Hỏi về chỗ bán côn xe shi

tdttdt

Xe đạp
Các Bro làm ơn cho em hỏi chỗ bán bộ côn sau cảu shi loại côn ngon đó ạ và giá cả của em nó là bao nhiêu . Em cảm ơn nha

nqh79

Xe hơi
bác cứ ra Thắng Béo Phủ Doãn hoặc Dũng lò rèn là có hết ý mà mỗi tội là em không nắm rõ giá cả lắm nên em không trả lời bác cụ thể được ợ...

tdttdt

Xe đạp
upppppppppppppppppppp

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com

Chắc cụ này mới vào OF,quen cái kiểu Upppp là e ghét nhứt.

Cụ làm Côn cho Shi thì e khuyên cụ qua nhà Thắng Béo bên Phủ Doãn.Cái này e giúp đc cụ,căn bản là cụ có nhiệt tình hay k thôi

Còn cụ chạy Sh mà cụ cứ lo lắng kiểu tiền nong thế này,bán quách cái Sh đi,mua wave tàu mà lượn,sửa chữa đỡ phải tốn xèng.(b)

buomdem

[Tịch thu bằng lái]

Cụ làm Côn cho Shi thì e khuyên cụ qua nhà Thắng Béo bên Phủ Doãn.Cái này e giúp đc cụ,căn bản là cụ có nhiệt tình hay k thôi

Còn cụ chạy Sh mà cụ cứ lo lắng kiểu tiền nong thế này,bán quách cái Sh đi,mua wave tàu mà lượn,sửa chữa đỡ phải tốn xèng.(b)
Kụ khuyên người ta thì phải khuyên nhiệt tình chớ *-) có tiền thì có tiền nhưng tiêu cái gì nó phải chính đáng thì hẵng tiêu chớ..Người ta hỏi giá để tham khảo mà cứ như là chê người ta nghèo ko có tiền sửa ế :^) em xin lỗi kụ chứ chắc là kụ lắm tiền :P

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Kụ khuyên người ta thì phải khuyên nhiệt tình chớ *-) có tiền thì có tiền nhưng tiêu cái gì nó phải chính đáng thì hẵng tiêu chớ..Người ta hỏi giá để tham khảo mà cứ như là chê người ta nghèo ko có tiền sửa ế :^) em xin lỗi kụ chứ chắc là kụ lắm tiền :P

E mà nhắm tiền ... Chắc h này e vưỡn đi kiếm tiền chứ ứ ngồi đây chém với các cụ được.

Cụ ấy nhiệt tình,cần chỗ sửa ngon,cứ ới em 1 tiếng,kiểu gì e cũng giúp.E chỉ nhiệt tình với cụ nào nhiệt tình với e thôi,chứ e ứ dở hơi mà ngồi chém linh tinh cụ nhá (b)

buomdem

[Tịch thu bằng lái]
nếu ít tiền thfi sao còn mua SH mà đi ????
nếu chính đáng thì sao lại mòn hết đc cái côn SH ???
Em ít tiền nhưng vẫn mua Sh đấy..ko giàu nhưng đủ tiền mua sao phải xoắn :)
Côn đi lâu cũng phải mòn chớ..Như mới được mãi hở kụ *-)
Em cứ tưởng ko bít thì lên rum hỏi chứ hỏi xong được mấy đại ka chả có thiện ý như này thì chán mớ đời :102:Người ta hỏi đã ko trả lời cho thì thôi lại còn cạnh khóe :77: Mang tiếng thành viên lâu năm gần 10k bài :77:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
khả năng đọc hiểu của bác có vấn đề không ạ ???
em thấy có cái này
với em thế là đủ vác ngay xe ra . còn nếu chiện tiền nhiều hay ít thì miễn bàn có ng bóc ngắn cắn dài . em chỉ nói về vấn đề là thực là có nhiều tiền hãy mua SH còn ít tiền đừng đú. Em chả may cũng có tiền nên mới mua SH còn nếu không có xiền thì em cứ TAURUS YA 15 củ mà đi cho nó lành :)):)):)):))

kienlion

Xe máy
Nhập gia thì phải tùy tục bạn ạ! Mỗi 4rum có 1 nét văn hóa đặc trưng riêng của nó, bạn ko thể mang style Muare sang đây áp dụng đc đâu.

Xe nào cũng thế, đi mãi rồi cũng đến lúc côn phải mòn, hãng thì bảo là phải thay má côn mới nhg mấy ông VN tiết kiệm nghĩ ra đc trò dán thêm 1 lớp nhựa phíp vào lớp nhựa đã bị mòn của má côn. Tất nhiên là thay côn mới thì tốt hơn là tiết kiệm đi dán côn rồi!

Giá thì tham khảo, đây là chỗ cũng uy tín mình hay mua hàng bằng chuyển khoản:

Má côn zin giá nhỉnh hơn 1 củ tí:

http://www.xemotor.com/modules.php?name=Shop&go=goods&pid=445

Chơi hơn thì làm bộ má côn độ Polini hoặc Malossi đều Made in Italy giá từ 2-4 củ tùy loại:

http://www.xemotor.com/modules.php?name=Shop&go=goods&pid=301
http://www.xemotor.com/modules.php?name=Shop&go=goods&pid=636
http://www.xemotor.com/modules.php?name=Shop&go=goods&pid=286

Chỉnh sửa cuối:

buomdem

[Tịch thu bằng lái]
khả năng đọc hiểu của bác có vấn đề không ạ ???
em thấy có cái này

với em thế là đủ vác ngay xe ra . còn nếu chiện tiền nhiều hay ít thì miễn bàn có ng bóc ngắn cắn dài . em chỉ nói về vấn đề là thực là có nhiều tiền hãy mua SH còn ít tiền đừng đú. Em chả may cũng có tiền nên mới mua SH còn nếu không có xiền thì em cứ TAURUS YA 15 củ mà đi cho nó lành :)):)):)):))
hic..Em ko hiểu độ chơi của kụ thế nào mà mua SH đi được mới lạ *-) Ừ thì có tiền mua SH là ok nhưng tầm 15 củ mà mua TAURUS YA đi được thì em cũng :77: kụ....Tầm đấy mua con dream cũ về độ lên chạy có phải là oách nhất trong các loại xe số ko ợ :21:

ngocta

Xe tải
Tính em nhát, sợ nói j bị các cụ chưởi lắm. Nhưng nếu thớt này chỉ để hỏi côn xe SH ở đâu thì em cũng xin nhiệt tình chỉ ra Thắng Béo Phủ doãn thôi ợ...

Bẩm cụ chủ thớt và cụ bướm, thế là hết chuyện ạ, khỏi phải úp úp úp...

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
hic..Em ko hiểu độ chơi của kụ thế nào mà mua SH đi được mới lạ *-) Ừ thì có tiền mua SH là ok nhưng tầm 15 củ mà mua TAURUS YA đi được thì em cũng :77: kụ....Tầm đấy mua con dream cũ về độ lên chạy có phải là oách nhất trong các loại xe số ko ợ :21:
Cụ nên đọc kĩ bài của cụ Kienlion ở trên cụ nhé.

Ứ phải là không ai giúp cụ đâu,mà cách ứng xử của cụ làm người ta k thích nên kết quả là vậy thôi.

Tính em nhát, sợ nói j bị các cụ chưởi lắm. Nhưng nếu thớt này chỉ để hỏi côn xe SH ở đâu thì em cũng xin nhiệt tình chỉ ra Thắng Béo Phủ doãn thôi ợ...

Bẩm cụ chủ thớt và cụ bướm, thế là hết chuyện ạ, khỏi phải úp úp úp...

Nếu cụ mang xe ra Thắng Béo làm,ới em 1 câu,sẽ có chút ưu tiên cho cụ (b)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
hé hé
bác có dám chơi bằng cách lôi DREAM mới nhà bác ra đọ với TAU không???
đang nói xe mới bác nhẩy vào xe cũ
hay để em độ TAU rồi chơi với DREAM chiến nhà bác cho nó cùng đẳng

quatmo212

Xe điện
chả biết dư lào thằng bạn em cháy côn thay toàn bộ mất hơn củ tí cụ chủ thớt tham khảo (thay ở dũng lò rẻn ợ)

tdttdt

Xe đạp
Thôi em xinh cảm ơn các bác nhé. Em sẽ xem kĩ rùi quyết định vậy

nqh79

Xe hơi

cụ ơi cụ chém đanh đá thế này thì những lính mới tò te như chúng iem làm sao dám bon chen ợ:'(:'(:'(
em cũng biết là cụ rất nhiệt tình giúp đỡ anh em nhưng theo em cụ nên nhẹ nhàng một chút cụ nhé (b)