Hỏi ý kiến về đi du lịch Cửa Lò.

thanh.cooling

Xe tải
Bọn em đi toàn vào chợ mua hải sản rồi mang ra quán hoặc nhờ bếp chỗ mình nghỉ làm.Ngon bổ rẻ. Gà móng đỏ thì qua KS Hòn Ngư là số 1=P~

namanh1208

Xe tải
Hôm 30/4 - 1/5 đại gia đình nhà em vừa đi Cửa Lò về. Chia sẻ thêm kinh nghiệm các cụ/mợ nhé.

Ở: Khách sạn Thái An Cửa Lò - Khách sạn ngay sát bờ biển, trung tâm Cửa Lò, mới, rất to, đẹp (giá thì tương đương 3 sao nhưng chất lượng em nghĩ phải 4 sao) - phục vụ tốt, nhiệt tình và nhân viên xinh. Khách sạn có Bể bơi tràn trên tầng cao nên trẻ con nhà em rất thích, vừa tắm bể bơi vừa view toàn bộ Cửa Lò. Coffee Sky Bar ở tầng 10 rất mát, vừa nhâm nhi cốc cà phê rang xay ngon vừa hít hà vị mằn mặn của gió biển, rất phê. Hôm đó, nhà em có người nhà sinh nhật nên tổ chức luôn ở Hội trường to rộng và hát karaoke tại đó luôn (Hội trường này mà tổ chức hội nghị/hội thảo thì cũng rất ổn). À, em đi nhiều nơi nhưng phải công nhận Wifi tại đây tốt và nhanh nhất. Hỏi nhân viên mới biết là Khách sạn đầu tư hệ thống wifi mới nhất cùng với gói internet cáp quang nên tốc độ rất cao và ổn định. Nhà em thuê 2 phòng căn hộ VIP, rất rộng, có phòng khách riêng mà lại view biển nữa. Các cụ/mợ tham khảo ở đây www.thaiancualo.com.vn

Ăn: Ăn luôn tại nhà hàng khách sạn vừa sạch vừa ngon chứ không như mấy quán ngoài bãi biển. Đầu bếp nấu rất ngon (vừa miệng và đồ hải sản thì tươi). Đặc biệt ấn tượng với món Mực nháy (ăn vào mới biết nó tươi, ngon, giòn thế nào các cụ/mợ à). Thực đơn cũng đa dạng lắm: Cua rang me, Lươn xứ Nghệ...

Chơi: Chơi Tennis ở sân cách ks 30m; Sân Golf cách đấy 1km; Hát hò ở Hội trường khách sạn hoặc ra Quán Kara cách đó 100m hoặc đi xe Điện ngắm Cửa Lò. Có món câu mực buổi tối cũng rất hay.

Xả Stress: Ra biển bơi và ngắm các em xinh xắn là xả xong stress ngay...

Hehe, kinh nghiệm ăn chơi của em cụ cứ thử xem, đảm bảo sẽ có kỳ nghỉ trọn vẹn. Hiihiii ;;);;);;)

Đây là số em lễ tân xinh đẹp 091.899.8.667 em Lâm hoặc 0129.2900.222 anh Đức giám đốc nhé cụ/mợ. :-c:-c:-c

Chỉnh sửa cuối: