[Funland] Hói tóc đúng là điểm trừ phong độ của đàn ông các cụ ạ.

Vậy là gu hồi xưa hói nhìn tri thức, h hói nhìn kém phong độ. Thôi xong tóc trên đỉnh đầu E cũng thưa lắm rồi đây ạ! Haizzzz

juve99

Xì hơi lốp
Hói, nùn, bụng phệ là đặc điểm dễ nhận biết của cc ofer mà

iTrust

Xe buýt
Thời còn trẻ e cũng chẳng thua kém mấy tài tử điện ảnh Hàn quốc là mấy :). Nhưng mới đầu 3 mít chơi vơi thôi mà e thấy phong độ giảm sút quá thể đáng. Cái chính là vì mái tóc lãng tử ngày xưa giờ đã k còn mà thay bằng mái tóc lơ thơ, hói hòi hòi. Di truyền thì k phải nên e cũng yên tâm và nghĩ là có thể chữa trị được. Cũng tìm đủ cách từ đông, tây y r kết hợp cả thực phẩm chức năng mà k ăn thua. Trên đây có cụ nào bị hói mà làm tóc mọc lại đc k? Hay là chỉ còn cách đi cấy tóc. Vodka có bao nhiêu xin rót cạn mời cc ạ!
Cụ mỗi hói thôi hay đã thêm món nghiêng nghiêng rồi? ;))

khai

Xe hơi
Chỗ color pro này nó salon tóc, toàn các em xênh đẹp, hoa hậu đến làm tóc tai, uốn nhuộm phục hồi tóc các kiểu chứ có có phục vụ nam đâu cụ?
Hay ý cụ là ngắm gái đẹp tóc nó bị kích thích nó mọc lên????
Cụ tào lao không à. chỗ này trị rụng tóc, hói tóc chuẩn chỉ đó cụ.
Tháng trc, 1 tuần em đưa ông già đến đây 1 lần. Tẩy da chết, gội xả, xịt dưỡng có thể mua về điều trị rụng tóc tại nhà nhưng qua salon thì họ có máy điện di đưa dưỡng chất vào nuôi nang tóc thì tóc sẽ mọc nhanh hơn.
Cũng thấy có mọc thật luôn đó cụ. Tóc mọc rồi thì dùng bộ sp tại nhà thôi, k cần qua nữa.

Go on

Xe điện

hairyscary

Xe điện
Thời còn trẻ e cũng chẳng thua kém mấy tài tử điện ảnh Hàn quốc là mấy :). Nhưng mới đầu 3 mít chơi vơi thôi mà e thấy phong độ giảm sút quá thể đáng. Cái chính là vì mái tóc lãng tử ngày xưa giờ đã k còn mà thay bằng mái tóc lơ thơ, hói hòi hòi. Di truyền thì k phải nên e cũng yên tâm và nghĩ là có thể chữa trị được. Cũng tìm đủ cách từ đông, tây y r kết hợp cả thực phẩm chức năng mà k ăn thua. Trên đây có cụ nào bị hói mà làm tóc mọc lại đc k? Hay là chỉ còn cách đi cấy tóc. Vodka có bao nhiêu xin rót cạn mời cc ạ!
Có gì đâu cụ. Mợ nào ý kiến thì cụ cứ chém thoải mái thôi. Cứ bẩu tại anh hay rúc xuống dưới, tuyền bị túm tóc nên rụng nhiều. Khi các mợ ấy nghe thế lại thích =)) :o):o)

Cụ nào chế được cái thuốc làm cho đầu hói mọc lại tóc tự nhiên đủ rậm che nắng thì giải Nobel Hoà Bình em ko dám nói chứ tỉ phú đô la thì là cái chắc. Thế nên em đề nghị các cụ suy nghĩ kỹ trước khi xuống tiền cho các kiểu thuốc trị hói.

Chỉnh sửa cuối:

Loe_hờ lú

Xe điện
Buồn cười cái trò hói đầu này đến lạ.
Thằng cu bạn em quen, người toàn lông, râu thì quai nón, 2-3 ngày ko cạo thì như Fidel nhưng đầu thì hói trọc, còn lơ thơ vài cái
Rủ nó đi bơi mới buồn cười, lông chân lông tay, lông bụng dính chặt người nhìn đen xì
Nhưng đầu thì tóc dính vào gần như ko thấy tóc đâu

Trong khi em thì tóc dài và dày, nhưng chỉ có tí ria mép chứ râu cằm ko có
Chân thì lơ thơ vài sợi

anhmap90

Xe máy
Sắp rính cao trọc luôn heh

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Iem đọc truyện trạng Quềnh thấy có vụ: Cấy lông

Bà nọ thấy ông hàng xóm suốt ngày than thở chuyện tóc liền nhành nhảu: Bác học chồng cháu đi, hồi xửa cháu chả có cọng nào, thế mà lão ấy cứ lấy 2 hòn đá bọc ít da day vào nên giờ cháu mới xum xuê thế này, không tin bác cứ xem

trihoan

Xe tải
55 posts rồi em vẫn không thấy cụ nào mạnh dạn post ảnh lên cả, che mặt cũng được ạ.

tn09

Xe máy
Kệ thôi cụ ạ

fanmu1234

Tháo bánh
Có gì đâu cụ. Mợ nào ý kiến thì cụ cứ chém thoải mái thôi. Cứ bẩu tại anh hay rúc xuống dưới, tuyền bị túm tóc nên rụng nhiều. Khi các mợ ấy nghe thế lại thích =)) :o):o)

Cụ nào chế được cái thuốc làm cho đầu hói mọc lại tóc tự nhiên đủ rậm che nắng thì giải Nobel Hoà Bình em ko dám nói chứ tỉ phú đô la thì là cái chắc. Thế nên em đề nghị các cụ suy nghĩ kỹ trước khi xuống tiền cho các kiểu thuốc trị hói.
Cụ này nói chuẩn nhất.

Ngày xưa em có thằng bạn cũng xui em mua thuốc mọc tóc do nó bán, em bảo hãy bán cho Zidane hoặc Putin chứ tao không có tiền mua

Nếu thuốc mọc tóc có hiểu quả thật sự, thì Putin hoặc Zidane đã không hói như bây giờ,

Hình như tiền đạo Rooney của Anh cũng hói

congagia2016

Xe tăng
Đã hói thì chơi cạo sát luôn đi cụ, ngán gì bố con thèng lào

caisua

Xe lăn
Cụ tào lao không à. chỗ này trị rụng tóc, hói tóc chuẩn chỉ đó cụ.
Tháng trc, 1 tuần em đưa ông già đến đây 1 lần. Tẩy da chết, gội xả, xịt dưỡng có thể mua về điều trị rụng tóc tại nhà nhưng qua salon thì họ có máy điện di đưa dưỡng chất vào nuôi nang tóc thì tóc sẽ mọc nhanh hơn.
Cũng thấy có mọc thật luôn đó cụ. Tóc mọc rồi thì dùng bộ sp tại nhà thôi, k cần qua nữa.
Cụ đưa luôn địa chỉ và ảnh lên cho đỡ nhầm nhọt

Sonnnp

Đi bộ
Tóc rụng do nhiều nguyên nhân các cụ ạ , nhẹ nhàng thì nghỉ ngơi , uống thuốc , chế độ dinh dưỡng , ko nặng thì chỉ có đi cấy tóc thôi .... cá nhân e thấy cạo đầu với dáng người cao to , mặt vuông nam tính thì rất đẹp (giống tây) dáng ng nhỏ , mặt nhỏ , mặt phệ thì giống nghiện , ấu dâm =))

Spencie

Xe tăng
Cụ ra đường thấy ông nào không phải nhà sư mà lại trọc lốc đầu, đó là nhưng ông bị hói...họ cắt trọc luôn khỏi phải mặc cảm vì hói. :))

Zidane ( hiện là HLV Barca ) bị hói từ thời trẻ khi vẫn đang đá cho Juventus và ĐTQG Pháp ( lúc đó ông ý mới khoảng 26 -28 tuổi )...sau ông ý cạo trọc đầu, giờ nhìn ông ý vẫn trọc mà đẹp.

Em nghĩ không có thuốc chữa hói, nếu có thì nhiều người đã không cạo trọc đầu.

Chỉnh sửa cuối:

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ra đường thấy ông nào không phải nhà sư mà lại trọc lốc đầu, đó là nhưng ông bị hói...họ cắt trọc luôn khỏi phải mặc cảm vì hói. :))

Zidane ( hiện là HLV Barca ) bị hói từ thời trẻ khi vẫn đang đá cho Juventus và ĐTQG Pháp ( lúc đó ông ý mới khoảng 26 -28 tuổi )...sau ông ý cạo trọc đầu, giờ nhìn ông ý vẫn trọc mà đẹp.

Em nghĩ không có thuốc chữa hói, nếu có thì nhiều người đã không cạo trọc đầu.
Tùy hình dáng cái đầu, bọn tây đa phần đầu tròn, mặt thon, để trọc vẫn cân đối, đẹp. VN đa số đầu méo, đầu manh, đầu bẹt, mặt phẹt, để trọc trông kinh lắm như cái đầu lâu, thi thoảng mới có 1 người đầu tròn để trọc vẫn nhìn được ví như anh Vũ hói.