[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

Phuccccc

Xe đạp
Đất dự án thì 83m là tính tiền 83m và sổ sau này là 83m cụ ạ, còn dt xây dựng theo tỷ lệ % là quy định của từng dự án, bớt lại sân vườn, trước sau vẫn là của nhà m mà
em cảm ơn bác rất nhiều ạ :)

themlaixe

Xe buýt
sr cụ nhé, e ko biết cái chữ ký cụ nó công nghệ cao thế, hic, cứ tưởng cụ thù hằn gì em, cụ xóa hộ e các cmt trước ko các cụ khác lại tưởng e và cụ đụng nhau
Em được đà trêu cụ, lên đây để fun mà cụ lại căng thẳng thế làm gi :)))

MinhMwh

Đi bộ
em chào các bác, các bác cho em nhập hội geleximco với các bác nhé, e theo dõi topic của các bác lâu và đã qđ mua geleximco theo lời khuyên của các bác ạ!

Mr.Tran13111978

Xe hơi
Cụ chắc vẫn chưa mua được hay sao mà vẫn lọ mọ nghiên cứu kỹ thế. Cám ơn cụ về thông tin rất lý thú :) ...

các bác chú ý 1 điểm là geleximco có tiền xử bỏ rơi khách hàng nhé
nếu để ý ở khu A họ vẫn chưa hoàn thành cống đấu nối thoát nước với thành phố
thứ 2 là vườn hoa, trường học,.... tiện ích ở khu A mặc dù xong đc 6,7 năm rồi mà họ vẫn không chịu hoàn thành gì cả.......
kinh nghiệm mua geleximco là cứ xây xong thì tính tiếp
chẳng có gì mà vội cả, hãy nhìn bài học nhãn tiền khu A, 10 năm rồi lắm người vẫn lỗ 1 nửa

Tank_2000

Xe máy
Lâu lâu không thấy có tin tức, hình ảnh mới về xây dựng hạ tầng khu vực này. Cụ nào có tin tức hoặc hình ảnh mới thì cập nhật cho mọi người với.

Bên Aeon Mall không biết đã làm đến đâu ? đường xá xung quanh như thế nào rồi các cụ nhỉ ?

Trong vin cũng đang ngập bủm đây bác ơi. Nhưng up anh vin em sợ
cụ up đi, sợ éo gì, mình có nói điêu nói láo đâu mà sợ
dìm hàng hay ko kệ mịa chúng nó, người mua họ còn phải cảm ơn mình mà, e cũng muốn tham khảo, e có hỏi biệt thự sudico, xây hơi xấu nhưng vị trí đẹp hơn vin

Vinvision

Xe điện
cụ up đi, sợ éo gì, mình có nói điêu nói láo đâu mà sợ
dìm hàng hay ko kệ mịa chúng nó, người mua họ còn phải cảm ơn mình mà, e cũng muốn tham khảo, e có hỏi biệt thự sudico, xây hơi xấu nhưng vị trí đẹp hơn vin
Sudico thì đẹp hơn vin ròi, có điều bt của sudico cả khu duy nhất vị trí ven hò là đẹp thôi. Nhưng giá chát, dt 400m giá 30, dt xd 7tr/m tho, em tính thấy chát lắm đó bác. Còn mấy cái bt bỏ hoang gìw mua thì chỉ lấy đất mà hoang hoá như thế ai ở. Truớc em cũng nghía nhiều rồi. Cuối cùng phất tích chi tiết kĩ luỡng thấy đt hay ở vẫn thằng C của geleximco này hợp lý. Còn cụ thích hộ mua bố bt r sơn giá hop lý vị trí đẹp

Sudico thì đẹp hơn vin ròi, có điều bt của sudico cả khu duy nhất vị trí ven hò là đẹp thôi. Nhưng giá chát, dt 400m giá 30, dt xd 7tr/m tho, em tính thấy chát lắm đó bác. Còn mấy cái bt bỏ hoang gìw mua thì chỉ lấy đất mà hoang hoá như thế ai ở. Truớc em cũng nghía nhiều rồi. Cuối cùng phất tích chi tiết kĩ luỡng thấy đt hay ở vẫn thằng C của geleximco này hợp lý. Còn cụ thích hộ mua bố bt r sơn giá hop lý vị trí đẹp
bảo sơn e cũng vào rồi, cả khu bé như cái mắt muỗi ấy, mà nó bt trung bình cũng toàn 15 tỉ đấy, mấy cái nhà vườn thì thiết kế lỗi mới có giá 6 tỉ thôi , đc cái cốt nền nó cao kinh khủng, cảm giác cao hơn geleximco 1 tầng liền =))
e nghe bọn geleximco chửi đổng thằng bảo sơn hơi nhiều, xây để dồn nc sang bên đó !

Vinvision

Xe điện
bảo sơn e cũng vào rồi, cả khu bé như cái mắt muỗi ấy, mà nó bt trung bình cũng toàn 15 tỉ đấy, mấy cái nhà vườn thì thiết kế lỗi mới có giá 6 tỉ thôi , đc cái cốt nền nó cao kinh khủng, cảm giác cao hơn geleximco 1 tầng liền =))
e nghe bọn geleximco chửi đổng thằng bảo sơn hơi nhiều, xây để dồn nc sang bên đó !
Đo theo mặt nuớc biển thì khu C cao hơn khu A 2,8m, còn chõ bảo sơn cao hơn 1,5m, chỗ ngã ba giao lộ TL là chũng nhất, đọ dốc bắt đầu từ điểm cuối khu C là cứ dốc tới khu A, từ đầu địa phận bảo sơn tới cuối bảo sơn vênh nhau hơn Met ròi.
Bt bao sơn 15tỉ, dt nó đã 500m view hồ

Đo theo mặt nuớc biển thì khu C cao hơn khu A 2,8m, còn chõ bảo sơn cao hơn 1,5m, chỗ ngã ba giao lộ TL là chũng nhất, đọ dốc bắt đầu từ điểm cuối khu C là cứ dốc tới khu A, từ đầu địa phận bảo sơn tới cuối bảo sơn vênh nhau hơn Met ròi.
Bt bao sơn 15tỉ, dt nó đã 500m view hồ
cụ ơi khu C d có 1 yếu điểm chết người
đó là mưa nó thành quốc đảo luôn, ko đi đâu đc, trước sau trái phải đều ngập vãi luôn

Vinvision

Xe điện
cụ ơi khu C d có 1 yếu điểm chết người
đó là mưa nó thành quốc đảo luôn, ko đi đâu đc, trước sau trái phải đều ngập vãi luôn
Đuợc làm quốc đảo đã sướng, em mong đuợc vậy cho mát, giờ có plycar rồi lo chi nữa cụ, miễm nước không vào nhà là ok rôi hehe