[Funland] Hổi về điện thoại GOOLE

VịHoàng76

Xe đạp
e đang có nhu cầu đổi con điện thoại ghẻ của e mà cái dòng điện thoại e quan tâm là Goole thì có vẻ khá hiếm ở Vn và chủ yếu đc nhập về theo đường xách tay, không biết chất lượng thế nào. Các cao nhân cho e hỏi ở Hà Nội có shop nào kinh doanh điện thoại này ko, cách kiểm tra chất lượng máy thế nào. thanks các cụ.

Forza Azzurri

Xe điện
Đợt trước em có tìm hiểu dòng này thì thấy thị trường ngoài Bắc này gần như ko có, trong Nam em thấy có mấy đại lý, cửa hàng có. Các cụ ở trong xác nhận xem đúng ko ạ?

dntq83

Xe buýt
e đang có nhu cầu đổi con điện thoại ghẻ của e mà cái dòng điện thoại e quan tâm là Goole thì có vẻ khá hiếm ở Vn và chủ yếu đc nhập về theo đường xách tay, không biết chất lượng thế nào. Các cao nhân cho e hỏi ở Hà Nội có shop nào kinh doanh điện thoại này ko, cách kiểm tra chất lượng máy thế nào. thanks các cụ.
Điện thoại mà không có phân phối chính hãng ở VN, tốt nhất cụ mua ở nước ngoài, ở VN e thấy gần như là hàng HK, hay lỗi và giá rẻ

viethung7384

Xe hơi
e đang có nhu cầu đổi con điện thoại ghẻ của e mà cái dòng điện thoại e quan tâm là Goole thì có vẻ khá hiếm ở Vn và chủ yếu đc nhập về theo đường xách tay, không biết chất lượng thế nào. Các cao nhân cho e hỏi ở Hà Nội có shop nào kinh doanh điện thoại này ko, cách kiểm tra chất lượng máy thế nào hoặc bác nào trong hội có thì hú e tiếng. thanks các cụ.
Dùng ngon bác. Phần cứng khá tốt. Dòng này thuần GG nên HĐH ngon. Cam đẹp. Chỉ có hàng cắp nách. Mình vẫn đang dùng con Pixel 2Xl . Chuẩn bị có PX6. Ở HN bác tìm trên FB chỗ Bảo Long mobile bán hàng đáng tin cậy.

Vũ Khiêm

Xe tải
Em đang dùng Pixel 3 (2018), sau khi dùng các loại khác như Samsung, iphone, LG, cá nhân em thấy ổn, đang đợi Pixel 6 ra đây, chỉ mỗi tội đi kiếm cái ốp mà khó quá

VịHoàng76

Xe đạp
Đợt trước em có tìm hiểu dòng này thì thấy thị trường ngoài Bắc này gần như ko có, trong Nam em thấy có mấy đại lý, cửa hàng có. Các cụ ở trong xác nhận xem đúng ko ạ?
Đúng rồi bác, Hà nội e tìm rồi ko có bác ạ

VịHoàng76

Xe đạp
Dùng ngon bác. Phần cứng khá tốt. Dòng này thuần GG nên HĐH ngon. Cam đẹp. Chỉ có hàng cắp nách. Mình vẫn đang dùng con Pixel 2Xl . Chuẩn bị có PX6. Ở HN bác tìm trên FB chỗ Bảo Long mobile bán hàng đáng tin cậy.
e cũng đang định kiếm e Goole4a 5g hoặc goole 5 bác ạ, hóng con 6 thì có vẻ khó và giá chát hơn.

VịHoàng76

Xe đạp
e đang định mua trên trang fado.vn, bác nào mua hàng trên trang này rồi chia sẻ tí kinh nghiệm

mrQuick8x

Xe điện
Cụ thớt cứ mua chỗ Bảo Long mobile ấy, máy đảm bảo + dvụ sau bán hàng tốt.

Vũ Khiêm

Xe tải
Em tìm baolongmobile toàn thấy sửa điện thoại?

mrbinhhg

Xe tải
Dòng này Esim mạng viettel chưa hỗ trợ; Không có ghi âm cuộc gọi; không có mở rộng ứng dụng kép. Ngoài ra thì ngon hết

Cách đây tầm 4-5 năm, nói đến google pixel còn ít người biết. Chứ bây giờ nó nhiều như lợn con các cụ ạ. Group trên facebook cũng nhiều và khá đông thành viên, tất nhiên ko thể hung hãn như ifan hay samfan, nhưng đa số người dùng đến với pixel vì camera và andoi gốc. Cá nhân e đánh giá google pixel là dòng điện thoại androi ngon nhất với người dùng nhu cầu cơ bản, ko game, ko dual app và thích chụp ảnh.
Còn về thương gia bán dòng điện thoại này ở HN thì có khá nhiều: Worldphone, Trung Sony, BestMobile, Bảo Long, Cường Mako, Anhemmobile, Chatmobile,...vân vân và mây mây ạ. Tiết lộ nho nhỏ với các cụ là 100% nhập a Tập về nhé, tất cả các shop cùng nguồn hết ạ. Cơ bản là chế độ hậu mãi của bên nào tốt hơn thôi. Đồ điện tử mà, cũng hên xui nữa, nên hãy tự trang bị cho mình chút kiến thức về máy khi đi chọn mua để chọn được con máy ngon bổ rẻ nhé các cụ
chúc các cụ may mắn

Google Pixel đợt này thịnh phết mà cụ, cụ lên các nhóm FB của hội google nhiều con ngon bổ rẻ và thương gia uy tín trợ giúp

nhocbold29

Xe hơi
cụ tìm fb từ khoá Maruko Mobile Shop, shop đó ở Hải Phòng, nhận chuyển hàng toàn quốc. Uy tín phết!