Thảo luận Hỏi về nissan x-trail

dinhvanluong176

Xe hơi
Nissan phát triển các dòng xe 2 cầu này được 65 năm rồi cơ đấy các cụ ạ

Robert Phạm

Xe đạp
Cụ nào muốn mua xe để đi lại hàng ngày rồi thỉnh thoảng đi phượt thì nên rước em này về ngay và luôn! :)>-

Nhatminh132

Xe đạp
Xtrail hả, xem trên mấy phim Mỹ là đủ mê rồi. Nhưng không biết ngoài đời thế nào. có gì đảm bảo là hàng khủng không các cụ ơi

Robert Phạm

Xe đạp
Xtrail hả, xem trên mấy phim Mỹ là đủ mê rồi. Nhưng không biết ngoài đời thế nào. có gì đảm bảo là hàng khủng không các cụ ơi
Xe này oanh tạc thị trường Mỹ, Nhật, châu Âu lâu rồi nhé. Ở thị trường Anh, Indo, Thái Lan, Singapore cũng rất đc chuộng. Cụ search thử các giải thưởng của em ý là ra ngay ạ.

dinhvanluong176

Xe hơi
mới sợt thấy mẫu xe suv tốt nhất thị trường mỹ theo JD Power APEAL 2014 :D:D

Taxulo

Xe buýt
Hôm qua em mới vừa ở hội thảo giới thiệu Xtrail 2016 về cụ ạ. Xtrail có quá nhiều tính năng tuyệt vời, đặc biệt nhất mà em ấn tượng đó là Chassic Control. Hệ thống kiểm soát khung gầm chủ động.
Vào ôm cua tốc độ cao k cần rà phanh, hệ thống tự động phanh 2 bánh cùng bên ôm cua để an toàn hơn, ngoài ra còn hệ thống phân bổ momen xoắn tới từng bánh xe biến thiên theo lực tác động từng bánh.... Quá tuyệt vời các cụ ạ.~X(~X(~X(
Lại còn camera 360 độ quanh xe, chế độ Bird eyes, giả lập camera nhìn từ trên nóc xe.... từ nay ghép ngang, dọc, lùi chuồng chỉ là MUỖI các cụ ạ. :D
Ko còn DVD nữa vì từ nay các cụ đã có thêm 1 Smart Android màn hình 8" r ạ
Nhiều option ngon quá. Giá mà ngon nữa là mấy hãng đối thủ đau đầu đây :D

Taxulo

Xe buýt
Cụ Taxulo nói phát nào chuẩn phát đấy ạ.>:D<
Bác cứ quá khen em. Em đang hết sức quan ngại về cái Hệ thống kiểm soát khung gầm chủ động của em X-Trail đây. Thế này thì em nó làm sao cạnh tranh với Vua lật đc đây :D

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ ơi, cụ hãy xét về tổng thể ạ. Các tính năng an toàn như e đã chia sẻ ở trên, lại còn thêm quả cốp điện mở tự động bằng cảm biến nữa cụ ạ. Quá đã luônnnnnnn
Em đang xét về tổng thể đấy chứ. Thực sự em thích con này nhưng thấy 2.5 có 171 mã lực nên vọng quá. Con CRV động cơ 2.4 có mã lực 184 và Con Subaru forester động cơ 2.0 nhưng công suất lên tới 241 mã, chạy kinh tế hơn, tính năng an toàn cũng đủ cả, tuy nhiên đắt hơn mấy trăm triệu.

Chỉnh sửa cuối:

Thang N.

Xe tăng
Ghét nhất cái hộp số cvt giá rẻ. Đi xe hộp số cvt không có chút thú vị gì hết. Các hãng xe cứ quảng cáo hộp số cvt như là một đặc điểm ưu việt, thực tế là một điểm trừ nặng, vì giá thành hộp số cvt rẻ. Để hộp số tự động 6 cấp thôi cũng khá hơn nhiều.

tobetobe

Xe hơi
Tu váy lại em này khi nào bán ở VN ợ? Góa rổ sao?

Nhatminh132

Xe đạp
bố khỉ, mới xem được cái clip thử nghiệm của nissan mà em đã thèm nhỏ rãi con Xtrail này rồi.
Đang yên đang lành, nó phun tới 2mấy nghìn l nước vào con xtrail rồi cử 1 anh ngồi trong xem có giọt nước nào lọt vào không. Ấy thế mà không sao cả.
Mẹ, bọn tây nó nghĩ đủ trò để tét nhỉ. ôi em mong con này sớm về quá để còn được sợ tận tay em nó. Yêu mnr cả nhà ạ
http://www.nissan.com.vn/blog/quy-trinh-thu-nuoc-khac-nghiet-cua-nhung-chiec-crossover-nissan/

minhnd27

Xe máy
Nhà em cũng đang hóng em nó. Để xem tháng 9 có ra mắt không. Đang hướng chọn huyndai tucson. Xe mit Em cũng đi xem thấy cũng ok nhưng giá hơi chát tí. Nhà em thì chuộng xe nhật nên đợi em nó ra rồi mới quyết có nên đổi gió không :))

ahxalo

Xe đạp
bố khỉ, mới xem được cái clip thử nghiệm của nissan mà em đã thèm nhỏ rãi con Xtrail này rồi.
Đang yên đang lành, nó phun tới 2mấy nghìn l nước vào con xtrail rồi cử 1 anh ngồi trong xem có giọt nước nào lọt vào không. Ấy thế mà không sao cả.
Mẹ, bọn tây nó nghĩ đủ trò để tét nhỉ. ôi em mong con này sớm về quá để còn được sợ tận tay em nó. Yêu mnr cả nhà ạ
http://www.nissan.com.vn/blog/quy-trinh-thu-nuoc-khac-nghiet-cua-nhung-chiec-crossover-nissan/
em cũng đang mong con này về để sờ tận tay đây

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Mẹ, bọn tây nó nghĩ đủ trò để tét nhỉ. ôi em mong con này sớm về quá để còn được sợ tận tay em nó. Yêu mnr cả nhà ạo

cái này ở trời Tây :D
hy vọng nhà máy của hãng ở VN mình cũng có cái này, chỉ là hy vọng nhé :D