[Funland] Hói tóc đúng là điểm trừ phong độ của đàn ông các cụ ạ.

wanderersg

Xe tăng
Vn em chả thấy ai cạo trọc mà đẹp cả.

Nhìn kinh lắm!!

Hói thì chấp nhận chứ cạo thì đẹp nỗi gì?!
Cạo thì đầu tròn , mặt mũi đẹp trai góc cạnh béo tót phong do dang nguoi can doi thì nhìn mới phong độ va đẹp.chứ xấu trai mặt mũi stress lúc nào cũng cang thẳng cạo xong nhìn như thằng ở tù ấy chứ.

E hơn 4x h dỉnh dầu coa dau hiệu bị hói dang bảo thẳng bạn cấp tốc gửi cho it thuốc bổ sung chống rụng tóc, và vitamin để cho tóc khoẻ.Món nay ko có thuóc mọc tóc lại đâu , chỉ có bổ sung duõng chất hạn chế rụng thôi. Có thuốc mọc tóc thì coa cả tỷ khách hàng rồi. Đạt giải nobel y học thé giới luon

born2go

Xe điện
Cạo trọc mà đẹp thì mặt phải dài (như mặt em ;))) - Bọn Tây cạo hầu như là đẹp vì khuôn mặt nó dài hơn Á. Cái này đúng cả với để tóc dài nhé các cụ, chứ mặt các cụ tròn vành vạnh cạo đầu đi trông như quả bóng buồn cười lắm.

Em từ ngày cạo trọc đi bộ từ chỗ đỗ xe gặp ai em cũng chào họ chào lại đon đả lắm, chả hiểu sao =))

7vienngocrong

Xe tăng
Công nhận tóc tai làm nên con người. Sói nhà em ngày trước là mỹ nam, giờ hói nhìn xuống sắc. Hổm em up lại cái hình hồi mới cưới lên fb mấy con bạn chưa từng gặp sói em nhào vô khen ổng đẹp trai, có đứa nói đẹp trai quá luôn nghen. Mà cơ thể con người lạ kì, chỗ cần hói nó k hói như vùng kín cần quái gì tóc lông mà k chịu hói, hói ngay cái mặt tiền mới đau. Dịch này ở nhà nên sói em cạo sát nhìn lại đẹp vì đầu k méo hehe...

Nhân văn Dân

Xe tăng
Công nhận tóc tai làm nên con người. Sói nhà em ngày trước là mỹ nam, giờ hói nhìn xuống sắc. Hổm em up lại cái hình hồi mới cưới lên fb mấy con bạn chưa từng gặp sói em nhào vô khen ổng đẹp trai, có đứa nói đẹp trai quá luôn nghen. Mà cơ thể con người lạ kì, chỗ cần hói nó k hói như vùng kín cần quái gì tóc lông mà k chịu hói, hói ngay cái mặt tiền mới đau. Dịch này ở nhà nên sói em cạo sát nhìn lại đẹp vì đầu k méo hehe...
Nó thuận theo lẽ tự nhiên đấy mợ. Bg ngồi xe hơi rồi, tóc đâu cần để bảo vệ đầu đâu. Những chỗ k rụng cũng là vì vẫn cần đến nó thôi, khi nào không cần đến tự khắc nó rụng. He he.

Traisuonggio

Xe buýt
Cháo ngoài 4 sọi trên rụng dưới vẫn nguyên dưng yếu đi trông thấy. Lo vãi cc ợ

born2go

Xe điện
Cháo ngoài 4 sọi trên rụng dưới vẫn nguyên dưng yếu đi trông thấy. Lo vãi cc ợ
Các cụ có tuổi mà không luyện tập thể thao thì tất nhiên giảm sút theo quy luật thôi. Ông thầy em gần 60 mà ngày nào ổng cũng luyện võ, tập tạ nên đến chơi lúc nào cũng thấy bà vợ vui vẻ :))

Quản Tượng

Xe tăng
hôm trước e hỏi bên vua tóc giả, mái M - dành cho hói trán -giá 2tr 1 bộ, dùng 8 tháng là thay, keo dán tầm 200k nữa. dán vào bóc ra hàng ngày. cụ nào dùng rồi cho ý kiến xem có tiện không ạ ?

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Thời còn trẻ e cũng chẳng thua kém mấy tài tử điện ảnh Hàn quốc là mấy :). Nhưng mới đầu 3 mít chơi vơi thôi mà e thấy phong độ giảm sút quá thể đáng. Cái chính là vì mái tóc lãng tử ngày xưa giờ đã k còn mà thay bằng mái tóc lơ thơ, hói hòi hòi. Di truyền thì k phải nên e cũng yên tâm và nghĩ là có thể chữa trị được. Cũng tìm đủ cách từ đông, tây y r kết hợp cả thực phẩm chức năng mà k ăn thua. Trên đây có cụ nào bị hói mà làm tóc mọc lại đc k? Hay là chỉ còn cách đi cấy tóc. Vodka có bao nhiêu xin rót cạn mời cc ạ!
Cụ nhắn tin anh này hỏi xem

Pigwalk

Xe container
Em thấy ở mình hay soi mói hình thức của người khác thật. Em thì cứ thấy mình thoải mái là ok thôi.

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Cạo trọc mà đẹp thì mặt phải dài (như mặt em ;))) - Bọn Tây cạo hầu như là đẹp vì khuôn mặt nó dài hơn Á. Cái này đúng cả với để tóc dài nhé các cụ, chứ mặt các cụ tròn vành vạnh cạo đầu đi trông như quả bóng buồn cười lắm.

Em từ ngày cạo trọc đi bộ từ chỗ đỗ xe gặp ai em cũng chào họ chào lại đon đả lắm, chả hiểu sao =))
Mấy chú đông lào toàn đầu bè bè rồi cạo đi trông dị hợm thật.

cưỡi chổi

Xe lăn
Nhiều cụ trên này cứ mạnh miệng. Phải rơi vào hoàn cảnh bị rụng tóc, thưa tóc, bị hói mới hiểu được nỗi khổ của họ.
Mà công nhận tóc tai hẳn hoi nhìn trẻ ra mà phong độ hơn hẳn

Em cũng đang có dấu hiệu rụng tóc. Cũng đã thử nhiều cách mà vẫn rụng. Em hóng kinh nghiệm từ các cao nhân.

hairyscary

Xe điện
Úi xời! Em đọc chửa tới nửa câu cuối lại tưởng dịch này ở nhà rảnh rỗi mợ cho thằng chả hói nốt phần còn lại =)) =)) =))