Bald Club Hội trường nhà Hói - Nơi thăm hỏi, giao lưu, tán gẫu hàng ngày - Nhà số 4

Dejay

Xe tải
E vô chào các cụ các mợ, rồi e vác mai đi cày ạ

VeryGood

Xe điện
Khổ thân Én, gõ bao nhiêu chữ mod vào cắt xoẹt cái xong phim.
OF giờ đâu phải "nhà", muốn bán hàng phải thuê gian hàng trong OF plaza e ạ.

khottabit

Xe container
Em vào cào các cụ xơm các mợ ạ

khottabit

Xe container
Vầng, kụ jay thứ lỗi, hem phải ạ. Mợ Chánh để em cất bộ răng giả đi rồi xơm lại phát nữa nhá. Nãy tối đi họp tổ Hói hưu quên chửa tháo ra :D

khottabit

Xe container
Hơ, sáng nai cụ rùa còn nổi nữa là em =))
À em chào kụ Quần đang ngóc ở dưới kia ạ :P

Dột

Xe đạp
Khổ thân Én, gõ bao nhiêu chữ mod vào cắt xoẹt cái xong phim.
OF giờ đâu phải "nhà", muốn bán hàng phải thuê gian hàng trong OF plaza e ạ.
Em Én đơi ạ.

Hi hi, em lần đầu tiên biết cảm giác "mời bạn quay lại lấy bằng sau... ngày" thú vị thế! Em còn lần mò mãi trong OF Plaza xong không biết làm thế nào cơ, trên đường định vào nhà mình kêu "Ơ cái Chợ giời OF bây giờ không có nữa nhỉ" thì lại thấy nó nhưng phải ra ngoài giao diện diễn đàn chính.

Post xong quay ra tắm rửa cho con, quay vào F5 thấy có cái PM, mà em thì không để chế độ PM. Chưa kịp ngạc nhiên thì thấy người gửi là anh OF-Patrol tự dưng bật cười, biết là mình được Cảnh sát quan tâm rồi. Cười vì nhớ cái ngày đầu trêu cả nhà em là OF-Stop. :21:

Em giữ mấy món hay hay để bán dần cho vui, dạo này thấy cuộc sống tẻ nhạt quá! Tại nhà mình off ít quá đấy Chánh ơi. :D

Thế giờ em rao trong nhà mình 3 có mắng em hông đới? :P

Aiiiiiiiiiiiiii.... mua giầy tây giầy ta te lít bóng đá áo len áo rét người nhớn trẻ em siêu xịn từ Mỹ.... rẻeeeeeeeeee thì chạy khoẻ đến đây. =))

P/s: 3 tư vấn em vụ gian hàng vớiii. Em bán xác định lãi cho vui thôi vì thích bán chạy, "cửa hàng" tấp nập hơn là bán lãi mà thi thoảng mới có khách. Chi phí gian hàng có nhiều không 3 ơi?

Me3G

Xe container
@Én: gian hàng KDCN thì 500k/tháng, đóng 6 tháng một, mà em chỉ bán vài món thế thì cần gì gian hàng??C còn chưa kịp đọc cái thớt đấy ý, nên k hiểu lắm!
Dạo này nhà mình mọi ng toàn bận sao ấy, chả ai vào nên cũng chưa biết nên ọp thế nào...
Cuối năm quỹ còn khoảng 2tr, làm bữa giải ngân nốt, cả nhà nhểy :21:

Dột

Xe đạp
Vâng ạ. Em đổ mối nên cũng không có nhiều đâu, nhưng dự định hôm qua mở thread là bán mỗi ngày vài món hay hay. Nếu làm thế thì em bớt lại mỗi món một ít, kiểu vậy. Năm ngoái giờ này đang tổ chức event Noel, không khí hừng hực, quà quà gói gói âm thanh ánh sáng, năm nay buồn hiu.

Off đi chị ơi... Em đăng ký sẵn một xuất off tuần sau nhé, tránh thứ 5 thôi ạ vì có đám cưới. :)

hq1

Xe tăng
Off thì off sợ ếch j, kệ cha khủng hoảng, kệ cha suy thoái vì em chính thức thất nghiệp rồi :))

@ Én: Post ảnh vừa rẻ vừa xịn lên Fb cho mọi người ngắm đi Én, xem anh có được free món nào ko :))

Chỉnh sửa cuối:

Me3G

Xe container
Ờ chuẩn đới, cho lên Fb đê Én...@ALL: thứ 6 tuần sau ọp tất niên phá quỹ 2012 nhé????????????

hmpstudio

Xe điện
Ờ chuẩn đới, cho lên Fb đê Én...@ALL: thứ 6 tuần sau ọp tất niên phá quỹ 2012 nhé????????????
o zê ô zê.
Trong 1 cuộc họp tổng kết cuối năm có đoạn " . KHi lãnh đạo hỏi quỹ để làm gì
ACE đều giơ tay . hô to : Phá .. phá .. phá / Không khí hội nghĩ sặc mùi Diên Hồng "