[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

Vinvision

Xe điện
Tình hình khi có mưa to, thường ngập rất nặng ở cả 2 đầu đường Lê Trọng Tấn (ngập phía khu A và đường Tố Hữu).
Dân cư vùng này bị ảnh hưởng cuộc sống rất nhiều thế này mà TP vẫn chưa triển khai làm đường L.Q..Đ kéo dài các cụ nhỉ ?

Làm BT hay kể cả BOT em cũng ủng hộ hết.
Đuờng tố hữu trua nay k ngập, chỉ ngập dưới đường tố huu kéo dài chỗ qua cái cầu gần yên nghĩa ý

n12345

Xe hơi
Nhà em khu Tây Mỗ Viglacera, ảnh chụp sáng nay. Khu này yên tâm không bao giờ ngập. Sáng nay đường đi hơi đông vì các cụ tránh ngập Đại lộ thăng long.

vh2

Xe tải
làm giầu bằng rút ruột công trình mà :v
Cũng kiểu gia đình trị, mà thằng em vũ Văn Hậu thì nngu không thể tả.
Em nghĩ công bằng thôi :) luồn lách tốt, nhưng ki ca ki cóp lại cho cọp nó xơi, quan điểm của em là tiền mình không cúng cho những con cọp đó.

Mấy khu ABCD này đúng là vào tay kiểu như Vin thì nó thành mẹ "thành phố" khác cho khu phía Tây này rồi !!!

brocker189

Xe máy
Cũng kiểu gia đình trị, mà thằng em vũ Văn Hậu thì nngu không thể tả.
Em nghĩ công bằng thôi :) luồn lách tốt, nhưng ki ca ki cóp lại cho cọp nó xơi, quan điểm của em là tiền mình không cúng cho những con cọp đó.

Mấy khu ABCD này đúng là vào tay kiểu như Vin thì nó thành mẹ "thành phố" khác cho khu phía Tây này rồi !!!
chất lượng xây dựng thì ở đây phản ánh rồi https://www.youtube.com/results?search_query=geleximco+chất+lượng

brocker189

Xe máy
Lại rìm hàng rồi. Mưa cả đem như thế này bảo sao ko ngâp

cái D34 với cái sân bóng khu d nó có phải là nghĩa địa hay mồ mả gì ở đó không cụ ơi

brocker189

Xe máy
Khu đó hoàn toàn đất sạh cụ oi
e thắc mắc, ở geleximco chỉ đất nào phong thuỷ cực xấu ( kiểu như dính mộ tổ.... ) thì họ mới để làm vườn hoa hay trường học, chứ ko nó xây hết thành nhà rồi, thế mà cái sân bóng ko có vấn đề gì à, e đang nghiên cứu

ditimcongly

Xe tải
làm giầu bằng rút ruột công trình mà :v
Cụ lấy căn cứ vào đâu bảo tiền còi làm giầu bằng rút ruột ct đó cụ,
Nếu vào tay thằng vin thì các cụ cũng eo có tiền mà mua. Cá nhân em thì cảm ơn anh tiền nhiều, vì anh đã làm cho những nguời nghèo có tiền mua nhà chia lô

brocker189

Xe máy
Khu đó hoàn toàn đất sạh cụ oi
Cụ lấy căn cứ vào đâu bảo tiền còi làm giầu bằng rút ruột ct đó cụ,
Nếu vào tay thằng vin thì các cụ cũng eo có tiền mà mua. Cá nhân em thì cảm ơn anh tiền nhiều, vì anh đã làm cho những nguời nghèo có tiền mua nhà chia lô
Em mua của 1 cụ of nhưng k biết có phải căn đó không, giá thì không có 3.9 cho 100m2 đâu ạ.

Các cụ có nắm đc thiết kế mặt ngoài của C60 không ạ

brocker189

Xe máy
khổ quá, thì em đã bảo các cụ rồi mà: tránh xa Tiền còi ra, chả làm đc cái gì nên hồn đâu. Riêng cái quả thu các cụ mua nhà ở đây 4tr mấy 1mét xây thô là em biết cdt nó bóp các cụ thọt mệ nó cà lên tận cổ rồi còn gì :D

Các cụ sang bên Thanh hà mộng mơ làm hàng xóm với em đê :D

Ảnh chụp sau ngày mưa gió :D

thanh hà thì xa