Hỏi về DHKK Lac 1.8

duonghongphong

Đi bộ
Máy điều hòa của tui cứ bật đặt ở mức MAX thì quạt mới bật, còn để các mức độ khác là quạt không chạy. Các bác cho E hỏi giùm và giúp E với.
Sao xe của tui dạo nay hay hỏng vặt vậy????

Cảm ơn cả nhà

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Nếu đặt ở mức khác mà không thấy gió ra thì chắc chắn là hỏng rồi bác ạ

Thanhhaiduong

Xe đạp
thế chắc máy lạnh không hỏng đâu bác, chắc là chỉ hỏng cái trở tốc độ quạt thôi

Ometa

Xe đạp
Theo tôi biết thì hầu hết các xe Lacetti đếu có vấn đề về điều hòa như quạt gió kêu to quá (vấn đề về lọc gió), đi được một thời gian (> 2 tiếng) thì sẽ bị đông đá giàn lạnh-> nóng không chịu nổi. Tuy nhiên quạt gió không chạy thì chắc là hỏng ở nấc chỉnh tốc độ gió, và cũng có thể do cầu chì bị cháy.

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Ometa nói:
Theo tôi biết thì hầu hết các xe Lacetti đếu có vấn đề về điều hòa như quạt gió kêu to quá (vấn đề về lọc gió), đi được một thời gian (> 2 tiếng) thì sẽ bị đông đá giàn lạnh-> nóng không chịu nổi.
Bác đã đi Lac giống mypt chưa? Nếu chưa thì bác nghe ở đâu và biết ở đâu??? pótay với bác :| :| :| Mịa, nếu có thì cả cộng đồng đi xe lac phải phát rồi chưa đến lượt bác phát đâu....

xebo

Xe bò ! ©
Chuoiday nói:
Bác đã đi Lac giống mypt chưa? Nếu chưa thì bác nghe ở đâu và biết ở đâu??? pótay với bác :| :| :| Mịa, nếu có thì cả cộng đồng đi xe lac phải phát rồi chưa đến lượt bác phát đâu....
Bình tĩnh chút đi bác Chuối, chắc là bác Ometa cũng chỉ hóng hớt thế thôi. Cá với bác O rằng nhưng ai đi Lac bị đóng đá dàn lạnh (chỉ với Lac EX - aircon manual) là những người không biết sử dụng xe. Không tin bác cứ hỏi các bác đang chạy Lac ở đây cho rõ như bác Màu, bật lửa tàu, cvn, chuối, anhminh...

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
hè hè, vẫn bình tĩnh đấy chứ bác xebo!!! Có cái ảnh captiva nào cho anh em xem nốt nhá....

caoluancj

Đi bộ
Theo mình nghĩ không quan trọng vậy đâu, biết đâu nó hư mặt tiếp xúc, hồi đó mình đi NuII bị hoài phát giền riết rồi đổi xe là hết bi....hì hì

turion

Xe buýt
cháu bốc lên cho cụ nào bị thì đỡ phải mở thớt :))