Thảo luận Hỏi về phụ tùng Frey

c0c1

Xe hơi
Chào các bác. Em đi xe cũng sâu đời rồi nên cũng muốn tự mua phụ tùng về để bớt chút chi phí. Em tìm hiểu có hàng frey là tq nhưng có vẻ có chất lượng tương đối chút mà giá thành tốt. các bác dã mua rồi cho em xin chút ý kiến và cùng thảo luận ạ. Gara nào hay nhận thay kiểu này các bác giới thiệu giúp em ạ. EM cảm ơn

hat65

Xe điện
Chào các bác. Em đi xe cũng sâu đời rồi nên cũng muốn tự mua phụ tùng về để bớt chút chi phí. Em tìm hiểu có hàng frey là tq nhưng có vẻ có chất lượng tương đối chút mà giá thành tốt. các bác dã mua rồi cho em xin chút ý kiến và cùng thảo luận ạ. Gara nào hay nhận thay kiểu này các bác giới thiệu giúp em ạ. EM cảm ơn
Cụ đi xe gì và thay gì vậy.
Hãng này em chưa nghe
Em nghĩ gara ngoài nào họ cũng nhận thay cho hết mà.
Pt của khách họ tính công cao hơn pt của họ chút mà ko phải bảo hành nên có gì đâu mà ko làm

c0c1

Xe hơi
Cụ đi xe gì và thay gì vậy.
Hãng này em chưa nghe
Em nghĩ gara ngoài nào họ cũng nhận thay cho hết mà.
Pt của khách họ tính công cao hơn pt của họ chút mà ko phải bảo hành nên có gì đâu mà ko làm
e đi w211 e280 2007 cụ ạ

Xichlo2014

Xe tải
mấy hàng của xe này cụ xác định luôn nó là hàng trung cho nó đỡ lăn tăn. Cụ có mua hàng chính hãng của các thương gia trên Trần khát chân thì cũng từ hàng xóm mà ra cả. Còn thay thì gara nào cũng thay cho hết, họ tính công cao hơn thôi

c0c1

Xe hơi
mấy hàng của xe này cụ xác định luôn nó là hàng trung cho nó đỡ lăn tăn. Cụ có mua hàng chính hãng của các thương gia trên Trần khát chân thì cũng từ hàng xóm mà ra cả. Còn thay thì gara nào cũng thay cho hết, họ tính công cao hơn thôi
vâng bác. hàng frey cũng tq thôi, nhưng e thấy nó là thương hiệu riêng, đặt mua đc. chứ mấy đội bán ở trần khát chân e mua rồi, còn ko biết xuất xứ như nào nên chỉ thử 1 lần cho biết.

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Dành cho E280 à cụ.
Bên em cũng thi thoảng nhiều cụ qua kiểm tra để thay thế lắm
Có cái có sẵn cái phải đặt. Mà dòng này giá lại mềm cơ