[Funland] Hỏi về động tác gym giúp bụng phệ giảm mỡ cho nam

vim732000

Xe buýt
Nếu là sếp thì nhờ thư ký nó ngồi lên bụng, nhún khoảng 10 phút. Ngày làm 2 lần, tháng sau là có 6 múi liền.

ngaymoi6188

Xe đạp
Sai lầm của tất cả là cứ nghĩ tập bụng là giảm mỡ bụng ;) cơ bụng là cơ rất bé tập cơ bụng không đốt được bao nhiêu calo cả
Đúng là cơ bụng rất ít và rất khó lên múi. Nhưng tập thời gian đầu chắc chắn sẽ đốt mỡ rất nhanh chứ cụ. Xong mới đến tạo cơ, múi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Em chào CCCM

Có lẽ sang tháng em đi tập gym để giảm bụng mỡ

Em hàng ngày toàn ngồi ở VP nên nếu đến phòng gym luôn thì sợ hơi choáng vì không đủ sức nên em muốn luyện tập khởi động trước 1 tuần ở nhà

Cho em hỏi nếu để tập cho bụng hết phệ, trở nên gọn gàng như trước thì các cụ thường tập động tác nào nhất ạ

Em cảm ơn nhiều
Bơi hoặc là hít xà cụ ạ, tốt nhất, cơ mà nhà cháu đoán cụ chả thích làm thế và điều kiện VN thường không cho phép thế. Thế thì cụ đeo tạ chân và nâng cao gối í, nó tác dụng hơn là gập bụng, nhà cháu nghe rằng việc gập bụng chả làm cho săn cơ bụng được là bao (cái này phải nhờ các cụ nào chuyên gia gym vào cần phơm chăng?) :"> chúc cụ ngon lành nhé:x

myob

Xe tăng
Em nghĩ uống bia không vấn đề gì , chỉ cần tránh ăn chất mỡ và không uống quá nhiều rượu là được cụ ạ :)
Chuân cụ ạ... thực tế lượng calo của bia rất ít... chất béo thì bằng 0 vì bia làm từ thực vật như gạo, lúa mì... lên men... nhưng bia là một loại đồ uống kích thích dịch vị cộng với môi trường uống và độ cồn vào cơ thể gây kích thích khiến cho việc nạp các sp đồ ăn kèm theo là rất lớn... đó là nguyên do béo bụng... chứ ông nào nhậu mấy cốc bia hơi và vài túm lạc rang thì chả xi nhê gì.

beSuSu

Xe điện
Đúng là cơ bụng rất ít và rất khó lên múi. Nhưng tập thời gian đầu chắc chắn sẽ đốt mỡ rất nhanh chứ cụ. Xong mới đến tạo cơ, múi.
Cụ nhầm đấy.
Rất dễ lên múi bụng, múi bụng có sẵn chả cần tập cũng có.
Phải hiểu đúng babr chất vấn đề là làm đc thôi.

E thấy cụ chủ chắc khó thành công.

TSTA

Xe container
Lười seach như này thì khó thành công lắm. Đâu phải cái gì cũng đi hỏi
Đọc còm của cụ chủ e thấy cụ ấy sẽ ko thành công trong việc này đc.GGiống lối mòn chung là muốn nhanh và hỏi tùm lum.
Lời khuyên là tìm ai thành công rồi hỏi họ, hỏi tùm lum chắc gì ng đc hỏi đã làm thành công rồi tư vấn sai.

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
1. Chạy bộ.
2. Hạn chế ăn tối.

dvhung243

Xe điện
Đầu tiên phải nói đến chế độ ăn , ăn gì , ăn bao nhiêu , lúc nào ăn ....sau đó mới đến tập

Mà tập bất cứ môn gì cũng phải đảm bảo đủ thời gian tập , cụ thể tối thiểu 1H / ngày mới mong giảm cân được. Đàn ông khi thừa cân mỡ tập trung đầu tiên ở bụng nên cứ giảm được cân là bụng nhỏ

ChacuaTit

Xe tăng

TSTA

Xe container
Đầu tiên phải nói đến chế độ ăn , ăn gì , ăn bao nhiêu , lúc nào ăn ....sau đó mới đến tập

Mà tập bất cứ môn gì cũng phải đảm bảo đủ thời gian tập , cụ thể tối thiểu 1H / ngày mới mong giảm cân được. Đàn ông khi thừa cân mỡ tập trung đầu tiên ở bụng nên cứ giảm được cân là bụng nhỏ
Giảm mỡ chứ ko phải giảm cân cụ ơi.
Giảm cân sai. Mỡ nhìn kinh hơn.

202

Xe container
Đọc còm của cụ chủ e thấy cụ ấy sẽ ko thành công trong việc này đc.GGiống lối mòn chung là muốn nhanh và hỏi tùm lum.
Lời khuyên là tìm ai thành công rồi hỏi họ, hỏi tùm lum chắc gì ng đc hỏi đã làm thành công rồi tư vấn sai.
Trên mạng họ hướng dẫn rất chi tiết và nhiều. Tự tìm hiểu và lựa chọn là ngon

them.4o

Xe buýt
Bé bụng là giảm mỡ.
Giảm mỡ giữ cơ, và giảm mỡ chấp nhận mất cơ là 2 việc khác nhau.
Chấp nhận mất cơ thì giảm nhanh.

Em đã tập 6 tháng, đưa bụng mỡ tỷ lệ 25-27% xuống 15%. Bụng thấy 4 múi.
Mỡ nội tạng giờ là 4/10.
Tuổi em là 40. Nếu cụ trẻ hơn thì chỉ số tốt hơn nữa.

1 là tự tìm hiểu bài bản, 2 là cần 1 pro mà mình thật sự tin tưởng để tuân thủ theo.

Còn hỏi đẽo cày giữa đg, hay hỏi những ng chưa làm thành công bao giờ thì chỉ mất thời gian, có thể có thêm bệnh tật nếu nóng vội.

Cứ tìm hiểu các cơ chế đi cụ. Sau khi thông suốt rồi chỉ 5-6 tháng cụ sẽ thấy múi bụng.
E cũng tầm tuổi cụ, cụ chia sẻ phương pháp tập của cu cho e tham khảo dc ko ah?

them.4o

Xe buýt
Mỡ bụng nó nhiều ở mỡ nội tạng đấy ạ.
Em nghe 1 cụ trên này uống mướp đắng + chạy bộ ngày trên dưới 10km tùy ngày,ăn giảm mỡ tinh bột.Cân nặng tụt trông thấy mà vẫn thấy bình thường.
E cũng nghe nói là uống mướp đắng giảm mỡ nội tạng tốt lắm, nhưng ko biết cế biến kiểu gì, cụ share kinh nghiệm với ah!

Dangminhquan

Xe điện
E cũng nghe nói là uống mướp đắng giảm mỡ nội tạng tốt lắm, nhưng ko biết cế biến kiểu gì, cụ share kinh nghiệm với ah!
Cụ mua mướp đắng phơi khô,mỗi lần làm vài lát pha nước sôi là uống được.Em uống vào gầy đi 7kg.Phải giảm ăn với vận động nhiều nhiều chút.