Hỏi thông tin về KIA MN, em cần mua xe mới

viper2007

Xe điện
KM có 2 loại cơ bản mà các show room thường NK về: PRIMIER, SPECIAL. 2 loại này khác nhau về hình dáng bề ngoài bác ạ.
loai j special có đèn sương mù hình quả trám, có lưới tản nhiệt trước, lưới tản nhiệt sau, và nắp bình xăng khác loại primier đèn sương mù hình tròn, không có lưới tản nhiệt sau
loại special có vành đúc hình bông hoa 5 cánh, loại priomier là vành thường có 5 lỗ tròn.
các chi tiết nhỏ khác em không nhớ ạ
Vậy là đúng loại special rồi, la zăng màu đen có hình bông hoa phay, cửa đổ xăng có cái hoa bằng nhựa màu ghi đúng ko các bác. Em đi xem rồi về thông báo thêm. Công nhận cái xe bé tý vậy mà đắt ghê.

VietlinkJSC

[Tịch thu bằng lái]
vâng, vì xe nó đi rất tiện lợi bác ạ, nếu so với yaris hay i 30 ... thì lại thấy rẻ hơn đấy. em nghĩ mọi sự so sánh đều khập khiễng,

viper2007

Xe điện
KM có 2 loại cơ bản mà các show room thường NK về: PRIMIER, SPECIAL. 2 loại này khác nhau về hình dáng bề ngoài bác ạ.
loai j special có đèn sương mù hình quả trám, có lưới tản nhiệt trước, lưới tản nhiệt sau, và nắp bình xăng khác loại primier đèn sương mù hình tròn, không có lưới tản nhiệt sau
loại special có vành đúc hình bông hoa 5 cánh, loại priomier là vành thường có 5 lỗ tròn.
các chi tiết nhỏ khác em không nhớ ạ
Loại này là loại gì hả bác http://xe360.vn/oto/Kia-Morning-Slx/12435 nội thất 2 tông, mấy cái khác thì nột thất đen thui có viền vàng. Vành vẫn bông hoa 5 cánh.