[Funland] Hồi ức xem phim bãi ngày xưa, 6x, 7x, 8x

Ac080

Xe tăng
Em toàn bơi qua sông để trốn vé
Em thì toàn trốn vé bằng cách chui rào vào, mà chui ngay gần chỗ tuần tra. Cứ cho mông vào trước, nửa trong nửa ngoài khi thấy tuần tra thì động đậy để họ chú ý.
- Ê thằng kía, làm gì đấy??
- Dạ em định ra đưa mấy đứa bạn vào ạ.
- Không ra vào gì hết, quay lại ngay.

Thế là họ lôi em vào ra khỏi hàng rào để trở lại bãi xem phim-

BMW_6688

Xe container
Trong of này cụ nào ở TPTB còn nhớ ngày xưa. Những năm 197x và 1988 trở về Ngoài cái rạp chiếu phim Thống nhất và Cái Rạp hát Vĩnh trà ra. Thì đội chiếu bóng lưu động của Anh Bảo xồm. Thỉnh thoảng hay chiếu ở sân bóng 4 tầng. Hoặc.sân sau của nhà VH thiếu nhi
Ngày ấy nhà e thì ở giữa ngay 2 cái điểm rạp ấy. Nên chuyện nấp và trốn ở nhà wc hay nóc nhà wc để xem xuất 2 lúc 19h30 là bt. Nên khi có đội.chiếu bóng lưu động tổ chức chiếu bóng thì nhân dân vui 1. Còn bọn trẻ xóm e vui 10 ( vì hôm ấy nhiều trò nghịch trêu chị em.) ngày ấy đội chiếu bóng lưu động hay chiếu ở bãi cát sau cung VH thiếu nhi. Để tiện bán vé và kiểm soát . bọn e thì hay trèo tường vào. Tối trước khi chiếu film,bọn e bắt 1 ít thạch thùng.cho vào túi bóng. Đợi khi chiếu. Các chị em ngày ấy. Toàn quân xa tanh vs quần ống rộng,đứng cug NY. Bọn e chả.muốn xem chỉ nghịch là nhiều. Lúc này thiên hạ và.các đôi đứng xem hay,ngồi trên xe đẹp xem chẳng hạn. Bọn em.nhẹ nhẹ bò bắt thạch thùng. Thả cmn cho nó bám vào gấu quần của chị em.lúc này. Thạch thùng đc phóng thích thì cứ theo hướng trên mà bò... Càng bò càng lên cao vào sâu trong quần chị em 😃😃😃 lúc này.chị em mấy cô cứ thế mà nhảy cẫng lên. Còn mấy anh NY thì cuống lên. Cho tay vào cug ko đc. Các chị cười quần cũng ko xong.mấy đôi cứ thế mà luýnh quýnh gỡ vs đập ở.háng vs mông 😃😃😃
Chứ chưa nó đến lúc tan film. Thì ôi thôi roài. Cái cổng có hơn 1M..mà hàng trăm người chen nhau ra. Người đi bộ. Kẻ dắt xe đạp. Khổ nhất là chị em. Cứ phải giữ ngực áo hay cạp quần chun. Kiểu ji cug có vài bàn tay mát rượi nó du lịch chỗ nào nó trên người =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối: