[Funland] Hỡi Xuân hồng, ta muốn cắn ...

meotamthe

Xe cút kít
Nghĩa tình một đạo phu thê
Ngưu Lang, Chức Nữ - lời thề trăm năm
Đừng như kén nhả tơ tằm
Trút đời tơ lụa muộn mằn cho em..:P

Em fun nhá, :D
Tức cảnh gì mà sinh được tình thế này nhỉ, em nghĩ mãi chưa ra

meotamthe

Xe cút kít
Mợ phải check lại khâu tề gia nội trợ đi. Món nào cũng chiên tới chiên lui, thịt nó xắt lại mặn chát nhé (lâu lâu nhà cháu vẫn ngoái cổ lại xem bị mợ ăn tới đâu rồi, đến chỗ thịt còn dính da hửi thấy hơi xông lên mằn mặn.):D

Cái món này lần đầu tiên nhà cháu mới đọc thấy, vậy là nguyên liệu gồm trà Ô Long & những gì nữa cụ?
Trà + sữa + trân châu + phụ liệu cụ ạ, thực ra em mua nhưng lúc đợi thì tán phét hoặc xem báo, nên chỉ cảm nhận lúc uống cụ ạ, một số chỗ cho thêm puting thì ngậy và thơm lắm.

meotamthe

Xe cút kít
Trc em hay uống loại taro này. Có mỗi cái ảnh cũ, giờ em ko đc uống nó nữa rồi. Nó có cream béo ngậy mùi taro thơm thơm =((

Em uống mấy nơi mà chỉ thích mỗi loại này, ui ngon nhắm í =((

Để trưa mai em chụp ảnh nhé, thường em không mấy khi chụp :)

April_

Xe điện
Để trưa mai em chụp ảnh nhé, thường em không mấy khi chụp :)
Vâng, em cũng ko mấy khi chụp, đây là ảnh bạn em chụp chứ em còn vội uống =)
Từ ngày uống cốc taro này em mới nhận ra mình có tình iêu với trà sữa trân châu :D
Chắc bên cụ họ làm đúng kiểu uống còn ngon hơn nữa =((

meotamthe

Xe cút kít
X_XX_XNối vần thôi cụ Mèo ui, cảnh với tình ở đâu thía?:-/:-/
Em đang gặm bánh mỳ với pate nên hỏi ạ, vừa nãy ngẫm thơ tý nghẹn phải quất thêm cốc nước cam mới ổn, trộm vía hôm nay em chén nhiều quá :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em đang gặm bánh mỳ với pate nên hỏi ạ, vừa nãy ngẫm thơ tý nghẹn phải quất thêm cốc nước cam mới ổn, trộm vía hôm nay em chén nhiều quá :))
:D Để em buộc túi văn xuôi xuống dòng lại, kẻo mà bay phất phơ lại làm cụ Mèo nghẹn thêm thì tội em to lắm thay, :D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Trc em hay uống loại taro này. Có mỗi cái ảnh cũ, giờ em ko đc uống nó nữa rồi. Nó có cream béo ngậy mùi taro thơm thơm =((

Em uống mấy nơi mà chỉ thích mỗi loại này, ui ngon nhắm í =((

Có cô gái đeo balo đang chờ mua gì đó phải không mợ Apr? Bỏ icon kia đi giùm em nào, :D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em như mây nổi trăm miền
Anh như gió hú đảo điên quay cuồng
Hai ta chưa rõ ngọn nguồn

Yêu nhau, Ô Thước/ Ngân Giang sá gì?
Nhà cháu cũng Fun nốt.>:)
Mình đổi chủ đề nhé cụ Xù, vì em cạn vốn từ mất rồi ạ. Tiếp tục là em thua luôn í,:P

April_

Xe điện
Có cô gái đeo balo đang chờ mua gì đó phải không mợ Apr? Bỏ icon kia đi giùm em nào, :D
Đấy là quán bán trà sữa ấy mợ, họ có 2 bộ bàn ghế để ngoài cửa nên em với bạn em ngồi :D.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là quán bán trà sữa ấy mợ, họ có 2 bộ bàn ghế để ngoài cửa nên em với bạn em ngồi :D.
Dạ vâng, trà sữa bên mợ nhìn đặc nhỉ? Chỗ em họ bán loãng lắm. Em không uống được trà sữa, vì uống là bị mất ngủ. Nên vị ngon hay không em cũng không biết đánh giá. Chỉ có điều, bên em trà sữa có nhiều loại, dành cho các bạn tuổi teen. Có những quán đồ uống cũng chỉ dành cho các bạn í, với các slogan viết bằng sơn rất trend ạ.

DaDieuchienxu

Xe container
Mình đổi chủ đề nhé cụ Xù, vì em cạn vốn từ mất rồi ạ. Tiếp tục là em thua luôn í,:P
Nhà cháu cũng xin nói thật: Nếu mợ post thêm 1 đoản thơ nữa thì nhà cháu....ngất luôn đấy chứ. :D
Chẳng bao giờ nhà cháu có ý nghĩ hơn thua vs mợ - nói riêng & tất cả PN trên toàn TG :D, chẳng qua thấy mợ đang khí thế thì nhà cháu cố lắm mới gom đc bấy nhiêu câu chữ để hòa cùng niềm vui cùng mợ í mà.:D

April_

Xe điện
Dạ vâng, trà sữa bên mợ nhìn đặc nhỉ? Chỗ em họ bán loãng lắm. Em không uống được trà sữa, vì uống là bị mất ngủ. Nên vị ngon hay không em cũng không biết đánh giá. Chỉ có điều, bên em trà sữa có nhiều loại, dành cho các bạn tuổi teen. Có những quán đồ uống cũng chỉ dành cho các bạn í, với các slogan viết bằng sơn rất trend ạ.
Cốc này gọi là trà sữa nhưng em cũng ko biết có trà ko :D
Em chỉ biết là họ hỏi có cho cream ko thì em bảo có. Ui nó ngậy ngậy béo béo, cũng ko ngọt quá, thơm mùi taro, ăn hạt trân châu cũng ngon =((. Cốc này size nhỏ ấy mợ, nó còn có size to. Đợt em uống nhiều quá bị tăng cân, cằm có nọng =) kinh khủng :D.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu cũng xin nói thật: Nếu mợ post thêm 1 đoản thơ nữa thì nhà cháu....ngất luôn đấy chứ. :D
Chẳng bao giờ nhà cháu có ý nghĩ hơn thua vs mợ - nói riêng & tất cả PN trên toàn TG :D, chẳng qua thấy mợ đang khí thế thì nhà cháu cố lắm mới gom đc bấy nhiêu câu chữ để hòa cùng niềm vui cùng mợ í mà.:D
Em lại lỡ lời mất rồi, :((. Ở thead này chúng ta toàn người quen cả, nên em viết mà quên không mở ngoặc kép cho từ "thua" í. Cụ Xù chắc sẽ không truy cứu tội của em nữa đâu,X_XX_X

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ biết là họ hỏi có cho cream ko thì em bảo có. Ui nó ngậy ngậy béo béo, cũng ko ngọt quá, thơm mùi taro, ăn hạt trân châu cũng ngon =((. Cốc này size nhỏ ấy mợ, nó còn có size to. Đợt em uống nhiều quá bị tăng cân, cằm có nọng =) kinh khủng :D.
Bỏ trà sữa đi mợ Apr, hai cằm là xấu lắm. Em cũng như vậy òi, thật là ác mộng, :((:((

DaDieuchienxu

Xe container
Em lại lỡ lời mất rồi, :((. Ở thead này chúng ta toàn người quen cả, nên em viết mà quên không mở ngoặc kép cho từ "thua" í. Cụ Xù chắc sẽ không truy cứu tội của em nữa đâu,X_XX_X
:D Nín nào! Đùa mợ thôi, nhà cháu hiểu rõ....rất rõ từ "thua" trong cmt của mợ mà.
Và nếu chưa từng giao tiếp vs mợ lần nào, nhà cháu cũng ko đủ can đảm để "truy cứu lỗi lầm" vs mợ hoặc bất kỳ PN nào.:))

April_

Xe điện
Bỏ trà sữa đi mợ Apr, hai cằm là xấu lắm. Em cũng như vậy òi, thật là ác mộng, :((:((
Vâng, em bỏ rồi mà. Cốc taro ấy chỉ còn trong quá khứ. Em đã ko biết là mình béo đến khi bạn em chỉ cằm em và diễn tả 2 cằm =((. Cái icon kia như cái bánh bẻng mà mới che đc mặt thì mợ biết rồi đấy =))

meotamthe

Xe cút kít
Các mợ phải vận động nhiều vào, như thế uống trà sữa mới đã, chứ không là béo mẫm ngay Hoàng Trang nhờ, lúc đấy lại ghét trà sữa :D