Hỏi về đường vào khu Sunshine Garden vĩnh tuy

cau2germany

Xe hơi
Con đường thì là đầu tư thôi cụ. Cụ có thấy ai đi mua đất mà đợi nó mở đường xong rồi mới mua ko? Nếu mà may mắn nó mở ko những cụ được hưởng nội thất hơn hẳn các cc khác cùng phân khúc trong vài năm mà sau đó còn có lãi khi bán lại nữa.

Nói chung là em thấy cái đường Văn Bé đi cũng tạm ổn. Nhưng nó hơi biệt lập sợ sau siêu thị nó ko đủ doanh số rồi rau nó cũng chả nhập cho mà ăn :D

Website
chungcu-legrandjardin.net
Quan trọng nhất là cái đường vào thì cụ chủ đường quan tâm các sales nói về các tiện ích, nội thất... những cái này trong tầm tay, còn ngoài tầm tay là con đường đấy cụ. Thiếu gì cc mà phải chui vào chỗ đường vào phải đi thuê 10 năm.
Quan trọng là Cụ Mợ ấy làm việc gần đấy hoặc ông bà nội ngoại gần đấy hoặc thích ở đấy. Còn cái gì cũng có giá của nó Cụ ạ! Vì chưa có đường chính thức mà giá của SSG đang tốt nhất trong các dự án quanh khu vực mặc dù có gói nội thất ngon hơn hẳn.

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Con đường thì là đầu tư thôi cụ. Cụ có thấy ai đi mua đất mà đợi nó mở đường xong rồi mới mua ko? Nếu mà may mắn nó mở ko những cụ được hưởng nội thất hơn hẳn các cc khác cùng phân khúc trong vài năm mà sau đó còn có lãi khi bán lại nữa.

Nói chung là em thấy cái đường Văn Bé đi cũng tạm ổn. Nhưng nó hơi biệt lập sợ sau siêu thị nó ko đủ doanh số rồi rau nó cũng chả nhập cho mà ăn :D
Kiểu gì nó chả mở cho các cụ đường thông sang Time mà. Trước ngay cạnh Time có cái dự án, lúc xây dựng Vin cũng ko cho mở đường vào vì thấy cho đi vào thì lôm côm, giờ thì cho thông đường đi lại rồi.
Giờ cái sunshine garden chưa xong, Vin cũng không cho thông thôi, vào ở ổn định thì nó lại cho đi qua ý mà

Lung Thi Linh

Xe hơi
Kiểu gì nó chả mở cho các cụ đường thông sang Time mà. Trước ngay cạnh Time có cái dự án, lúc xây dựng Vin cũng ko cho mở đường vào vì thấy cho đi vào thì lôm côm, giờ thì cho thông đường đi lại rồi.
Giờ cái sunshine garden chưa xong, Vin cũng không cho thông thôi, vào ở ổn định thì nó lại cho đi qua ý mà
Dự án ngay cạnh time mà dc thông đương rồi là dự án nào thế cụ

hali

Xe buýt
Website
btb.vn
dự án nào như thế cụ nhỉ? chỉ cháu cái. 1 đống tiện ích của nó cho vào thì người ở trong Time còn gì hơn chỗ ngoài

Tuanphan333

Xe tăng
quanh time có mấy cái chờ thông VD như Sunshine Palce, New Horizon 87 Lĩnh Nam, Sun Garden, Amber riverside thì cái nào thông rồi hả cụ, có phải cái Amber nằm cạnh cái khu liền kề Handico 5 ?

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Dự án ngay cạnh time mà dc thông đương rồi là dự án nào thế cụ
quanh time có mấy cái chờ thông VD như Sunshine Palce, New Horizon 87 Lĩnh Nam, Sun Garden, Amber riverside thì cái nào thông rồi hả cụ, có phải cái Amber nằm cạnh cái khu liền kề Handico 5 ?
Nó là cái liền kề 622 Minh Khai đấy cụ, nó mới mở 1 cổng thông sang Time rồi

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
dự án nào như thế cụ nhỉ? chỉ cháu cái. 1 đống tiện ích của nó cho vào thì người ở trong Time còn gì hơn chỗ ngoài
Là cái LK 622 Minh Khai cụ ợ. Người ngoài vào dùng tiện ích của Time là chuyện bình thường mà cụ

Lamborghini 1985

Xe tăng
Dự án nào được thông cụ kể tên hộ phát. Nói linh tinh. Mà Time thỉ có cái gì đâu mà cần phải dựa hơi Time :)) . Nguyên khu đô thị Ao Mơ, khu sinh thái Vĩnh Hưng đó cần gì Time với thủng

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Dự án nào được thông cụ kể tên hộ phát. Nói linh tinh. Mà Time thỉ có cái gì đâu mà cần phải dựa hơi Time :)) . Nguyên khu đô thị Ao Mơ, khu sinh thái Vĩnh Hưng đó cần gì Time với thủng
Nó là cái Amber đấy cụ nhé. Mà em có bảo là mở cổng sang Time, dựa hơi Time đâu nhỉ mà cụ đã giãy nảy lên rồi. Nó mà thông đường thì đi lại nó dễ dàng hơn thôi mà. Đang bàn về đường xá đi vào thôi mà

Lamborghini 1985

Xe tăng
Nó là cái Amber đấy cụ nhé. Mà em có bảo là mở cổng sang Time, dựa hơi Time đâu nhỉ mà cụ đã giãy nảy lên rồi. Nó mà thông đường thì đi lại nó dễ dàng hơn thôi mà. Đang bàn về đường xá đi vào thôi mà
Xuyên góc nào chỉ hộ tôi cái :)) . Toàn nói linh tinh. Ở trên cụ nói có dự án thông đường đi lại sang Time còn gì nữa :)) . Còn thằng Amber cụ chỉ hộ đường đã thông sang cho các cụ khác chiêm ngưỡng

Meodoian

Xe máy
Có cụ nào có tài liệu khu này ko. Giá rổ, diện tích căn tầm 4 pn

NguyenTheDuong

Xe đạp
Đường Dương Văn bé là ngon rồi sau nối ra Lĩnh Nam là đi đâu cũng tiện . Có bác nào mua ở đây chưa .

TẠ ĐỊNH

[Tịch thu bằng lái]
Sunshine city- Ciputra Bắc từ Liêm- Hà Nội
Website
www.facebook.com

N_D_H

Xe tải
Đường hiện tại là đi nhờ (nghe nói thuê 10 năm)

Đương Vĩnh Tuy Yên Duyên chưa thấy động tĩnh gì

Còn đường thông sang timescity em cungx thấy mịt mù quá

Chưa kể bên này chậm tiến độ nữa...

Tiến độ đến 30/6 bàn giao nhà em nghĩ lại delay thôi

Mặc dù giá rẻ nhất khu vực nhưng mà nhiều bất an quá các cụ ạ

Website
chungcu-legrandjardin.net
Đường hiện tại là đi nhờ (nghe nói thuê 10 năm)

Đương Vĩnh Tuy Yên Duyên chưa thấy động tĩnh gì

Còn đường thông sang timescity em cungx thấy mịt mù quá

Chưa kể bên này chậm tiến độ nữa...

Tiến độ đến 30/6 bàn giao nhà em nghĩ lại delay thôi

Mặc dù giá rẻ nhất khu vực nhưng mà nhiều bất an quá các cụ ạ
Vâng cụ! Tiến độ hiện tại chắc tháng 8 mới bàn giao cho khách hàng được

hale18290

Đi bộ
như nào rồi,hỏi đc chưa bạn