhiều cá với khoai tây rán nên kém quá thôi. Chứ trung bình con số cho các nước khác gấp 3-4 lần cỡ 17.000-20.000 lần cơ.
Chết thật, với tần suất của em p sống gấp đôi tuổi thọ con người hiện nay mới đạt

Chỉnh sửa cuối:
ĐIỂM G VÀ CÔNG THỨC GAV

Nhiều người không biết về Điểm G (G-spot) của phụ nữ, càng không biết là điểm này được đặt tên theo bác sỹ phụ khoa Ernst Gräfenberg, người chuyên nghiên cứu về cơ quan SD nữ và tình dục học.

Điểm G này nằm cách điểm đầu vào âm đạo khoảng 2-3inch, hay tính theo cm thì khoảng 5-7.5cm. Điểm đặc biệt là G-spot không có trong các tài liệu về giải phẫu, nhưng nó lại tác động rất mạnh nên không thể nói là nó không tồn tại. Có thể nói nó có yếu tố tâm linh, khó giải thích bằng khoa học nên muốn tìm ra nó ngoài việc có căn thì còn phải kết hợp đông tây y và cúng.

Nếu ai chưa từng xem ảnh giải phẫu cơ quan sinh dục nữ thì nên xem để hiểu về các khái niệm và biết vị trí của những thành phần quan trọng nhất. Trong bài này tôi dùng hình minh họa do anh bạn BS nha khoa - chuyên gia về sản và sinh dục nữ - gửi tặng. Do lý do bảo mật danh tính nên tôi không tag tên anh nhưng nhiều OFER chắc sẽ nhận ra ngay.

* Trước tiên, tìm điểm G

Để làm điều này, nhẹ nhàng đưa ngón tay trỏ của bạn một hoặc hai inch vào bên trong âm đạo và sau đó cuộn ngón tay của bạn hướng lên về phía rốn. Nếu bạn cảm thấy một khu vực mô xốp có kích thước khoảng đầu ngón tay cái, đó là điểm G.

Khi tác động vào điểm G bằng dương vật, ngón tay hoặc toy sẽ kích thích mạnh hệ thần kinh phụ nữ và tạo nên những cơn co giật, giúp phụ nữ đạt cực khoái và có thể kèm theo hiện tượng xuất tinh nữ.

Cũng cần lưu ý là trước khi khám phá điểm G, cần một màn dạo đầu cẩn thận, kỹ lưỡng để kích thích. Nếu trong trường hợp bạn chạm vào điểm G mà bạn nữ buồn tiểu có nghĩa bạn "đúng vị trí, nhưng sai thời điểm".

* Xuất tinh nữ hay còn gọi là xuất tinh âm đạo

Bất chấp những gì bạn có thể nghe thấy, bạn gái không cần một dương vật để xuất tinh! Bạn chỉ cần một niệu đạo. Niệu đạo của bạn là một ống cho phép nước tiểu đi ra khỏi cơ thể.

Xuất tinh xảy ra khi chất lỏng - không nhất thiết là nước tiểu, một chất lỏng màu trắng giống như sữa rất loãng - bị tống ra khỏi lỗ niệu đạo của bạn trong khi hưng phấn tình dục hoặc cực khoái. Một số người cho rằng chất lỏng này có vị ngọt.

Xuất tinh đến từ các tuyến Skene, hay là tuyến tiền liệt nữ. Chúng nằm trên thành trước của âm đạo, bao quanh niệu đạo. Chúng đều có chứa các lỗ mở có thể giải phóng tinh.

* Liệu có cần một khẩu súng trường để chạm vào điểm G?

Thường thì không, vì điểm G chỉ cách khoảng 5-7cm từ bên ngoài nên chúng ta dễ dàng tiếp cận bằng tay và súng của anh em là thừa đủ để chạm.

Tuy nhiên nó cũng phụ thuộc vào cơ thể từng người và đặc biệt phụ thuộc sự hòa hợp và hiểu rõ cơ thể giữa hai bạn tình. Tốt nhất chúng ta nên tìm hiểu và khám phá trước bằng tay, vừa thử vừa hỏi để xem nó chính xác tới đâu. Sau đó hãy thử một số tư thế để có thể tiếp cận nó một cách dễ dàng hơn, kể cả tư thế quan hệ từ phía sau (doggy) hay nằm úp và đẩy cao mông cùng 2 chân gác lên vai nam giới.

Cũng cần lưu ý rằng không cần phải làm quá mạnh bạo và nhanh, hãy thử một cách chậm và thử tìm những tư thế phù hợp nhất để tiếp cận điểm G. Bạn sẽ thấy ngạc nhiên với cách người phụ nữ phản ứng. Còn nếu bạn là nữ thì bạn sẽ thấy cảm giác cực khó tả.

Có khoảng 5 phương pháp để đạt cực khoái ở nữ. Ở đây tôi sẽ tạm đưa ra một phương pháp kết hợp để giúp phần lớn phụ nữ lên đỉnh.

* Công thức #GAV

G chính là điểm G. A là âm vật hay mọi người quen gọi hột le. Âm vật nằm ở trên đỉnh, nơi môi lớn và môi bé gặp nhau. Đây là nơi tập trung nhiều đầu dây thần kinh. V là Vú, cũng là nơi rất nhạy cảm và dễ bị kích thích.

Nếu bạn tác động đồng thời cả 3 điểm GAV, thì khả năng bạn đưa được người phụ nữ lên đỉnh là rất cao. Khi đó sẽ tới giai đoạn cao trào và có thể dẫn tới xuất tinh nữ. Một số người phụ nữ nói rằng giai đoạn này kéo dài khoảng 6-10 giây, cũng có người cảm thấy nó kéo dài hơn và muốn thả lỏng cơ thể sau giai đoạn bị co giật một cách vô thức.

* Điểm A (A-spot)

Không phải ai cũng có điểm A, nó nằm sâu hơn khoảng 5-6 so với điểm G và gần khu vực cổ tử cung và bàng quang. Chính vì nó nằm khá sâu (khoảng 11-12cm tính từ phía ngoài) nên không phải ai cũng tiếp cận được điểm A. Điểm A sẽ rất tốt cho màn dạo đầu vì nó giúp tăng độ nhạy cảm và tiết dịch bôi trơn nhiều hơn.

* Các điểm nhạy cảm trên cơ thể phụ nữ

Những vùng nhạy cảm thường thấy: *** tai, lỗ tai, gáy, môi, lưỡi, cổ, ngực (vùng vú), nách, da vùng bụng, khu vực sinh dục ngoài nữ, hậu môn, da đùi,mông, ngón tay, ngón chân, lòng bàn chân, cổ chân và đương nhiên khu vực bên trong của âm đạo.

THẢO LUẬN

Các Cụ các Mợ đã chứng kiến (hoặc trải qua) quá trình xuất tinh nữ bằng cách tác động vào điểm G hoặc theo công thức GAV nói trên chưa? Giai đoạn lên đỉnh này kéo dài bao lâu và có dễ dàng đạt lại trải nghiệm đó không? Bạn đã khám phá ra điểm G của đối tác (hoặc của chính mình) bằng cách nào?

Đang châm cứu bí kíp của cụ,em đọc nhanh,bị tẩu hoả nhập ma,đọc GAV thành JAV...thành thử lại mở xx.. ja v. Cả quán cafe đang thả hồn ngắm...hồ Tây bỗng trố mắt nhìn em,vì cái tiếng phát ra từ âm thanh điện thoại >.<

RosemaryCherry

Xe container
Chết thật, với tần suất của em p sống gấp đôi tuổi thọ con người hiện nay mới đạt
Mợ ko cần thuốc trường sinh, mợ chỉ cần bù lại từ giờ 1 ngày 5 lần, nhiều lần/ tuần cho em là con số cải thiện đáng kể rồi ạ :x :x :x :-*:-*:-*:-*:-*

Tỷ lệ chỉ là con số mợ ạ, ai thống kê và phạm vi thống kê sẽ cho ra con số đó, nếu gặp người không thích công khai, dù họ cởi mở trong tình dục, nhưng họ vẫn muốn riêng tư cuộc sống, họ cũng không nói ra chuyện họ thích và theo đuổi nó thế nào. Do vậy số thống kê bản chất chỉ để tham khảo mợ ạ.

Về chi tiết phụ nữ phải biết chính xác mình có thể lên đỉnh ở những loại nào, có người thì nói, có người thể hiện bằng phản ứng, có người đòi hỏi quyền chủ động và áp đặt, phụ nữ có lúc chủ động và chiếm thượng phong, có lúc kệ và đợi, đấy là do tâm lý của người phụ nữ, do vậy, em thấy chuyện ăn tối lãng mạn, rượu vang và nến, giúp phụ nữ tháo bỏ căng thẳng tâm lý là rất chính xác, thoải mái tâm lý thì đường lên đỉnh nó không khó như trèo lên đỉnh Olympia nữa :D, chuyện nhắc ở đâu, thế nào, có lẽ nhiều cụ mợ cũng gặp rồi chứ nhỉ ;)

Lại nói về kích thước và kỹ năng thì cả 2 giới đều phải suy nghĩ rất nghiêm túc mới ổn, em sẽ nói ở còm khác, em phải giải quyết việc bận cái đã.
Tối em đợi mợ nhá, mình song kiếm hợp bích, em cúng té tí đã :x:x :-*:-*:-*:-*

langthangnoidau

Xe buýt
Mợ ko cần thuốc trường sinh, mợ chỉ cần bù lại từ giờ 1 ngày 5 lần, nhiều lần/ tuần cho em là con số cải thiện đáng kể rồi ạ :x :x :x :-*:-*:-*:-*:-*

Tối em đợi mợ nhá, mình song kiếm hợp bích, em cúng té tí đã :x:x :-*:-*:-*:-*
Cụ kiếm cho em chai thuốc trường sinh khả thi hơn ạ 😆😆😆

Vitamin gogo

Xe buýt
Khi phụ nữ lên đỉnh thì ôi...ôi ....em sướng, sướng rồi

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ sau khi lập gia đình, có vài đứa con, thấy nhà cửa rộng rãi hẳn ra. Đàn ông xế chiều càng nhỏ bé và ủ rũ hơn. Đỉnh nọ đỉnh kia ở thời trẻ thôi.

Tý phệ

Xe điện
Phụ nữ sau khi lập gia đình, có vài đứa con, thấy nhà cửa rộng rãi hẳn ra. Đàn ông xế chiều càng nhỏ bé và ủ rũ hơn. Đỉnh nọ đỉnh kia ở thời trẻ thôi.
Uầy, thế là giờ chỉ Vui Khoẻ có ích thôi ah ?