[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

Hoàng Long Biên

Tháo bánh
Quả đường bê tông kia cho các cụ tập chạy à
đổ bê tông lên để che nâng cao mỹ quan thôi cụ nên chỉ đi bộ hoặc đạp xe thì ok chứ không phải kiểu cống hoá, làm thành đường như kiểu phan kế bính trên ba đình đâu.

chichbong08

Xe buýt
Sắp tới sẽ thông Vin thêm những đường nào qua A, B các bác? Mấy tháng trước A41 đã có căn rao giá ối rời ơi, giờ không rõ thế nào?

ORIJEANS

Xe container
Sắp tới sẽ thông Vin thêm những đường nào qua A, B các bác? Mấy tháng trước A41 đã có căn rao giá ối rời ơi, giờ không rõ thế nào?
A thông xong rồi, còn 1 chỗ thông sang liền kề bảo sơn thôi mợ. B thông trục chính thôi. Dù cũng k hiểu thông chỗ B này thì giải quyết vấn đề gì cho vin. Thông A để tạo trục liên kết cho vin thăng long, B thì k rõ.

chichbong08

Xe buýt
A thông xong rồi, còn 1 chỗ thông sang liền kề bảo sơn thôi mợ. B thông trục chính thôi. Dù cũng k hiểu thông chỗ B này thì giải quyết vấn đề gì cho vin. Thông A để tạo trục liên kết cho vin thăng long, B thì k rõ.
Thế cái A41 cũng thông rồi hả bác?

ta261

Xe hơi
Khu A có 1 trục chính thông rồi, còn 3 trục phụ chỗ A24, A36, A41 thì chắc khi nào hoàn thiện xong mấy tòa đang xây dựng gần đấy mới thông. trục A41 thì hiện tại còn bức tường của bên Gele thôi. Chuyện đập tường là của gele chứ ko phải VIN, Vin ko muốn thông sớm thì có thể rào lại như với bên Bảo Sơn cạnh đó. Khu B mới thông cũng ko có giá trị lắm, vì sau Vin nó thông ra thẳng đường 72 rồi.

Đinh Toản

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi đơn giá hoàn thiện nhà thô gele thì khoảng bao nhiêu/m vậy ạ.

Jaquier

Xe tải
T đi xem kỹ rồi. Thích tân cổ điển nên thấy bên khu A xây đẹp hơn
Mà Sales bảo khu A k có căn nào bán còn khu cd thì có 1 căn :3 kiểu gì mà t thấy 60% số nhà đều treo biển bán nhà k có ng ở.
Các offer có cần mình up hộ k đi chụp đc tầm chục bức ảnh bán nhà thôi nản chả chụp nữa vì quá nhiều
mg họ dán nhé, hôm trước xuống đó e thấy bảo vệ khu đi xé, xé xong lại dán, đến nhà e đang cho thuê mà họ còn dán được cái chữ bán nhà chính chủ cụ nhé. ở đâu mà 60% treo biển bán nhà cụ?
Giờ cả khu a b c d bảng hàng chắc k đủ 50 căn bán/ tổng số vài nghìn căn cả khu. :)
Đúng là MG nó dán linh tinh đấy, em dán biển cho thuê nó còn trèo rào leo lên tầng 2 bóc của mình ra rồi dán của nó vào. Chứ quĩ căn thực bán cũng không có nhiều đâu, hở ra căn nào giá hợp lí là bay ngay. Tiện đây em có căn thô 135m2 xẻ khe khu B mới, cụ nào có nhu cầu cần thuê thì ib nhé.

n7-star

Đi bộ
Khu A Em thấy đường trải nhựa trông sang hằn lên, khu BCD đường nội khu không biết sau có trải nhựa không các cụ nhỉ.
Khu đô thị đẹp mà cái đường bê tông trông xấu quá

n7-star

Đi bộ
Cụ ở B bao nhiêu vậy? Khu b cũ đợt này thấy nhiều nhà đang hoàn thiện. Vụ chuyển đổi chợ thành trung tâm thương mại mới đang manh nha ở ý tưởng, để triển khai còn phải xin điều chỉnh quy hoạch mà cái này thì k thể nhanh được (nhất là thời điểm này).
chợ này xây xong rồi không biết khi nào đi vào hoạt động ạ

Cigaretter

Xe tải
Cụ cho em xin đánh giá của cụ về Gele nói chung với Vin Thăng Long với, cùng tầm tiền thì chọn khu nào hay hơn ah?